[SNTV] - Chào mừng ngày mặt trời lấp ló của ngocsangnam12

• Thread starter mua_sao_bang_98
  • Ngày gửi
  • Replies 11
  • Views 1,375
M

mua_sao_bang_98

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

CHÚC MỪNG SINH NHẬT BÉ NGOCSANGNAM12 RA ĐỜI!

<Bí mật nhé: định ghi là tròn mấy tuổi cơ mà lại quên em ấy mấy tuổi nên đành phải ghi bằng chữ ra đời... -.=! đừng ai nói cho em đấy dỗi lại khóc nhè thì vui đấy>

Cháu sinh ngày: 7/2/2003 <caonguyen cứu chị đi! >

Hò văn tèn :v là: ngọc sáng năm 12 <ô thế hóa ra 12 tuổi à>

Nick fb: giữ bí mật ai muốn lật thì tự đi bật đến nhà em ấy mà hỏi nhé.

H mới được bày tỏ tí cảm xúc đây này: Thay mặt cho toàn thế quý anh chị em bên nội bên ngoại họ hàng nhà Mod/tmod ngoại khóa. Mưa xin đứng ra làm lễ dựng vợ gả chồng, à mà nhầm sinh nhật cho cháu. Chúc cháu sang năm mới, ăn ngon như lợn, lớn nhanh như voi, sức khỏe như trâu, mà thông minh như bác Hồ. <Chúc này có quá đáng không nhỉ? Thấy cũng bình thường mà, chúc thật lòng đó, đừng có bạn nào thấy mưa chúc véo von quá mà ghen tị đấy nhé!>

Sau đây là đến tiết mục quà bánh. Nói rùi là ngoại khóa nhà mình nghèo lắm, chị phải đi vay mượn mãi mới mua được một món quà cho em, mong là em không chê.

Kinh thiên văn hàng chất lượng nhé! Để hôm nào mà chị xuất hiện trên bầu trời thì em lôi ra ngắm nhé! Chị còn chưa được ngăm hiện đại như thế này đâu. Em sướng nhất rồi đấy! <lần trước sinh nhật dép mòn chị tặng có đôi dép tổ ong thôi đó! ^_^ :D> Đùa chứ tại vì em có chữ ngọc sáng mà ghép với cái mưa sao băng của chị là vô đối rồi nên chị mới tặng cho em cái đắt tiền vậy đấy.

<Cơ mà cái này trả góp, em liệu liệu làm việc chăm chỉ mà nộp tiền hàng tháng để chị đi giả tiền cho người ta nhá! ^_^>

Nhận ra là mình cũng hơi bị phũ phàng như cua càng nhưng thôi kệ... só rì ém, ^_^

Đặt cọc tiền mua kính rồi nên hết tiền mua bánh.

Last edited by a moderator:
O

one_day

Thôi thì em góp bánh vậy :D

Chúc em sinh nhật vui vẻ nhé!
Quà của chị đây!

W

windysnow

Yuuki sinh nhật vui vẻ! ~^^
Lớn thêm một tuổi, xinh gái hơn, học giỏi hơn, có nhiều niềm vui trong cuộc sống và hạnh phúc bên gia đình em nhé! <3

P

pesaubuon98

chúc em sinh nhật vui vẻ nhá,mau ăn chóng lớn nè,học giỏi,xinh gái hơn xưa nhé!=))

M

mua_sao_bang_98

ô thế cái con bé này hôm nay sinh nhật mà không ló cái mông vào đây một tí để mà cảm ơn chị một câu đã đập tường xây gạch bọc bao mới ra được cái chỗ sinh nhật ấm cúng thế này...

ui... tui tổn thương tui tự ái tui tui tui đi luôn

S

sonsuboy

Chúc mừng sinh nhật

:D

Chúc em sinh nhật vui vẻ nhé!
Quà của tớ đây!

Tớ không biết copy hình ảnh nên lấy tạm__________________________
Chủ đề chính là:Chúc ngocsangnam12 sinh nhật vui vẻ,ngày càng học giỏi và................................................có lắm điểm 10

N

ngocsangnam12

Cảm ơn chị Mưa nhá thanks mọi người lắm ... Iu mọi người lắm lắm lun á ~ Chỗ em bị mất điện 3 ngày liền nên không vào được uổng quá.

Top Bottom