sinh học!!! giúp tớ

T

tuanh038

V

vietnam113

thì học chứ còn làm jì nữa!bé này hỏi hay thật:) Hic,nói mới nhớ,thứ 6 ktra viết :((

A

anhdungngc1232

tình hình là sắp thi học kì 2 rùi mà trường mình lại tổ chức thi tập trung môn sinh
mình học tệ lắm, giờ làm sao để lấy lại đủ kiến thức cho kì thy đêy???????????
giúp mình với!!!!!
cố gắng lên!" sống là không chờ đợi"!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! có gì tâm sự với tôi nha!!!!!!!!

A

anhdungngc1232

tình hình là sắp thi học kì 2 rùi mà trường mình lại tổ chức thi tập trung môn sinh
mình học tệ lắm, giờ làm sao để lấy lại đủ kiến thức cho kì thy đêy???????????
giúp mình với!!!!!
chết rồi bạn đã yêu rồi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! gắng học lên nha!!!!!!!!!!!!! có gì tâm sự với tôi nha!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

C

chilyo_chan

Ầy tui cũng dở sinh nhém :"> nhưng chỉ có nước học bài thôi chứ còn cách nèo nữa vs đọc thêm sách cho nhìu vào :">
Ay ja ay ja ! :D

T

thu_kute

:)&g
chết rồi bạn đã yêu rồi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! gắng học lên nha!!!!!!!!!!!!! có gì tâm sự với tôi nha!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
:)>- hjx! chưa chắc là nguời ta đã yêu đâu! nhưng dù sao thì cũng nên cố lên đi thôj bạn ạ!!!!!!!!!!!! học sinh cũng chẳng có ì khó đâu với lại sinh kì 2 cũng dễ hơn kì 1 mà!:cool:

Q

quynhdihoc

nè mấy em spam vừa thui . Học hành cho cẩn thận đi, không học thì thế chứ sao, chứ cứ học chăm , kĩ vào thì lo j. Giờ đừng ngồi than nữa, cầm ngay quyển sách sinh lên và bắt đầu chiến đấu đi, giờ vẫn chưa là muộn đâu. Gắng lên Giang ;) Topic thế thui nhé, đừng vít nữa, có j ra yahoo với nhau đi, ko nói chuyện với chị nè .

N

niemtin_267193

tui thấy môn sinh học dễ ọt àh
ah mà chị ơi chữ kí chị to quá khổ đó

C

camquyen1993

mình thấy môn sinh rất dễ học chỉ cần tập trung nghe giảng về nhà học bài thật kĩ và cần đọc sách để làm trắc nghiệm là ok rồi

T

tuanh038

cảm ơn mọi người nhiều nha
đúng thật là chỉ còn cách ngồi nhồi nhét nó vào!!!!
chcú mọi người thy tốt nha!!!!!!!

K

keodungkd_271

Môn sinh hok có dễ đâu cũng hok có khó nhưng ko chăm là coi như mù tịt (như mik...hj)

H

hoangtu_faithful

môn này bạn KT trắc nghiệm hay tự luận vậy ????????????????????
nếu là trắc nghiệm thi hãy vào web mà lấy đề về làm bạn àh !!!!!!!!!!!!
Good Luck !!!

T

tiinoox

dung thiet la`:)
dien~ dan` gi` ma` van de` thao~ luan ko lo
chi~ dc mi cai nhat hoc la` tren ca~
neu nhu tui o~ lai 1 nam thi` thua ban be` nhục lắm
gio` thi` dang thi lai ne`

Top Bottom