CLB lịch sử Sinh hoạt hội viên đợt 3 - tháng 5

Võ Nguyễn Thu Uyên

Cựu Phụ trách nhóm Sử|CV nhiệt huyết|Cựu CN CLB Sử
Thành viên
20 Tháng ba 2017
4,208
12,672
991
Thành phố Hà Nội
Nghệ An
Học viện Ngân Hàng
:Rabbit10Nào nào mọi người!!! Buổi sinh hoạt đến đây đã kết thúc rồi!!! Mình xin tổng kết lại điểm mà các bạn đã đạt được, và công bố giải thưởng nhé! :Rabbit10

:rongcon42Ôi, hồi hộp quá đi!!! Không biết bạn nào sẽ nhận được quà từ CLUB nhỉ???

Còn chần chờ gì nữa, chúng ta cùng đến với danh sách điểm thôi nào!!!

:rongcon9Giờ mình xin công bố điểm của các bạn nha!!!
@temotojirimo12: 9đ
@phamkimcu0ng: 6đ
@Minh Dora: 6đ
@NTD Admin : 3đ
@Nguyễn Thành Nghĩa: 3đ
@kanna kamui : 3đ

:Chuothong23:Chuothong23:Chuothong23Oa... Nhìn vào bảng điểm, thì chúng ta đã biết bạn may mắn nhận được phần quà tối nay là ai rồi nhỉ? Đó chính là bạn @temotojirimo12. Chúc mừng bạn nhé!:Chuothong23:Chuothong23:Chuothong23

Các bạn khác ơi, chúng mình còn nhiều cơ hội, đúng không nào? Hãy tích cực tham gia và ủng hộ CLUB nhé, có rất nhiều phần quà đang chờ chúng ta đó!!!

Còn bây giờ, bạn @temotojirimo12 ơi, mình có 1 việc dành cho bạn đây! Bạn hãy hoàn thành mẫu đăng kí sau để nhận quà nhé! Sau khi làm xong, hãy gửi vào hội thoại, mời chị @Ngọc Bùi 12345 và các thành viên BCN CLUB vào để nhận quà nhé!

Mẫu:
  • Tên người nhận quà:
  • SĐT người nhận:
  • Địa chỉ:
Và khi nhận được quà, hãy nhớ đăng hình lên để mọi người cùng chiêm ngưỡng nha!

Hồ Nhi

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
17 Tháng mười 2017
3,900
6,231
691
18
Nghệ An
Trường THPT Quỳnh Lưu 1
:Rabbit10Nào nào mọi người!!! Buổi sinh hoạt đến đây đã kết thúc rồi!!! Mình xin tổng kết lại điểm mà các bạn đã đạt được, và công bố giải thưởng nhé! :Rabbit10

:rongcon42Ôi, hồi hộp quá đi!!! Không biết bạn nào sẽ nhận được quà từ CLUB nhỉ???

Còn chần chờ gì nữa, chúng ta cùng đến với danh sách điểm thôi nào!!!

:rongcon9Giờ mình xin công bố điểm của các bạn nha!!!
@temotojirimo12: 9đ
@phamkimcu0ng: 6đ
@Minh Dora: 6đ
@NTD Admin : 3đ
@Nguyễn Thành Nghĩa: 3đ
@kanna kamui : 3đ

:Chuothong23:Chuothong23:Chuothong23Oa... Nhìn vào bảng điểm, thì chúng ta đã biết bạn may mắn nhận được phần quà tối nay là ai rồi nhỉ? Đó chính là bạn @temotojirimo12. Chúc mừng bạn nhé!:Chuothong23:Chuothong23:Chuothong23

Các bạn khác ơi, chúng mình còn nhiều cơ hội, đúng không nào? Hãy tích cực tham gia và ủng hộ CLUB nhé, có rất nhiều phần quà đang chờ chúng ta đó!!!

Còn bây giờ, bạn @temotojirimo12 ơi, mình có 1 việc dành cho bạn đây! Bạn hãy hoàn thành mẫu đăng kí sau để nhận quà nhé! Sau khi làm xong, hãy gửi vào hội thoại, mời chị @Ngọc Bùi 12345 và các thành viên BCN CLUB vào để nhận quà nhé!

Mẫu:
  • Tên người nhận quà:
  • SĐT người nhận:
  • Địa chỉ:
Và khi nhận được quà, hãy nhớ đăng hình lên để mọi người cùng chiêm ngưỡng nha!
Những bạn còn lại cũng đừng buồn nha
Điểm của các bạn sẽ được cộng dồn để đổi lấy HMCoin đó nha
Lần sau lại cố gắng nhé <3

Top Bottom