CLB Hội họa Sinh hoạt CLB hội họa

Asuna Yuuki

Cựu CTV Thiết kế
Thành viên
23 Tháng hai 2017
3,131
7,551
799
19
Hải Dương
THPT Chuyên Nguyễn Trãi
Chiều nào em cũng rảnh ạ!!
Khỏi cần giảm số buổi sinh hoạt ạ, giữ nguyên thôi~~

Em nghĩ là số buổi sinh hoạt chị nên 1 buổi / tuần thôi vì có nhiều bạn rất bận học và hạn chế SH ban ngày chị ạ
Em thì rảnh mỗi tối nhưng em thấy SH tối chủ nhật là đúng thời điểm nhất chị ạ

Mình thì bận học tối(trừ tối thứ bảy)nhưng vẫn sẽ cố gắng tham gia;
còn về buổi rảnh thì là vào chủ nhật là ok, thoải mái nhất.

mình thì chỉ rảnh trưa mới chết cơ chứ
tối cũng vào được, cơ mà tối nhiều bài tập lắm
Nói chung là nếu cố vẫn sẽ sắp xếp được
còn sinh hoạt ngày nào thì tùy mọi người thôi ạ

phải đi hok thêm sáng cn , tối t4, và tối t7 , rảnh các buổi tối còn lại và buổi trưa

Cá nhân tớ thì buổi sáng không sinh hoạt clb được, còn lại sắp xếp theo ý kiến khách quan của mọi người:Rabbit79

btrưa tui ko on đcj vì ko đc động vào mt
Vậy tối nay có được không ạ? Mình thấy mọi người vào sinh hoạt đầy đủ hơn buổi sáng hôm trước ^^

Tiểu Lộc

Mùa hè Hóa học
Thành viên
9 Tháng bảy 2017
3,201
2,594
554
19
Đắk Lắk
THCS Trần Quang Diệu
Chào mọi người ^^ Như đã hẹn thì hôm nay là buổi sinh hoạt CLB thứ hai nhỉ ^^

Qua buổi sinh hoạt đầu tiên, mình thấy hơi thất vọng, vì nó bị trùng lịch học của nhiều bạn, trong đó có cả tụi mình nữa, dẫn đến việc trễ lịch sinh hoạt cũng như nhiều bạn phải xin nghỉ.
Để tránh tình trạng này còn xảy ra, buổi sinh hoạt hôm nay mình muốn mọi người cùng thảo luận lại về việc giảm số buổi sinh hoạt xuống còn 1 buổi/tuần cũng như là thời gian rảnh của mọi người để tụi mình còn sắp xếp lịch sinh hoạt phù hợp nhất có thể.

Vậy buổi sinh hoạt hôm nay chỉ có hai vấn đề chính: thứ nhất, mọi người có muốn giảm số buổi sinh hoạt trong tuần lại không và vì sao, thứ hai là cho tụi mình biết thời gian rảnh của các bạn để sắp xếp lịch được phù hợp nhất. Cảm ơn mọi người ^^

@Aosora @B.N.P.Thảo @Chii _07 @Cô Bé Ngốc @Diệp Ngọc Tuyên @Hạ Di @Hanh157 @Hồ Nhi @Khổng Tước Thiên Anh @Mart Hugon @Nghinh Duyên @nguyễn nhất mai <Yến Vy> @Nguyễn Thị Ngọc Bảo @Tam Cửu @Tề Thiên Vũ @Tư Âm Diệp Ẩn @Tiểu Lộc @Tống Huy @Xxxibgdrgn-TOP @_Nguyễn Ngân
Chị thì sinh hoạt 2 hay 1 buổi cũng được hết á ^^
Hiện tại thì chị rảnh nhiều lắm
- Thứ 2: trước 3h chiều
- Thứ 3,4,6: cả chiều
- Thứ 7: trước 3 giờ chiều
- Chủ nhật: sáng thì ok, chiều thì trước 3h ^^
Nhưng sắp tới chị đi học đội tuyển 2 môn lận, nên sợ bận nhiều T^T

• Like
Reactions: Asuna Yuuki

Tư Âm Diệp Ẩn

Học sinh gương mẫu
HV CLB Hội họa
Hội viên CLB Ngôn từ
Thành viên
18 Tháng bảy 2018
1,872
2,037
326
19
Vĩnh Phúc
THPT Nguyễn Viết Xuân
mình cx đc, nhưng chắc hơi chậm
đang bận làm văn

• Like

Hạ Di

Cây bút triển vọng 2017
Thành viên
16 Tháng mười 2017
729
871
174
19
Bình Định
THCS Trần Hưng Đạo
Di bận từ 5h đến 7h30 tất cả các ngày trong tuần.
Thứ 4 bận thêm từ 3h30 - 5h.
Thứ 5 bận thêm từ 2h - 3h30.
Bận nguyên ngày chủ nhật T.T

• Like

Hanh157

Học sinh chăm học
Thành viên
20 Tháng tám 2017
202
247
124
20
Đồng Nai
THPT Long Khánh
chị thì lịch học kín, chỉ rảnh tối thứ 7 và sáng CN thôi

• Like

Aosora

Học sinh chăm học
HV CLB Hội họa
Thành viên
14 Tháng chín 2017
204
316
119
20
Hà Tĩnh
THPT Chuyên Hà Tĩnh
uầy lúc tối ngủ quên mất :"<<
Mình hiện tại vẫn chưa có lịch học thêm nên sẽ rảnh tất cả các buổi tối
Nhưng tuần sau bắt đầu học thêm rồi thì mình chưa biết.

• Like

Chii _07

Học sinh chăm học
HV CLB Hội họa
Thành viên
14 Tháng tám 2018
320
700
96
16
Hòa Bình
Neet

Qua buổi sinh hoạt đầu tiên, mình thấy hơi thất vọng, vì nó bị trùng lịch học của nhiều bạn, trong đó có cả tụi mình nữa, dẫn đến việc trễ lịch sinh hoạt cũng như nhiều bạn phải xin nghỉ.
Để tránh tình trạng này còn xảy ra, buổi sinh hoạt hôm nay mình muốn mọi người cùng thảo luận lại về việc giảm số buổi sinh hoạt xuống còn 1 buổi/tuần cũng như là thời gian rảnh của mọi người để tụi mình còn sắp xếp lịch sinh hoạt phù hợp nhất có thể.

Vậy buổi sinh hoạt hôm nay chỉ có hai vấn đề chính: thứ nhất, mọi người có muốn giảm số buổi sinh hoạt trong tuần lại không và vì sao, thứ hai là cho tụi mình biết thời gian rảnh của các bạn để sắp xếp lịch được phù hợp nhất. Cảm ơn mọi người ^^

@Aosora @B.N.P.Thảo @Chii _07 @Cô Bé Ngốc @Diệp Ngọc Tuyên @Hạ Di @Hanh157 @Hồ Nhi @Khổng Tước Thiên Anh @Mart Hugon @Nghinh Duyên @nguyễn nhất mai <Yến Vy> @Nguyễn Thị Ngọc Bảo @Tam Cửu @Tề Thiên Vũ @Tư Âm Diệp Ẩn @Tiểu Lộc @Tống Huy @Xxxibgdrgn-TOP @_Nguyễn Ngân
em...nghỉ chiều thứ 7...

• Like

Diệp Ngọc Tuyên

Typo-er xuất sắc nhất 2018
HV CLB Hội họa
Thành viên
13 Tháng mười một 2017
2,339
3,607
549
Đắk Lắk
THCS

Thứ 2 chị đi học thêm Hóa vào buổi chiều, Thứ 3 học thêm, Thứ 4 thì học thêm Hóa, Thứ 5 học thêm Hóa với Tiếng Anh. Thứ 6 học nghề. đều buổi chiều cả, có lẽ mấy ngày đó vào buổi tối chị sẽ rảnh nếu như không có việc đột xuất. Xin lỗi nhiều vì lên trễ do làm mô hình Tin Học.

• Like

Tam Cửu

Học sinh tiến bộ
Thành viên
29 Tháng mười một 2017
976
1,999
211
21
Hải Dương
Đại học

chị được nghỉ chiều thứ 3 và 6 trong tuần
chủ nhật thì chưa đi học thêm j cả

• Like

Thư Vy

Học sinh gương mẫu
Thành viên
17 Tháng chín 2017
1,094
2,092
319
Nghệ An
Bangtan School <3
chị chỉ rảnh mỗi sáng chủ nhật: 9h30 -> 10h30
Các tối khác hầu như đều bận, tối t4 thì bận đến 9h30

• Like
Reactions: hatsune miku##

Tống Huy

Cựu TMod Cộng đồng
Thành viên
25 Tháng sáu 2018
4,084
7,241
691
19
Hà Tĩnh
THPT Lê Hữu Trác
- Họ tên: Tống Trần Huy
-Thế mạnh: Vẽ người
-Thế yếu, kém: Vẽ mắt , tỉ lệ
- Đang quan tâm thể loại: All :)
- Giới thiệu sở thích của bản thân: Vẽ , học , on HMF ....
- Tranh bạn vẽ (tối đa 3 tranh, ghi rõ acc HMF): Sẽ đăng sau ( hiện không có phone )
- Cảm nghĩ của bạn về năng lực của BCN: Mọi người đều rất nhiệt tình , vẽ rất đẹp :)

Asuna Yuuki

Cựu CTV Thiết kế
Thành viên
23 Tháng hai 2017
3,131
7,551
799
19
Hải Dương
THPT Chuyên Nguyễn Trãi
Top Bottom