Tài năng HMF Showroom Edit/Design

ARMY's BTS

Học sinh gương mẫu
Thành viên
28 Tháng mười 2017
857
3,883
406
19
Bắc Ninh
Bang Tan Sonyeondan <3 , Wanna One <3 , Samuel <3 , Stray Kids <3

Lâm Minh Trúc

Học sinh chăm học
Thành viên
10 Tháng tám 2018
516
725
121
Khánh Hòa
THPT Hoàng Văn Thụ
Diss Shenn.png
Xin chào bạn @ShennWhisper
Căn bản cái chuyện vốn chả có gì, nhưng bạn thích đía thì cũng đừng hỏi sao tôi thích làm to :v
Tôi thích cmt dạo, và vào showroom của bạn chỉ để nhắc bạn credit cho đúng, đã move PSD thì cũng nên biết cách credit chứ nhỉ? Xưa cũng hùng hồn bảo tôi move PSD, vậy giờ quăng cho tôi bằng chứng đi bạn. Tôi có ý tốt nhắc nhở, nhưng bạn lại thích đía thì tôi cũng chịu về cái nhân cách của bạn rồi :v
Bạn bảo tôi đạo art bạn? Bằng chứng đâu? Bảo:"Cậu có thể được mọi nguời tung hô vì mấy cái art hay tut ăn cắp mọi nơi, tôi sẽ nhắm mắt cho qua. Nhưng tránh xa tôi ra :)" là ý gì? Tôi ăn cắp art ai, TUT gì, nói cho rõ ràng, còn "Mình thật sự ghê tởm :) mới on lại 4rum thôi :( Làm ơn tránh xa mình:(" hay sao kệ bạn. Nhưng đi sỉ nhục và vu oan cho người khác cẩn thận bị kiện đấy nha, tôi thù dai lắm, chờ đủ tuổi tôi kiện liền đó nha :v. Có đứa ngu nào đạo art mà đi viết TUT không? Có đứa nào sẵn sàng share PSD Art nếu art đấy nó đạo hay chưa? Đạo thì lấy PSD Art đâu mà share nhỉ? Xấu tính cũng xấu vừa thôi. Đến cả công an còn phải xin phép cơ quan chức năng có quyền hành để được xét nhà dân, bạn và bạn của bạn lấy quyền gì đi xâm phạm quyền riêng tư của tôi? Nghĩ mình đúng chắc?
Tôi yêu cầu bạn, muốn chứng minh tôi sai thì đưa bằng chứng ra đây, không thì phải xin lỗi tôi ngay và luôn. Tôi biết bạn đang onl và đừng có mà trốn tránh nhá.
P/S : Ai cần font trên art thì cmt dưới stt trên wall của mình nha

Diệp Ngọc Tuyên

Typo-er xuất sắc nhất 2018
HV CLB Hội họa
Thành viên
13 Tháng mười một 2017
2,339
3,607
549
Đắk Lắk
THCS
Một buổi tối chẳng thể coi trận Chung kết vì bận trả deadline :v, nó quá xấu nhưng vẫn đem trưng nhờ người trảm hộ TwT
preview-art-jpg.93855
Cho mình xin tên font này được không?
Cho mình xin tên font chỗ là cô gái hay nàng tiên... nha
Mong bạn làm TUT này aaaaa
Cho mình xin tên font chỗ I don't care what they say
Cho mình xin font này nữa aaa
Mình không biết tuổi nên xưng hô như thế nha, art của bạn đẹp kinh khủng luôn. Hâm mộ quá trời ^^ hihi. Mình đang tìm mấy font cứng ý nên bạn biết font nào thì nói với mình vài font được không? Việt hóa càng tốt nhaa...Cảm ơn nhiều hì hì.

Lâm Minh Trúc

Học sinh chăm học
Thành viên
10 Tháng tám 2018
516
725
121
Khánh Hòa
THPT Hoàng Văn Thụ
Cho mình xin tên font này được không?

Cho mình xin tên font chỗ là cô gái hay nàng tiên... nha

Mong bạn làm TUT này aaaaa

Cho mình xin tên font chỗ I don't care what they say
Cho mình xin font này nữa aaa
Mình không biết tuổi nên xưng hô như thế nha, art của bạn đẹp kinh khủng luôn. Hâm mộ quá trời ^^ hihi. Mình đang tìm mấy font cứng ý nên bạn biết font nào thì nói với mình vài font được không? Việt hóa càng tốt nhaa...Cảm ơn nhiều hì hì.
1. Iciel Brush Up
2. Hình như là SVN-Brandon thì phải, để mình lục đã mai mình trả lời ha?
3. Nó fail lòi mà OvO
4. Cái đó mình cut từ ảnh teaser nha
5. Như 1 nha <3
6. Cảm ơn bạn nhiều, mình sinh 2k3 nhưng cứ gọi mình là Trúc hoặc Mun nha <3
Có gì inb trao đổi sẽ dễ hơn <3

Hà nội phố

Học sinh chăm học
Thành viên
3 Tháng chín 2017
588
371
101
Hà Nội
Trường THCS Hát Môn
1 ngày 4 quả art, tui tự khâm phục sự trâu bò của mình OvOView attachment 100041
View attachment 100042
P/S : Bé hươu hơi móp :v
mình xin pic 2 được không bạn?
View attachment 97823
View attachment 97824
Thành quả 3 ngày cúp điện, đêm khuya 10h-11h mới có, bác phải hét dậy kêu sạc pin, sạc xe đồ TwT. Nghe bảo cứ gần Tết là lại sửa dây cáp nên cúp những 3 ngày rồi, mai cúp nữa TwT.
Cơ mà mấy thím có ai muốn TUT không, chọn hai cái đó muốn TUT cái nào tui chỉ cho.
View attachment 98861
View attachment 98862
Fail hết rồi nhưng chạy deadline mà, phải thế thôi TwT. Boss ơi, Mun xin lỗi...
chu choa .....mấy pic của bạn thực sự đẹp ngoài sức tưởng tượng luôn mặc dù mình không hiểu lắm về des tranh..........nhìn mấy pic của bạn làm mình cũng muốn đi des tranh lắm lắm luôn ý, nhưng chỉ sợ đi phá pic của ngta thôi.............

• Like
Reactions: Lâm Minh Trúc

Lâm Minh Trúc

Học sinh chăm học
Thành viên
10 Tháng tám 2018
516
725
121
Khánh Hòa
THPT Hoàng Văn Thụ
mình xin pic 2 được không bạn?

chu choa .....mấy pic của bạn thực sự đẹp ngoài sức tưởng tượng luôn mặc dù mình không hiểu lắm về des tranh..........nhìn mấy pic của bạn làm mình cũng muốn đi des tranh lắm lắm luôn ý, nhưng chỉ sợ đi phá pic của ngta thôi.............
Miễn không mang ra khỏi HMF và có credit tên mình là ok.
Thank you <3

Lâm Minh Trúc

Học sinh chăm học
Thành viên
10 Tháng tám 2018
516
725
121
Khánh Hòa
THPT Hoàng Văn Thụ

Kwon Eunbi 1.png Azusa Uemura.png Yeji.png Kwon Eunbi 2.png
Hậu sửa máy, may mà không mất dữ liệu nhưng mà cái art Dilraba thì bị fail rồi, lát sửa rồi up thêm lên.
TUT thì chờ thong thả đã chứ giờ bận túi bụi, nào deadline, offline, kiểm tra, bla bla... nên đừng hối nha.
Trước mắt phải xin lỗi @Khánh Linh. @ARMY's BTS@peekaiyuan64 rồi TwT

ARMY's BTS

Học sinh gương mẫu
Thành viên
28 Tháng mười 2017
857
3,883
406
19
Bắc Ninh
Bang Tan Sonyeondan <3 , Wanna One <3 , Samuel <3 , Stray Kids <3

View attachment 109396 View attachment 109397 View attachment 109398 View attachment 109399
Hậu sửa máy, may mà không mất dữ liệu nhưng mà cái art Dilraba thì bị fail rồi, lát sửa rồi up thêm lên.
TUT thì chờ thong thả đã chứ giờ bận túi bụi, nào deadline, offline, kiểm tra, bla bla... nên đừng hối nha.
Trước mắt phải xin lỗi @Khánh Linh. @ARMY's BTS@peekaiyuan64 rồi TwT
Không sao chị nè ~
Trông conpect art V ma mị thế cơ chứ

Top Bottom