Show ảnh danphuong_94 ♥

Status
Không mở trả lời sau này.
T

tomcangxanh

Là sao hả em? Em tên là gì, nhà ở đâu? Mấy ảnh này trên mạng thiếu gì :-j Chẳng nhẽ ảnh up hết thì mấy ảnh cũ ko phải là em? Up hết thì thành người khác à?

Đùa chứ, em bảo ảnh nào die :)) 11 phút trước em xóa ảnh thứ 3 có hình mặc áo dài đi, 3 phút sau em bảo link die? Đều dùng host shackimage mà cái die cái ko die? Em thích thì tôi post lại cái đấy ở google cho. Có sao dùng vậy, bằng ko thì đừng up iếc gì cả. Toàn cóp nhặt ảnh ở đâu về rồi nhận là mình, ảo lắm. Em muốn xây dựng tình bạn/ tình yêu ảo trên cơ sở lừa dối à? Tôi nói thế này là góp ý cho em tốt lên, đừng vội vàng xóa hết ảnh rồi nhờ mod xóa topic, hèn lắm :)

Vài bữa nữa chụp ảnh thật up lên nhớ gọi tôi vào comment, xem có xấu xí đến mức phải che đậy thế không nhé.

Last edited by a moderator:
M

mr_gami

Ưh .Công nhận là xinh. ^^!.
Đối vs tớ là hoàn hảo về mặt ngoại hình rùi. :D
Không pít tính cách thì thế nào nhỉ????

T

tanpopo_98

Amen!! Muội tks tỷ phát :x ~~ quen thật

link die đâu nhở :| ~ coi được mà :-?

mà chị cứ nói gì đó :| ~ chả hiểu lắm >"< ~hay tại muội *** tỷ nhở :"<*

N

nhoklokbok

ảnh đưa lên, khen có chê có, nhưng đừng ns nhau làm gì.....
nếu là bạn: bạn thật xinh và nên tự hào vì điều đó, người ta ghen hay ko có việc gì hơn thì họ ns thế thôi, sau cũng chả giải quyết đk gì vì đó vẫn là bạn mà, phải ko?:)
nếu ko phải bạn: cũng thật cảm ơn vì đã đưa ảnh lên, đk ngắm bạn gái xinh thế này cơ mà. và đây cũng là bộ mặt mà bạn muốn mọi người nhìn nhận về mình thì đã thành công rồi đấy:)điều bạn muốn thì có ai ngăn cũng chẳng có tác dụng gì...
tóm lại,,,,ảnh đẹp, post nữa đi bạn, ta ngắm cho mở mang tầm mắt tí=.=

L

linhphoebe

mình thích cái ảnh đầu tiên nhất .. mấy ảnh sau kĩ thuật chụp ko được đẹp làm ảnh hưởng đến cái hình.... màu tóc đẹp đấy . đang là hs thì ko cần đậm lắm đâu ....

G

girltoanpro1995

Chị Tôm: sao em vô gg thấy có link "Minh Anh, nữ sinh lớp 9 và series ảnh nóng" thôi :|. Có thấy hình nào dễ thương ậu :">.
http://www.google.com.vn/#hl=vi&sug....,cf.osb&fp=388b9b0e09b9a8ea&biw=1024&bih=641
Mà ứ cần biết ảnh của ai :)). Miễn coi hình mấy bạn nữ xinh là hâm mộ ròi :x. Hihi. Nếu là nàng hay không phải thì ta vẫn tán =)). Giới tính thứ 3 =)))))))))))))))). Ngoại hình ko quan trọng, bản chất con người thôi ;).

T

tramngan

1. Tắt phần mềm ultra (cái mà mấy đứa dùng để chui vào facebook ý)

2. Vào google gõ từ: danphuong_94 , nhìn 3 kết quả đầu tiên.

3. Vào google gõ từ: danphuong94 nhìn 4 kết quả đầu tiên.

4. Vào google gõ từ: Sophia Minh Anh, sẽ ra sự thật.

5. Nếu có facebook thì gõ từ: Đan Phượng sẽ ra 2 kết quả rất rất đặc biệt, mọi người thử nhá :p

@ nhoklokbok: Mình hoàn toàn ủng hộ với suy nghĩ của bạn! :D

@ danphuong_94: Thật sự bạn là ai? :)

T

tanpopo_98

http://vuicangay.com/showthread.php/16160-%C4%90an-Ph%C6%B0%E1%BB%A3ng-94

sau 1 hồi đăng kí liên tục tục mấy web để nghía được cái ảnh :-< ~~ hức hức ~

lại ùa sang kiếm cái Minh Anh

http://halongvip.com/forum/showthread.php/206949-Sophia-Minh-Anh-94-HN-!

chả biết đâu là tên thật nhở ;;) ~~

Amen!! à mà có cái ảnh trong link 1 em thấy có ng` trong 4r ta làm ava rầu ~ cơ ko nhớ tên >"<

đây đây cái này

Q

quyan

Một người phụ nữ tầm thường luôn cần nhiều nhan sắc vì một người đàn ông tầm thường dùng mắt nhiều hơn tim ♥ :)

N

nhoklokbok

bạn quyan ns thâm thế!:)
xinh nhỉ, học mari quyri cơ đấy!
nhưng danphuong_94 ơi, h mình hơi pị nghi ngờ giới tính cậu đấy nhá:)chị em con gái, chả bao h đưa ảnh người khác đẹp hơn mình lên mình cả trừ khi bạn mún điều gì đó, vì.......họ hay ghen, ghen vs vẻ đẹp của người cùng phái...bạn,có thế ko?
mình tin bạn ko là người xấu, chỉ qua 2 lần bạn giúp mình giải bài:)

Q

quyan

@ nhoklokbok: Câu nói đó của chính Đan Phượng trên facebook đấy, không phải của mình đâu :p

Về cơ bản mình chưa chắc Đan Phương sinh năm 93 (đang học ĐH Tôn Đức Thắng) hoặc sinh năm 94 (đang học THPT Nguyễn Huệ). Vì trên mạng facebook cả hai tài khoản đều là chung một người.

Nói nôm na vẫn có nhiều điều mâu thuẫn trong quá trình tìm hiểu thông tin cá nhân :-??

Last edited by a moderator:
B

bin_iuem

Nói thật nè
nếu ko có tự tin về sắc đẹp của mình thì đừng post hình
cứ thích lấy hình của người khác nói là của mình là sao nhỉ
???

B

bingoxanh1308

mọi người cứ từ từ...bạn ấy vẫn còn điều muốn nói mà...
nhưng nếu thật sự k phải chủ pic thì nên thay đổi tên pic..còn ảnh thì cứ để ngắm.;))

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom