Tâm sự Series 1: Bạn chọn quà gì cho ngày 20/10?

Hy _ Nhiên

Cựu TMod Cộng đồng
Thành viên
5 Tháng mười một 2018
501
1,205
176
18
Nghệ An
THcS Quỳnh Hồng
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Chào tất cả các bạn,
Chúc các bạn có một buổi tối ấm cúng bên gia đình!

Xukhôm Linxki từng nói: "Con người sinh ra không phải để tan biến đi như một hạt cát vô danh. Họ sinh ra để lưu lại dấu ấn trên mặt đất, in dấu trong trái tim người khác”. Có lẽ bởi vậy mà trong dịp 20/10 này chúng ta đều muốn dành tặng những món quà ý nghĩa nhất tới những người phụ nữ quan trọng trong cuộc đời mình. Vậy bạn đã có kế hoạch gì chưa?

Vào tháng 10 này, Team Cộng Đồng chúng tớ xin giới thiệu đến các bạn một chuỗi những hoạt động chào ngày Phụ Nữ Việt Nam. Mọi người hãy cùng tớ tìm hiểu nội dung hoạt động này nhé!

Hẳn là mọi người đều đang suy nghĩ về món quà tặng ý nghĩa đúng ko nè?
Vậy bạn có thể bật mí cho tụi mình biết về món quà tâm ý mà bạn đã chuẩn bị cho dịp đặc biệt này không?
Bạn sẽ tặng "lễ vật" ý cho ai? Hãy chia sẻ vài dòng về người phụ nữ mà bạn yêu thương cho tụi mình cùng biết!

Last edited by a moderator:

Marcco

Cựu TMod Cộng đồng
Thành viên
30 Tháng sáu 2022
397
1,273
116
Nghệ An
Nghệ An
Chào tất cả các bạn!
Chúc các bạn có một buổi tối ấm cúng bên gia đình.
Xukhôm linxki từng nói "Con người sinh ra không phải để tan biến đi như một hạt cát vô danh. Họ sinh ra để lưu lại dấu ấn trên mặt đất, in dấu trong trái tim người khác”. có lẽ bởi vậy mà trong dịp 20/10 này chúng ta đều muốn dành tặng những món quà ý nghĩa nhất tới những người phụ nữ quan trọng trong cuộc đời mình. Vậy bạn đã có kế hoạch gì chưa?
View attachment 219885
Vào tháng 10 này, team cộng đồng chúng tớ xin giới thiệu đến các bạn một chuỗi những hoạt động chào ngày phụ nữ Việt Nam. Mọi người hãy cùng tớ tìm hiểu nội dung hoạt động này nhé!
Hẳn là mn đều đang suy nghĩ về món quà tặng ý nghĩa đúng ko nè? Vậy bạn có thể bật mí cho tụi mình biết về món quà tâm ý mà bạn đã chuẩn bị cho dịp đặc biệt này ko?
Bạn sẽ tặng "lễ vật" ý cho ai? Hãy viết vài dòng về người phụ nữ mà bạn yêu thương cho tụi mình được cảm nhận cùng nha!
Hy _ Nhiên

hãy gửi tới nhưng câu nói yêu thương dành tặng người phụ nữ mà bạn yêu quý thôi nào mọi người :Rabbit66:Rabbit66

Thu Phương 195

Học sinh chăm học
Thành viên
11 Tháng sáu 2020
583
1
1,026
146
Hà Nam
Tư vấn cộng đồng
Người phụ nữ tuyệt vời nhất của mình có lẽ chính là mẹ. Mẹ là người luôn lo lắng cho con dù con đã lớn. Có mẹ là có tất cả, còn mẹ là còn tất cả. Nhà mình thì k có trọng lễ 20/10 nhưng khi có điều kiện hoặc có lòng sẽ mua tặng mẹ có khi là quần áo, có khi chỉ là hộp bánh bông lan hoặc mua gì đó về cả nhà cùng ăn mà chẳng cần dịp gì cả. Hoa thì có lẽ mình tặng được 1-2 lần hồi còn đi học c2-3. Mẹ thì luôn nói tặng hoa lãng phí nên chị e mình thường mua quà hoặc biếu mẹ ít xiền cho mẹ vui. Chỉ mong ba mẹ luôn mạnh khoẻ, sống lâu bên con cháu thôi.

congchuatuyet204

Cựu Mod Cộng đồng
Thành viên
TV BQT được yêu thích nhất 2016
12 Tháng mười một 2010
2,685
9,827
929
Đắk Lắk
Trc đây khi chưa đi làm xa. Thì đến ngày đó mình thường mua tặng bà, mẹ 2 bó hoa nhỏ để cắm vào lọ đặt lên bàn. Dù lần nào mẹ cũng bảo là phí tiền nhưng thấy bà vẫn vui nên mình cũng kệ. Cứ mua.
Năm nay vắng đi bà nên giờ mình chỉ mua hoa tặng 2 mẹ.
Bởi cứ thấy hoa là cảm xúc luôn thoải mái hơn rất nhiều.

Top Bottom