Sắp xếp thời gian phù hợp như thế nào cho khóa Thầy Ngọc ?

E

endtostart

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Cho mình hỏi bài giảng khóa thầy Ngọc có chia ra làm các giai đoạn nhưng mình đang bí ở chỗ sắp xếp thời gian học tập các giai đoạn như thế nào ! Cũng nằm trong giai đoạn đầu nhưng có cả phần Hữu cơ và vô cơ ? Mình không biết nên học Hữu cơ và vô cơ xen kẽ nhau hay là cứ học xong phần vô cơ rồi chuyển sang học Phần Vô cơ đây ?? Bạn nào học qua rồi có thể cho mình lời khuyên để sắp xếp thời gian học hợp lí để phủ kiến thức cả 2 phần hay không ?

V

vnbot99

khoá này khá vất vả:D, bạn cố gắng vào, khỏi đi học thêm lun hj, cứ học xong , thời gian rảnh là làm BT, bài nào khó quá không có tg nghiên cứu thì nhờ người giúp đừng có lao vào hết thời gian mà chẳng học đc mấy
Giờ bạn mới đăng ký, thì cứ học cả hữu cơ, vô cơ , học đuổi cho kịp mọi người luôn :). Chia thời gian mà học

V

vnbot99

khoá này khá vất vả:D, bạn cố gắng vào, khỏi đi học thêm lun hj, cứ học xong , thời gian rảnh là làm BT, bài nào khó quá không có tg nghiên cứu thì nhờ người giúp đừng có lao vào hết thời gian mà chẳng học đc mấy
Giờ bạn mới đăng ký, thì cứ học cả hữu cơ, vô cơ , học đuổi cho kịp mọi người luôn :). Chia thời gian mà học

Top Bottom