Toán Sách tham khảo

T

thandong29

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Các bạn ơi có ai biết cuốn sách toán nào hay phục vụ cho việc tự học ko.Nó bổ trợ kiến thức lí thuyết nhiều và cụ thể để hiểu.MÌnh thấy nhiều sách chỉ nói qua kiến thức rồi sang bài tập luôn.mình biết học toán quan trọng là thạo kĩ năng nhưng ko nắm kiến thức thì làm sao làm bài tập đc.Hì.Giúp mình nhé.

H

havy_204

Nếu bạn là người tự học thì tớ khuyên bạn nê mua cuốn Toán nâng cao và các chuyên đề đại số và hình học 9 \Rightarrowmấy cuốn này hay lém nè, còn mún nâng cao hơn thì mua cuốn: Nâng cao và phát triển toán 9 đy ha?????:D:D:D

T

thandong29

mấy quyển ấy mình có hết nhưng chẳng thể học đc lí thuyết vì nó chỉ nói qua loa đâu có nói rõ để hiểu.Thôi giúp minh tìm cuốn khác đi.

T

trang_pooh

Bạn mua quyển : Giúp học tốt toán Đại số ( Hình học ) THCS 9.............quyển này bổ ích đó..........:)

H

huynh_trung

Nâng cao và phát triển toán 9 ; cuốn này của tác giả nào vậy bạn, mình kiếm mà ko có

M

miko_tinhnghich_dangyeu

trời quyến này phổ biến lém mà bạn
của nhà xuất bản giáo dục !!
tác giả là Vũ Hữu Bình !!

T

thandong29

KO còn bạn nào giúp minh nữa à.Mình phải học đội tuyển mà thấy ngu qua.Toàn những cái cao siêu.Có ai co cách học đúng thì giúp mình với.Chia sẻ cho mình nha.

B

bobcat

Nâng cao và phát triển của thầy Vũ Hữu Bình là quá duyệt rồi :D nên mua cuốn đó đi bạn, trong đấy có chỉ dẫn, chứ mấy cuốn tớ thấy ngoài chơ trời toàn là bt, nhiều cái mình cũng ko biết cách giải thì mua có mà vứt trong xó ấy chứ :-<. Nói xong mới nhớ :D lên lớp rồi mà chưa mua :D, chiều nay lượn qua nhà sách làm 2 cuốn mới đc :))

K

katanaoa

típ nè : ôn kiến thức luyện kĩ năng hình học + đại số ..nhà xuất bản toán học tuổi thơ :D
chuyên đề bồi dỡng học sinh giỏi toán THCS đại số + hình học (tác giả nguyễn vũ thanh)
hay đố

Q

quykissno1

cÓ ai học tốt toán đại vs hìnk 9 pm tỚ nhá tỚ học chầm lắm vs lại khó hỉu mong các bạn giúp mìnk vs nhá yh mình:
babykute_babylove305 cÓ gì pm mìnk nhá tk all^^.

Top Bottom