Sách Sách - Người bạn vô giá số đầu tiên

Thảo luận trong 'Gửi bài cảm nhận "Sách - Người bạn vô giá"' bắt đầu bởi YuuDuong, 20 Tháng mười một 2018.

Lượt xem: 1,343

1. YuuDuong

YuuDuong Phụ trách box "Sách - Người bạn vô giá" Cộng tác viên

Trường học:
    THPT BẾN CÁT
    Sở hữu bí kíp ĐỖ ĐẠI HỌC ít nhất 24đ - Đặt chỗ ngay!

Đọc sách & cùng chia sẻ cảm nhận về sách

Hello cả nhà:rongcon12:rongcon12:rongcon12.

Chắc các bạn đã biết về hoạt động "Sách - Người bạn vô giá" trên diễn đàn HOCMAI rồi phải không nào? Bạn nào chưa có thể xem thêm tại Thông báo ra mắt hoạt động " Sách - Người bạn vô giá"

Hôm nay chúng tớ ra mắt quyển sách cho số đầu tiên mang tên:" Chuyện con mèo dạy hải âu bay"

Với tựa đề khá lạ, “Chuyện con mèo dạy hải âu bay” khiến cho cả trẻ em và người lớn đều cảm thấy tò mò muốn đọc xem tình tiết của cuốn sách. Câu chuyện cũng đọng lại trong lòng người đọc những bài học rất ý nghĩa.
    Hãy cùng tìm đọc và chia sẻ cảm nghĩ, bài học mà các bạn rút ra được sau khi đọc xong cuốn sách và gửi về cho chúng tớ nhé.

Chúng tớ đã chuẩn bị sẵn sàng phần quà là 1 cuốn sách "Chuyện con mèo dạy hải âu bay" kèm lời chúc từ diễn đàn HOCMAI cho bạn có bài chia sẻ ý nghĩa nhất rồi đấy.
    Hãy gửi về cho chúng tớ những chia sẻ chân thành nhất từ chính các bạn nhé.

Thời gian chúng tớ nhận bài tham gia là từ bây giờ đến 22h ngày 19/12/2018.
    Công bố kết quả ngày 2/1/2019
    Gửi quà từ 5/1/2019.

Các bạn gửi bài dự thi bằng cách trả lời phía dưới bài viết này.

Nào, bắt đầu tìm đọc và gửi bài tham gia về cho chúng tớ nhé.
    LƯU Ý: MỖI THÀNH VIÊN CHỈ ĐƯỢC TRẢ LỜI 1 LẦN NẾU TRẢ LỜI TỪ 2 LẦN TRỞ LÊN, BTC SẼ LẤY BÀI ĐẦU TIÊN

Chú ý: Trả lời bài viết tuân thủ NỘI QUY. Xin cảm ơn!

Draft saved Draft deleted
Tags: