Sách! Kêu gọi toàn diễn đàn.

Status
Không mở trả lời sau này.
M

maruko_b1st

túm lại là bạn cứ lập ra tên các quyển sách và list những người có nhu cầu đổi sách hay tìm sách. Rồi sau này có ý tưởng j thì lại bổ sung sau.
làm ơn tiến hành nhanh nhanh lên, lấy ý kiến lâu quá đấy, mãi mà chả thấy làm j cả. Tớ chờ cái mục này lâu lắm rồi đấy

K

kachia_17

2222222

maruko_b1st said:
túm lại là bạn cứ lập ra tên các quyển sách và list những người có nhu cầu đổi sách hay tìm sách. Rồi sau này có ý tưởng j thì lại bổ sung sau.
làm ơn tiến hành nhanh nhanh lên, lấy ý kiến lâu quá đấy, mãi mà chả thấy làm j cả. Tớ chờ cái mục này lâu lắm rồi đấy
Xin lỗi bạn nha, để chờ lâu quá. Giờ box chính thức đi vào hoạt động nè. Mong các bạn ủng hộ nha :D

C

chini106

uhmm, Chjn thấy không khả thi lắm :D
Việc gom sách rất khó, vận động mọi người tham gia , đóng góp là 1 chuyện, tập hợp lại, phân phát cho ai cần lại là chuyện khác. Việc lập ra kế hoạch nghe khá dễ, nhưng khi lập rồi mới thấy khó.
Kế hoạch này chưa cụ thể mà

K

kachia_17

222222222

chini106 said:
uhmm, Chjn thấy không khả thi lắm :D
Việc gom sách rất khó, vận động mọi người tham gia , đóng góp là 1 chuyện, tập hợp lại, phân phát cho ai cần lại là chuyện khác. Việc lập ra kế hoạch nghe khá dễ, nhưng khi lập rồi mới thấy khó.
Kế hoạch này chưa cụ thể mà
Mỗi người một tay thì mọi việc sẽ trở nên dễ dàng hơn.Vậy chjn thấy có cách gì để giải quyết khó khăn không? Rất mong nhận được sự giúp đỡ của chjn và các bạn.

T

tieuthu_258

kế hoạch hay thía ^^

tớ cũng nhìu sách tham khảo nhứt là 3 môn toán -Lý -hóa

đợi khi tớ thi xong bạn nào cần thì... :)

nhưng ko bít sách đó có phù hợp với những bạn khóa sau ko nữa :D

D

dadaohocbai

tieuthu_258 said:
kế hoạch hay thía ^^

tớ cũng nhìu sách tham khảo nhứt là 3 môn toán -Lý -hóa

đợi khi tớ thi xong bạn nào cần thì... :)

nhưng ko bít sách đó có phù hợp với những bạn khóa sau ko nữa :D
CHỉ có danh pháp và 1 số PU trong hoá học ,toán học ,vật lí là thay đổi đôi chút thôi.Còn Văn sử địa thì hok có(Nghe nói sử có sửa đổi)

T

tieuthu258

tớ đã từng nghĩ

khi nèo học xong

tớ sẽ giữ lại tất cả sách vở

vẫn để góc học tập như bình thừong ^^

hẻm bít thía có gọi là ngô ko ^^ :D

nhưng nếu bạn nèo có nhu cầu thì cứ bảo tớ :)

tớ ở HẢi Dương ( Ai mờ chả bít ^^)

K

kachia_17

Việc kêu gọi xin chấm dứt tại đây. Cảm ơn sự ủng hộ của tất cả các bạn.
Bây giờ chủ đề này mình khóa nha.

K

kachia_17

Việc kêu gọi xin chấm dứt tại đây. Cảm ơn sự ủng hộ của tất cả các bạn.
Bây giờ chủ đề này mình khóa nha.

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom