Toán Sách hay chinh phục đề thi trắc nghiệm môn toán

Tú Vy Nguyễn

Học sinh chăm học
Thành viên
4 Tháng sáu 2018
1,073
819
141
22
Bến Tre
THPT Lê Hoàng Chiếu
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

tải xuống.png Sách hay đây mn ơi
Để đáp ứng lại kì vọng của mấy bác mê casio , thì nay cháu giới thiệu với mn Em này
Bí kíp thế lực là quyển sách ra cũng lâu rồi khá nổi tiếng k kém gì sách của Vũ Hữu Bình
Bộ sách gồm 2 quyển , 1 quyển basic dành cho ai muốn đạt dk 5-8 điểm
quyển 2 là nâng cao dành cho bác nào có tham vọng đạt diểm tuyệt đối
Sách là tổng hợp các đề thi thử và thi chính thức trừ năm mới đây thôi, thông qua đó hướng dẫn các bạn dùng casio để công phá các câu khó của đề
Sách còn thể hiện 1 số phần như chuyên đề tổ hợp xác suất giúp các bạn dễ định hướng và có cách làm ngay khi cầm máy tính
Sách còn kèm link 1 số video công phá đề toán trực tiếp cho bạn nào vẫn chưa hiểu
@hip2608 có thể giúp cho chị nhìu cảm ơn chị ngày qua để giúp em hòa nhập với mn chúc chị học thật tốt thật giỏi nhe
Dân ghiền toán đâu rồi !!!!!!!
Mình nghĩ có thể giúp dk cho mn 1 tí , lâu lâu có sách hay mình sẽ share với mn
P/s : em k quảng cáo bán sách em chỉ mua của người khác thấy hay share lại với mn biết thôi
CHúc mn học tốt
@Đình Hải @Tạ Đặng Vĩnh Phúc anh ơi em thế có vi phạm k ạ em chỉ muốn share sách hay với mn thôi em k quảng cáo hay bán sách gì hết ạ
Có thể tuần sau mình sẽ giới thiệu cho các bạn 2 quyển sách hay nữa mà dân toán phải biết đó nha
thích quá đi mất
Thông tin giật gân nữađây mn ơi
Đã có sách hướng dẫn dùng rùi nhé tuy chưa dk áp dụng vào các đề thiu thôi

Last edited:

hip2608

Học sinh gương mẫu
Thành viên
25 Tháng chín 2017
2,059
2,338
441
Hà Nội
Hanoi
View attachment 69688 Sách hay đây mn ơi
Để đáp ứng lại kì vọng của mấy bác mê casio , thì nay cháu giới thiệu với mn Em này
Bí kíp thế lực là quyển sách ra cũng lâu rồi khá nổi tiếng bản gốc có giá tầm 300k
Sách là tổng hợp các đề thi thử và thi chính thức trừ năm mới đây thôi, thông qua đó hướng dẫn các bạn dùng casio để công phá các câu khó của đề
Sách còn thể hiện 1 số phần như chuyên đề tổ hợp xác suất giúp các bạn dễ định hướng và có cách làm ngay khi cầm máy tính
Sách còn kèm link 1 số video công phá đề toán trực tiếp cho bạn nào vẫn chưa hiểu
@hip2608 có thể giúp cho chị nhìu cảm ơn chị ngày qua để giúp em hòa nhập với mn chúc chị học thật tốt thật giỏi nhe
P/s : em k quảng cáo bán sách em chỉ mua của người khác thấy hay share lại với mn biết thôi
CHúc mn học tốt
hihi, cảm ơn e :D
mà thế này có bị tính là quảng cáo sách ko?
sách này dùng đc cho tất cả các máy tính Casio hả?

Tú Vy Nguyễn

Học sinh chăm học
Thành viên
4 Tháng sáu 2018
1,073
819
141
22
Bến Tre
THPT Lê Hoàng Chiếu
dạ cái này dùng cho loại máy fx570 VN plus, em k biết có dùng cho fx570 VN X được không nữa
EM mong là không em k muốn đặt quảng cáo gì trên diễn đàn hết em chỉ share cho mn thôi để tag anh Hải vào đã

• Like
Reactions: hip2608

Nhok Ko tên

Học sinh chăm học
Thành viên
20 Tháng ba 2018
398
431
76
Gia Lai
ThCS Trần Phú
View attachment 69688 Sách hay đây mn ơi
Bí kíp thế lực là quyển sách ra cũng lâu rồi khá nổi tiếng bản gốc có giá tầm 300k
CHúc mn học tốt
chắc em không có ý kiến vì em đang định mua máy luôn khỏi luôn sách hướng dẫn:D:D:D
chắc không quảng cáo đâu anh, chắc chỉ đem giới thiệu

• Like
Reactions: Tú Vy Nguyễn

hip2608

Học sinh gương mẫu
Thành viên
25 Tháng chín 2017
2,059
2,338
441
Hà Nội
Hanoi
dạ cái này dùng cho loại máy fx570 VN plus, em k biết có dùng cho fx570 VN X được không nữa
EM mong là không em k muốn đặt quảng cáo gì trên diễn đàn hết em chỉ share cho mn thôi để tag anh Hải vào đã
e xem lại cho chị xem có dùng đc fx570 VN X ko? chị đang tính mua nè

Top Bottom