Tâm sự Sách bổ trợ ôn thi THPT QUỐC GIA

shival_2r

Học sinh mới
Thành viên
13 Tháng chín 2018
6
5
6
Nghệ An
THPT Diễn Châu 5

hiep07

Học sinh chăm học
Thành viên
27 Tháng bảy 2018
398
367
101
22
Hưng Yên
thpt kim động
Chào mọi người, năm nay em là học sinh lớp 11, có nguyện vọng thi khối A1. Vậy có anh chị hay bạn nào có thể chỉ giúp e một vài bộ sách mà mọi người thấy là tốt nhất không ạ?
Em cám ơn.
lí em mua sách của thầy Chu văn biên nhé ,còn toán hóa thì nhiều lắm ............

• Like
Reactions: daihoc812@gmail.com

Bùi Thị Diệu Linh

Cựu Mod Cộng Đồng
Thành viên
5 Tháng chín 2017
2,748
6,413
651
Quảng Ninh
THPT Lê Hồng Phong
Chào mọi người, năm nay em là học sinh lớp 11, có nguyện vọng thi khối A1. Vậy có anh chị hay bạn nào có thể chỉ giúp e một vài bộ sách mà mọi người thấy là tốt nhất không ạ?
Em cám ơn.
Theo em tìm hiểu thì mấy quyển này khá là hữu dụng, anh thử dùng xem sao nha
KHÁM PHÁ TƯ DUY GIẢI NHANH THẦN TỐC BỘ ĐỀ LUYỆN THI QUỐC GIA HOÁ HỌC
BỨT PHÁ ĐIỂM THI MÔN HÓA HỌC PHẦN VÔ CƠ
COMBO BỨT PHÁ ĐIỂM THI TOÁN VĂN ANH

Kuroko - chan

Học sinh tiêu biểu
HV CLB Hội họa
Thành viên
27 Tháng mười 2017
4,573
7,825
774
21
Hà Nội
Trường Đời
Em cám ơn.
Sách tốt hay không tùy vào mỗi người đánh giá ạ. Ví dụ người này thấy cuốn này tốt và hữu ích cho mình nhưng người kia lại thấy nó không phù hợp
nên em nghĩ à anh tham khảo mọi người và ra nhà sách hỏi hoặc tìm đọc 1 lượt để rõ hơn ạ ^^

Hồ Nhi

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
17 Tháng mười 2017
3,900
6,231
691
18
Nghệ An
Trường THPT Quỳnh Lưu 1
Em cám ơn.
hãy chọn những quyển thật sự phù hợp ấy ạ , em mới lơp 8 nên cũng chẳng hiểu nhiều nhưng thấy quyên nào phù hợp với mình rồi đọc thì tốt hơn hỏi ý kiên người khác , có thể em thích nhưng nó lại không hợp với anh cũng nên

Tống Huy

Cựu TMod Cộng đồng
Thành viên
25 Tháng sáu 2018
4,084
7,241
691
19
Hà Tĩnh
THPT Lê Hữu Trác
Em cám ơn.
Em thấy bốn quyển này cũng khá hay ^^

Khánh Linh.

Học sinh gương mẫu
Thành viên
10 Tháng mười một 2013
1,204
1,704
344
21
Ninh Bình
THPT Kim Sơn B
Em cám ơn.
Toán thì có Công phá toán, công phá kĩ thuật Casio của chị Ngọc Huyền LB. Mình vẫn chưa đọc quyển Đột phá 8+ , InfoGrapic nên chưa dám rate mặc dù tựa khá kêu :vv
Mình dự thi khối B nên chỉ biết review mấy cuốn này cho bạn thôi :v

Top Bottom