Tâm sự Rảnh không? Tâm sự cùng mình đi ~~

Đắng!

Giải Ba event Thế giới Sinh học 2
Thành viên
17 Tháng mười một 2018
767
2,258
256
Bà Rịa - Vũng Tàu
Minh Dạm
Hôm nay là ngày thật mệt mỏi, thi cử cũng dc 5 môn , bài thi phát ra 9 10 ko à

Minh lầy :3

Học sinh chăm học
Thành viên
4 Tháng tư 2019
220
432
66
18
Hà Nội
Trường THCS Phú Kim
  • Like
Reactions: Thảo Nguyễn 緑

Hà nội phố

Học sinh chăm học
Thành viên
3 Tháng chín 2017
588
371
101
Hà Nội
Trường THCS Hát Môn
Hôm nay vui quá là vui:Tuzki35 vừa thi 4 môn xong mà toàn trúng tủ mới hay chứ !!!
Hôm nay bạn thế nào chia sẻ cùng mình đi ~ :Rabbit10:Rabbit10
Hôm nay là một ngày giống như mọi ngày của mình: đen đủ đường........OK quen rồi, một tháng 30 ngày thì chắc chắn đen mất 31 ngày mà..........:Tuzki28:Tuzki27

• Like
Reactions: Minh lầy :3

Học sinh chăm học
Thành viên
4 Tháng tư 2019
220
432
66
18
Hà Nội
Trường THCS Phú Kim
Hôm nay là một ngày giống như mọi ngày của mình: đen đủ đường........OK quen rồi, một tháng 30 ngày thì chắc chắn đen mất 31 ngày mà..........:Tuzki28:Tuzki27
Cũng đâu đến mức đó hở bạn nếu bạn nói vậy thì 1 năm dư ra những 12 ngày ( những tháng 31 ngày thành 32 ) thì bạn là người duy nhất thay đổi thế giới còn gì ;)
nói thế cho vui thôi chứ mình mong sao ngày mai và tất cả những ngày còn lại sẽ luôn là ngày may mắn đối với bạn, cố gắng lên nhé!! :Tuzki20

Hà nội phố

Học sinh chăm học
Thành viên
3 Tháng chín 2017
588
371
101
Hà Nội
Trường THCS Hát Môn
Cũng đâu đến mức đó hở bạn nếu bạn nói vậy thì 1 năm dư ra những 12 ngày ( những tháng 31 ngày thành 32 ) thì bạn là người duy nhất thay đổi thế giới còn gì ;)
nói thế cho vui thôi chứ mình mong sao ngày mai và tất cả những ngày còn lại sẽ luôn là ngày may mắn đối với bạn, cố gắng lên nhé!! :Tuzki20
mong là vậy.......mong ngày mai chỉ cần bình yên thôi là OK lắm rồi, bắt đầu từ tháng 3 đến giờ không có ngày nào bình yên cả, ngày không suýt gây tai nạn giao thông thì bị ngã xe, không bị rách quần áo thì cũng bị bẩn quần áo khi vừa ra khỏi nhà, không đi học muộn thì cũng quên vở, không quên là có BTVN thì cũng quên là ngày hôm đó kiểm tra, không mất vở thì cũng bị mất hộp bút, không dậy muộn thì cũng bị đau bụng, không bị đau đầu thì đau chân, không bị điểm kém thì cũng bị mẹ mắng............nói chung là có cái gì đen là đổ hết lên đầu mình rồi.........:Tuzki12:Tuzki13.............nhưng được cái may mắn là mình không quá bi quan, ngày ngày vẫn mua may quay cuồng, hát lên hát xuống như một con ngáo được:Tuzki35:Tuzki17...........

• Like
Reactions: Minh lầy :3

Miracle Twilight

Học sinh tiến bộ
Thành viên
23 Tháng sáu 2018
1,408
884
176
17
Bà Rịa - Vũng Tàu
Miracle Galaxy
Hôm nay vui quá là vui:Tuzki35 vừa thi 4 môn xong mà toàn trúng tủ mới hay chứ !!!
hôm nay mình thi mà chẳng trúng tủ, vẫn làm bài như thường, còn Công nghệ tuần trước mình trúng tủ hết phần tự luận

Học sinh chăm học
Thành viên
4 Tháng tư 2019
220
432
66
18
Hà Nội
Trường THCS Phú Kim
mong là vậy.......mong ngày mai chỉ cần bình yên thôi là OK lắm rồi, bắt đầu từ tháng 3 đến giờ không có ngày nào bình yên cả, ngày không suýt gây tai nạn giao thông thì bị ngã xe, không bị rách quần áo thì cũng bị bẩn quần áo khi vừa ra khỏi nhà, không đi học muộn thì cũng quên vở, không quên là có BTVN thì cũng quên là ngày hôm đó kiểm tra, không mất vở thì cũng bị mất hộp bút, không dậy muộn thì cũng bị đau bụng, không bị đau đầu thì đau chân, không bị điểm kém thì cũng bị mẹ mắng............nói chung là có cái gì đen là đổ hết lên đầu mình rồi.........:Tuzki12:Tuzki13.............nhưng được cái may mắn là mình không quá bi quan, ngày ngày vẫn mua may quay cuồng, hát lên hát xuống như một con ngáo được:Tuzki35:Tuzki17...........
Thế là cũng ổn lắm rồi
hôm nay mình thi mà chẳng trúng tủ, vẫn làm bài như thường, còn Công nghệ tuần trước mình trúng tủ hết phần tự luận
chúc mừng bạn nhé, chúc bạn có nhiều điểm tốt mình còn ganh tị :Tuzki25

• Like
Reactions: Miracle Twilight

Trần Nguyễn Đinh Phong

Học sinh chăm học
Thành viên
8 Tháng một 2019
538
936
126
21
Phú Yên
Hocmai Forum
Hôm nay vừa mệt vừa vui, căn bản là đề án bọn mình mới hoàn thành được một nửa, còn vui vì đề cương ôn thi khá dễ nên thi học kỳ sẽ có tý hy vọng rank nhất nhì.
Chúc mừng bạn được kết quả cao nhé, cố gắng lên :D

Học sinh chăm học
Thành viên
4 Tháng tư 2019
220
432
66
18
Hà Nội
Trường THCS Phú Kim
Hôm nay vừa mệt vừa vui, căn bản là đề án bọn mình mới hoàn thành được một nửa, còn vui vì đề cương ôn thi khá dễ nên thi học kỳ sẽ có tý hy vọng rank nhất nhì.
Chúc mừng bạn được kết quả cao nhé, cố gắng lên :D
Mình quay lại rồi nè, mấy hôm nay ôn đội tuyển mệt quá
Quốc khánh mà cô cho 4 đề về làm * ngất *
Có ai giống mình không nè ????

Bây giờ lên máy tính chỉ biết vào HM chẳng biết đi đâu, haizzzz
Mấy hôm nay được mẹ mua cho quyển truyện Nguyễn Nhật Ánh mà vui quá
Không biết ai thích đọc truyện Nguyễn Nhật Ánh giống mình không

Last edited by a moderator:
Top Bottom