Nhân sự Ra mắt nhóm "Cố vấn chuyên môn tập sự" trên diễn đàn HOCMAI

Phạm Thúy Hằng

Cựu Phụ trách BP Quản lí & Mod CĐ|Thiên tài vật lí
Thành viên
15 Tháng ba 2017
6,181
1
10,074
1,243
20
Hà Nội
THCS Nam Từ Liêm
  • Like
Reactions: VânHà.D

Nguyễn Hương Trà

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
18 Tháng tư 2017
3,551
3,764
621
22
Du học sinh
Foreign Trade University
@Đình Hải
Vậy tiêu chí để chọn ra ban cố vấn chuyên môn này là gì đây anh ???
Chẳng lẽ là chỉ cần mấy anh chị đó giải nhiều bài ("có năng suất" ??) trong khi chất lượng thì ngược lại ???
Em nói thật lòng ạ
Khi mà làm "Cố vấn tập sự" thì ĐK chỉ là "Đủ 18 tuổi" ???
Vẫn biết là chỉ đang trong quá trình thử nghiệm nhưng như vậy có phải dễ dàng quá không anh ?? Trong khi không có ai có thể thẩm định chất lượng của mấy anh chị "Cố vấn chuyên môn" này ??

Mới nhìn vào thì thấy gần đây rep bài chủ yếu là các a/c "Cố vấn tập sự". Tuy nhiên, chất lượng của những bài hỗ trợ đó ra sao ??Anh có bao giờ nghĩ đến vấn đề này chưa ạ ?

Em xin lỗi nếu như nói quá thẳng, nhưng đây là ý kiến của em, mong anh có thể cho em 1 lời giải thích hợp lí ạ !! @Đình Hải

Sơn Nguyên 05

Banned
Banned
Thành viên
26 Tháng hai 2018
4,478
4,360
596
Hà Tĩnh
MT
Cảm ơn ý kiến phản hồi của bạn. Chúng mình làm bài dù cố gắng chuẩn xác nhưng toán mà, động nhiều đến tính toán, có lúc gõ LATEX lỗi, hoặc là tính nhẩm lỗi. Nhưng chúng mình làm luôn cố gắng chất lượng cao nhất có thể. Xét ra nhỡ có bài nào đó sai xót mà bạn đọc phát hiện và phản hồi lại, thì cũng có điều tốt là bạn đọc đã chú ý và hiểu được vấn đề nên phát hiện ra cái sai của bọn mình =)). Bọn mình sẽ cố gắng hơn, sai sót có lúc sẽ có, mong nhận được phản hồi. Nhưng sao mình ko nhớ được bạn phản hồi vào bài của mình nhỉ. Mình hi vọng bạn thấy thì phản hồi trực tiếp với bọn mình nhé
Làm cố vấn chuyên môn trên diễn đàn mà không biết gõ công thức, bài hỗ trợ sai sót thì sao gọi là CỐ VẤN CHUYÊN MÔN nhỉ!
Rất hoan nghênh bạn @Nguyễn Hương Trà đã thẳng thắn!

Yorn SWAT

Cựu TMod Hóa|Cựu PCN CLB Hóa học vui
Thành viên
23 Tháng ba 2018
1,367
1,923
241
19
Thanh Hóa
Trường THPT Triệu Sơn 4
Xin chào mọi người, mình rất là vui vì mình đã trở thành cố vấn môn Văn tập sự. Cảm ơn a Hải đã hỗ trợ, giúp đỡ bọn em giải quyết những thắc mắc ạ. Và mình rất mong trong thời gian tới được mọi người giúp đỡ nhiều hơn và tương tác với nhau nhiều hơn nữa ạ!
Ủa sao tên ko tô đậm??

Top Bottom