Tâm sự Ra mắt box "Góc Thanh xuân"

Phạm Đình Tài

Cựu Mod Văn
Thành viên
8 Tháng năm 2019
1,998
4,049
461
19
Đà Nẵng
THPT Thái Phiên - TP Đà Nẵng
CẬP NHẬT BOX GÓC THANH XUÂN
1. Box chấp nhận các nội dung tự viết, nội dung tham khảo có bổ sung liên quan đến chủ đề tuổi trẻ, thanh xuân, tình cảm gia đình, thầy cô, bạn bè,..
2. Các nội dung về tình cảm nam nữ, đôi lứa đăng tại box Yêu https://diendan.hocmai.vn/forums/yeu.2712/
3. Các nội dung tham khảo, sao chép không chỉnh sửa, bổ sung đăng tại Góc chia sẻ https://diendan.hocmai.vn/forums/goc-chia-se.3064/

Võ Thế Anh

Học sinh chăm học
Thành viên
10 Tháng chín 2017
462
251
91
19
Bình Phước
Trường THCS Phú Nghĩa
Các bạn trẻ ơi, chắc hẳn rằng mỗi ngày mỗi một chúng ta đều có những thắc mắc về cuộc sống, về gia đình, về bạn bè, về tâm lý tuổi teen, về chính bản thân mình,... phải không nào?

Hôm nay, được sự đồng ý của BQT diễn đàn, Răng Khểnh xin phép công bố ra mắt box Góc Thanh xuân. Box sẽ là nơi mà Răng Khểnh cũng như các anh chị trong ban tư vấn sẽ cùng các bạn thành viên trên diễn đàn giải đáp mọi khúc mắc mà các em gặp trong cuộc sống.

Hãy gửi thắc mắc của mình bằng cách đăng bài trong box "Góc Thanh xuân" để cùng nhau gỡ rối nhé.

Giờ làm việc của Ban tư vấn sẽ là 24/7 nên bất cứ lúc nào có thắc mắc, hãy đến với box Góc Thanh xuân.

Góc Thanh xuân - Luôn luôn lắng nghe - Sẵn lòng chia sẻ.
Lưu ý: Thắc mắc về các môn học thì các em đăng ở các box môn học nghe.
Nhiều lúc không biết cố gắng học tập vì mục tiêu gì nữa , mất hết hi vọng vào mọi thứ rồi a/c

Phạm Ngọc Thảo Vân

Cựu Phụ trách BP Cộng Đồng
Cu li diễn đàn
Thành viên
TMod xuất sắc nhất 2017
17 Tháng ba 2017
3,529
10,494
1,054
23
Nhiều lúc không biết cố gắng học tập vì mục tiêu gì nữa , mất hết hi vọng vào mọi thứ rồi a/c
Hãy mở lòng chia sẻ câu chuyện của mình cho mọi người cùng nghe, biết đâu mọi người sẽ có những lời khuyên phù hợp với em. Còn nếu câu chuyện quá khó nói, em có thể gửi hộp thoại trực tiếp chia sẻ với anh @Tóc Xoăn nhé^^

Phạm Ngọc Thảo Vân

Cựu Phụ trách BP Cộng Đồng
Cu li diễn đàn
Thành viên
TMod xuất sắc nhất 2017
17 Tháng ba 2017
3,529
10,494
1,054
23
Mình chưa thấy nó hiển thị trong box cuộc sống học đường. Cơ mà hình như nó chỉ cho phép các bài đăng dạng câu hỏi nhỉ.
Nhận thấy được có điểm giống nhau giữa nội dung và mục đích nên Góc Thanh xuân hiện tại đã được gộp vào Tâm sự bạn trẻ. Các thành viên có nhu cầu chia sẻ và nhận lời khuyên vẫn có thể đăng nội dung lên box Tâm sự bạn trẻ này ạ

Top Bottom