quảng cáo trên diễn đàn

S

sot40doc

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

đề nghị BQT của diễn đàn gỡ bỏ những cái quảng cáo sữa rửa mặt vs mấy cái đồ mĩ phẩm trên diễn đàn giúp em
mỗi khi chuyển qua 1 trang khác là nó lại hiện ra cái quảng cáo đó
gây ảnh hưởng tới việc sử dụng âm thanh trong máy tính và khi click nhầm vào thì việc tắt nó cũng mất khá nhiều thời gian
vì vậy em đề nghị việc cắt bỏ mấy cái quảng cáo không cần thiết đó
thanks BQT

H

hocmai.diendan

Chào các em!

Các quảng cáo đang có trên diễn đàn là thỏa thuận của Hocmai.vn với đối tác đã ký từ các năm trước. Sở dĩ bây giờ các em mới nhìn thấy là bởi vì các quảng cáo nào xuất hiện theo từng thời điểm nhất định, chỉ refresh trang 5 lần là sẽ tự động dừng lại và không xuất hiện tiếp.

Về vấn đề xuất hiện các banner quảng cáo, BQT diễn đàn đã chính thức trả lời mọi người trong box ẩn và cá nhân anh đã gửi cho các bạn qua tin nhắn riêng đây gần 3 tháng.

Cảm ơn các em đã góp ý. BQT diễn đàn sẽ lưu ý để triển khai mọi việc hợp lý hơn trong các lần sau.

Chúc các em học tốt!

V

vodichhocmai

đề nghị BQT của diễn đàn gỡ bỏ những cái quảng cáo sữa rửa mặt vs mấy cái đồ mĩ phẩm trên diễn đàn giúp em
gây ảnh hưởng tới việc sử dụng âm thanh trong máy tính và khi click nhầm vào thì việc tắt nó cũng mất khá nhiều thời gian
thanks BQT

Diễn đàn nào có cho em xài ngon quá vậy ? Ai là người bỏ tiền ? Ai là người có trách nhiệm ?. Em không biết thật à ?:p

Last edited by a moderator:
V

vodichhocmai

thanks BQT

Giống như nhà người ta mà em bảo họ tắt đèn vậy đó :-SS

Last edited by a moderator:
Top Bottom