Quà tặng dành cho thành viên mới

damdamty

Học sinh tiến bộ
Thành viên
10 Tháng năm 2017
1,909
1,637
291
Nghệ An
Trường Tâm
Chà chà, hôm nay Sài Gòn mưa quá trời quá đất, anh phải kết hợp 1.000 kiểu bơi mới về được tới nhà đây :D

Anh mới off chút xíu mà quá trời tin tức mới roài he. Hì hì. Vấn đề chung nhất là các mem cũ đang kêu bất công phải không nào? Roài, anh xin chia sẻ bên lề mé mé chút xíu nhé.
Như thông báo Quà tặng dành cho thành viên mới thì mỗi thành viên mới sẽ được tặng 100 HMCoin nếu đủ điều kiện, cơ mà các em chưa biết 100 HMCoin lớn bé như thế nào? Mình là mem cũ - như anh chị lớn trong gia đình, vì 1 việc nhỏ xíu xiu mà lại đi "ganh ghét" với các em út sau này. Ta phải vui, vui vì các "em út" này được những thứ tốt đẹp hơn đúng không nào. Và như anh đã từng chia sẻ, những bạn thành viên nhiệt huyết và có nhiều đóng góp cho diễn đàn sẽ luôn được ghi nhận các em nhé :D

Giờ thì thông tin đến thật nhiều bạn bè để cùng gia nhập diễn đàn và nhận những HMCoin đầu tiên nhé.
Dạ em sẽ nhường ạ ( đau đau đau)
Em sẽ ráng kiếm 10 lần số HM coin e có

Hoàng Vũ Nghị

Cựu Mod Toán | Yêu lao động
Thành viên
3 Tháng tám 2016
2,297
2,640
486
20
Vĩnh Phúc
Xin chào cả nhà,

Nhân dịp chào đón sự ra mắt của hệ thống tiền ảo, diễn đàn HOCMAI dành tặng 100 đơn vị tiền ảo cho tất cả thành viên mới như một món quà "làm quen" nho nhỏ*.

Các bạn thành viên nếu có bạn bè và người thân để giới thiệu về những thông tin bổ ích trên diễn đàn và chương trình làm quen này thì hãy nhanh chân lên nhé. Đừng bỏ lỡ cơ hội bỏ túi những đơn vị tiền ảo đầu tiên này nha :D

Lưu ý:
(*) Chương trình chỉ áp dụng cho thành viên đăng ký mới từ lúc 19h00 đến 22h00 ngày 01/10/2017.
- Tiền ảo sẽ được cộng tự động, trong trường hợp đến hết ngày 05/10/2017 nếu bạn vẫn không được cộng tiền ảo khi đủ điều kiện thì phản hồi vào đây để được hỗ trợ.

Xem thêm thông tin về tiền ảo - HOCMAI Coin tại Thông báo triển khai hệ thống tiền ảo trên diễn đàn HOCMAI
có điểm thì mua đồ kiểu gì ạ

Top Bottom