Tâm sự Quà tặng 20/11

Joli Talentueux

Học sinh gương mẫu
Thành viên
21 Tháng một 2019
917
2,509
306
18
Lào Cai
Lào Cai
Phường đen GHA
Chào buổi tối.:D

Như tiêu đề, em muốn tham khảo mọi người về một món quà tặng thầy giáo nhân ngày 20/11.

Đầu tiên, sơ lược đôi chút. Thầy em là thầy dạy bộ môn lý và cũng là người ôn luyện cho bọn em ôn thi học sinh giỏi.

Em nghĩ chúng em cần tặng thầy một thứ gì đó trong ngày nhà giáo này, không cần quá to lớn, chỉ cần nó ý nghĩa là được:Tuzki48

100~150k có lẽ là mức tiền phù hợp nhất mà 3 người trong đội tuyển bọn em có thể đóng được.

Em đã nghĩ ngẫm khá lâu rồi, nhưng chưa nghĩ được gì hợp lý cả.Em đoán nhiều cái đầu nghĩ một vấn đề sẽ nhanh "thông" hơn là một cái đầu nên đăng lên đây cầu cứu.

Mong mọi người giúp:Tuzki20
Hm.... nếu như lớp mình thì chắc sẽ tổ chức mua đồ ăn đến nhà thầy đó, tất nhiên là có sự trợ giúp của bố mẹ

• Like
Reactions: Hawllire

Hawllire

Học sinh chăm học
Thành viên
13 Tháng mười 2019
219
865
96
Nam Định
THCS Hoàng Hoa Thám
Thầy thể dục thì nên tặng giầy :)
Ý tưởng của bạn cũng được nhưng bạn không thử dùng số tiền đó tặng thầy một cái gì nhỉ ?? Ví dụ như hoa hoặc giày, hay áo sơ mi chẳng hạn :)
Vậy là thầy thể dục thì nên tặng giày. Éc. Chắc phải xem thầy đi cỡ bao nhiêu.
Cảm ơn mọi người đã góp ý nhiệt tình:D

Akabane Yuii

Học sinh gương mẫu
Thành viên
11 Tháng mười hai 2017
1,421
2,260
309
Hà Nội
Loading...
Chào buổi tối.:D

Như tiêu đề, em muốn tham khảo mọi người về một món quà tặng thầy giáo nhân ngày 20/11.

Đầu tiên, sơ lược đôi chút. Thầy em là thầy dạy bộ môn lý và cũng là người ôn luyện cho bọn em ôn thi học sinh giỏi.

Em nghĩ chúng em cần tặng thầy một thứ gì đó trong ngày nhà giáo này, không cần quá to lớn, chỉ cần nó ý nghĩa là được:Tuzki48

100~150k có lẽ là mức tiền phù hợp nhất mà 3 người trong đội tuyển bọn em có thể đóng được.

Em đã nghĩ ngẫm khá lâu rồi, nhưng chưa nghĩ được gì hợp lý cả.Em đoán nhiều cái đầu nghĩ một vấn đề sẽ nhanh "thông" hơn là một cái đầu nên đăng lên đây cầu cứu.

Mong mọi người giúp:Tuzki20
Mình đang định tặng giáo viên của mình một giỏ hoa quả, quá hợp lý =))

Hawllire

Học sinh chăm học
Thành viên
13 Tháng mười 2019
219
865
96
Nam Định
THCS Hoàng Hoa Thám
uk, như vậy cũng được mà
Hehe cảm ơn bạn.
Mà hồi năm ngoái không Linh, tụi lớp mình tổ chức hát với mua mấy quả bóng bay đây này
Nghe cũng hay hay.
Mình đang định tặng giáo viên của mình một giỏ hoa quả, quá hợp lý =))
Mong rằng cô giáo bạn thích:D

ღ๖ۣۜPɦυσηɠℓĭηɦღ

Học sinh tiến bộ
Thành viên
14 Tháng mười một 2019
1,241
1,487
211
16
Thanh Hóa
THCS thiệu chính
Mọi người ơi.
Thực ra em muốn tặng cả thầy dạy thể dục, vì đợt em lên tỉnh thi thì thầy đưa em đi khá vất vả. Hơn nữa bao ngày thầy dạy dỗ, dạy dỗ và tập luyện cho em nữa.:Tuzki20
Bao nhiêu giải thưởng, tiền thưởng đều nhờ thầy nên em muốn tặng thầy gì đó nhân dịp này.:Tuzki17

Thầy dạy thể dục thì nên tặng gì ạ?:oops:
một đôi giày thể thao

• Like
Reactions: Hawllire
Top Bottom