Văn 7 PRUDENTIAL - VĂN HAY CHỮ TỐT KHỐI 6-7

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi Sooti Tỏi, 20 Tháng mười hai 2018.

Lượt xem: 138

1. Sooti Tỏi

Sooti Tỏi Học sinh Thành viên

Sở hữu bí kíp ĐỖ ĐẠI HỌC ít nhất 24đ - Đặt chỗ ngay!

Đọc sách & cùng chia sẻ cảm nhận về sách số 2

Chào bạn mới. Bạn hãy đăng nhập và hỗ trợ thành viên môn học bạn học tốt. Cộng đồng sẽ hỗ trợ bạn CHÂN THÀNH khi bạn cần trợ giúp. Đừng chỉ nghĩ cho riêng mình. Hãy cho đi để cuộc sống này ý nghĩa hơn bạn nhé. Yêu thương!

Em nghĩ hẳn trong cộng đồng cũng đã có rất nhiều bạn từng tham gia cuộc thi Văn hay Chữ tốt dành cho khối 6-7 nhỉ? Vậy xin các bạn hãy cho em một vài đề mẫu để em thử sức cũng như để rèn chữ trong cuộc thi cấp quận ngày 26-12 sắp tới. Em xin chân thành cảm ơn!
    P/s: Em đã có đề biểu cảm về mẹ, cuốn sách bị bỏ quên, tấm gương vượt khó và đức hi sinh của cha mẹ rồi ạ nên xin đừng góp cho em những đề đó nữa. Và nếu em làm xong thì có thể đăng lên box để các anh chị và các bạn sửa chửa giúp không ạ? Em xin cảm ơn lần nữa!

Hà Chi0503Hạ Di thích bài này.
  2. Hà Chi0503

Hà Chi0503 Học sinh tiêu biểu Thành viên

Em có còn cần nữa không nhỉ? Nếu còn, có thể cho chị biết thông tin kĩ hơn về chủ đề, thể loại... mà em muốn hướng đến/ viết là gì không? Chỉ nói là đề Văn hay thì nó rất nhiều em ạ.

Tuấn Anh Phan Nguyễn thích bài này.
Chú ý: Trả lời bài viết tuân thủ NỘI QUY. Xin cảm ơn!

Draft saved Draft deleted