۞۞ ♥Princesses^^World ♥

Status
Không mở trả lời sau này.
K

khanhlinh2018

Bọn con trai lớp tớ cũng nghịch lắm cơ.Tụi nó toàn bày trò trêu bọn con gái chúng tớ.Có hôm bọn nó bắt sâu đi dọa bọn tớ(hồi lớp 3).Có thằng chạy lại cầm 1 con sâu dọa tớ.Tớ tức quá,không biết là sao nên cướp luôn con sâu,rồi đập 1 phát vào mặt nó.Nó bỏ chạy luôn.

K

khanhlinh2018

Sao hông ai chém với mình zậy???.........................................................................

K

khanhlinh2018

Đành ngồi tự chém 1 mình vậy......................................................................

K

khanhlinh2018

Cố gắng chém cho xong trang này vậy...................................................................................

K

khanhlinh2018

Mọi người thuộc cung hoàng đạo nào vậy?Mình là thần nông.........................................

K

khanhlinh2018

Người ta nói thần nông hay thù dai nhưng mình thấy mình có thù dai tẹo nào đâu.Mình hay quên lắm........................................

K

khanhlinh2018

Thôi.Hôm sau mình quay lại nha.Tạm biệt mọi người................................................

Last edited by a moderator:
K

khanhlinh2018

Bạn quay lại rồi hả???..............................................................................................

B

baochau15

Bọn con trai lớp tớ cũng nghịch lắm cơ.Tụi nó toàn bày trò trêu bọn con gái chúng tớ.Có hôm bọn nó bắt sâu đi dọa bọn tớ(hồi lớp 3).Có thằng chạy lại cầm 1 con sâu dọa tớ.Tớ tức quá,không biết là sao nên cướp luôn con sâu,rồi đập 1 phát vào mặt nó.Nó bỏ chạy luôn.

Good!!!!!
Quá tuyệt!
Nếu là tớ thì chưa chắc đã làm được như vậy đâu <làm được hơn luôn đó>

K

khanhlinh2018

Nữ hoàng lên rồi đó......................................................................................................

K

khanhlinh2018

Bây giờ Linh bận mất rồi.Mai gặp nha!............................................................

B

baochau15

Ui mama ơi!!!!!!!!
Sao người onl mà không nói gì cả vậy?
Sao không lên chém với con?
Con ngồi tự kỉ đến khi nào mama chịu vào thì thôi!

B

baochau15

À mà mama xem xét cho con 2 cái tên này nhé:
Thành phố siêu quậy PW <cái tên này hình như mama chọn rùi đó>
Prin World <thiên sứ kute bảo lấy cái này nhưng nó chẳng có nghĩa gì cả>
Mama chọn đi nha!!!!!!!!!!!

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom