۞۞ ♥Princesses^^World ♥

Status
Không mở trả lời sau này.
B

baochau15

baochau sao giờ con mới onl thế, bận việc gì àk????............................................................

Vâng ạ!
Con mới đi khám mắt về
Họ bảo con bị loạn thị nên phải nhỏ thuốc để giãn đồng tử ra <thuốc này là thuốc độc bảng B> nên bố mẹ con không cho xem ti vi, máy tính, điện thoại không có ảnh hưởng đến mắt
Bh con đang nhờ chị đánh máy cho đó chứ!

T

thaonguyen25

Vâng ạ!
Con mới đi khám mắt về
Họ bảo con bị loạn thị nên phải nhỏ thuốc để giãn đồng tử ra <thuốc này là thuốc độc bảng B> nên bố mẹ con không cho xem ti vi, máy tính, điện thoại không có ảnh hưởng đến mắt

Tội bạn ghê.
Trước mình bị cận cũng vậy nè.Nghỉ 2 ngày lận.
Thực tế thì không nhìn được gần sau khi nhỏ cái thuốc ấy.Một-hai ngày mới như cũ:(

B

bigtbang

hôm nay vẫn là ngày cưới mà
may mà hôm qua mình còn đại diện cho nhà gái không thì

L

lililovely

@thao and bao: hazzz làm gì mà đeo kính kinh thế, phải công nhận thế thì khổ lăm đó, có khi 2 người nên giữ mắt cho tốt nha, đôi mắt là cửa sổ tâm hồn mà để hỏg trông xâu lắm^^,

T

thaonguyen25

@thao and bao: hazzz làm gì mà đeo kính kinh thế, phải công nhận thế thì khổ lăm đó, có khi 2 người nên giữ mắt cho tốt nha, đôi mắt là cửa sổ tâm hồn mà để hỏg trông xâu lắm^^,

kể thì vẫn mổ mắt được mà nữ hoàng!
như bạn thần đó,giờ không phải đeo kính nữa.
Thần cận nhẹ nên chỉ đeo lúc ngồi học thôi(thực chất là 1/2 ngày rồi còn gì :( )
Nhà thần gần như ai cũng đeo kính hoặc gần đeo kính quá.

L

leemin_28

Vâng ạ!
Con mới đi khám mắt về

Con bạn anh cũng bj vậy!
nhưng nó phải bịt mất một mắt chứ!
ha ha! một mắt chạy nhanh với chả chậm!

L

lililovely

umk vậy nhóm mình nhiều người đeo kính a,
mà sắp tới có 1 luật lệ mới ta mới mua^^ (của ai thì sang nhà sẽ rõ, vs lại luật là chức vụ màu sắc

L

leemin_28

umk vậy nhóm mình nhiều người đeo kính a,
mà sắp tới có 1 luật lệ mới ta mới mua^^ (của ai thì sang nhà sẽ rõ, vs lại luật là chức vụ màu sắc

Chà bá! Lại trò của box sử chứ gì!
Tụi anh thì đồng bộ màu lá cho đẹp ka ka!
Mà anh cũng từng đeo nhưng bỏ rồi! ngứa mắt lắm!
mà cận nhẹ ý mà!

L

lililovely

hehe. em mua bản quyền rồi, ko sợ...... ko sợ^^, nhưng chắc phải bỏ màu vàng đi thôi, chói mắt lăm

L

lililovely

;)nè, bên này lực lượng chủ yếu là con gái mà nói chuyện ít vậy?, có khi học tập bên XNL ấy

CUỐI CÙNG: ta hình như rút ra 1 bài học là boy HM còn tám nhiều hơn cả con gái, ko cần quà vặt, thức uống gì( nhưng mà uống rồi thì ko thể tưởng tượng đc, ta đã từg chứng kiến)......................................

K

kute2linh

B

bigtbang

chém đi cho đc 150 trang mà chuyển nhà
mong chuyển nhà wa
chuyển nhà thì mama phải mở tiệc thoy

N

nhoc_surita

@ lili: xong cái vụ cưới xin òi đó
bà phong tui làm bá tước lun đi
..................................................................................................................................

K

kute2linh

Sao bữa nay hoàng cung mình vắng tanh như chùa bà đanh thế này?
Mọi người đâu hết oy?
Nữ hoàng cug đi đâu oy?

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom