۞۞ ♥Princesses^^World ♥

Status
Không mở trả lời sau này.
N

nhoc_surita

thôi đi bà
bên xóm tui hôk tuyển ny nhá
nếu tuyển thì trừ bà ra nhá

Last edited by a moderator:
L

lililovely

ko phải FA mà xấu zai quá ko kiếm được vợ (hehe...)
mà NÀY sang nhóm này CẤM viết tắt quá nhiều,

N

nhoc_surita

ủa thế bà hôk bít ế là xu thế của thời đại à
.......................................................................................................................

L

lililovely

ừm đó là biện luận của mấy tên xấu trai được chưa hả.............
lêu lêu nhóc xấu trai^^

N

nhoc_surita

ủa thế bà là j
đồ bà tám mụn ruồi :p....................................................................................

L

lililovely

này cái thằg nhóc kia, bà bà cái đầu mi ý,
NÓI cho mà biết: TA còn xinh hơn cả Thúy Kiều đấy ( mà có biết Kiều là ai ko đấy, haz chắc học kém quá nên ko biết chứ gì, chị hiêu em rất kem mà, ko ngờ đó...)
^^

N

nhoc_surita

thôi đi
hôk cãi vs bà nữa
mệt
tối cãi típ

.............................................................................................................

L

lililovely

:Mloa_loa::Mloa_loa::Mloa_loa:
Các pw ơi có 1 tên trời đánh nhảy nhầm vào chỗ ta, định tán tỉnh ta theo cách rất là ngớ ngẩn nhưng mà đã bị ta tấn công tới mức trong thương rồi^^

L

leemin_28

PW thân mến, ta vừa đi thăm dò xong, bên xóm nhà lá toàn zai( ko biết đẹp ko nhưng hội đó post rồi đó trông cũng ddc^^) mấy công chúa có muốn kiếm chồng ko sang bên đó mà hỏi, ta quen mấy người^^

ko thì sang đó với tư cách sứ giả cũng ddc^^. Nhưng mà nè chạm mắt 2 tên này thì tránh ra nhá ( kẻo lại bị tán đấy, ta vừa đấu võ mồm với 2 tên đó xong): cuvachip, nhoc_sủita

p/s giao lưu nghe hay nhỉ^^

Rời ơi! Các nàng hơi sai lầm đó! Hội đồng con gái bên này có lẽ còn xinh hơn nhiều! Mà nói chung con gái bên này được các boy đặc biệt là xóm trưởng cưng chiều hết mức đó! Nếu ai lọt vào mắt xanh của mấy chàng! Anh cho các chú đưa các nàng về dinh xóm lá ta!
Ha ha " Túp Lều Lý Tưởng của a+e"

L

leemin_28

:Mloa_loa::Mloa_loa::Mloa_loa:
Các pw ơi có 1 tên trời đánh nhảy nhầm vào chỗ ta, định tán tỉnh ta theo cách rất là ngớ ngẩn nhưng mà đã bị ta tấn công tới mức trong thương rồi^^

Sao lại ngớ ngẩn! huynh đệ cưng của anh đó em ạ!
Anh hỏi em tuyển chồng ai rồi! vẫn là anh woon hả!
hay đấy! các cháu! các cháu! lại có bố mới rồi!
Còn cu cậu ơi! thôi mà em về nhà cho khỏe! Còn nếu đúng như
cô chj này nói thì anh và em làm thông gia nhé! hj hj!

L

lililovely

gì hả woon là sếp em đấy đang tuyển em là mod box sử
ko biết dẫn trai về nhà mấy đứa nhóc có nghĩ gì ko nhỉ :khi (100)::khi (33)::khi (33):

L

lililovely

sđúng thật dẫn tên nhoc_surita mấy đứa nhà mình ko nhảy dựng lên mới là, chẹp ko kheí chúng nó lại nem dép , chổi, nồi niêu xoong chảo ...... vầo cái tên cười đần thối nè^^ (vui phết nhỉ)

MÀ PW ĐÂU HẢ SAO ĐỂ TA 1 MINH VẬY :(

T

thaonguyen25

gì hả woon là sếp em đấy đang tuyển em là mod box sử
ko biết dẫn trai về nhà mấy đứa nhóc có nghĩ gì ko nhỉ :khi (100)::khi (33)::khi (33):
Bài học từ songtu_pro đã nói lên tất cả.
Có dẫn nữa thì mấy công chúa +thiên sứ cũng tra hỏi tới tra hỏi lui đến tơi tả. :(
Đề nghị ai không muốn nữ hoàng ế thì làm ơn hiền hiền giùm.
À mà thôi,nữ hoàng có chồng thì thần lại phải gọi thêm đức vua.:khi (132): Mệt lắm :((

T

thaonguyen25

Thú thực đọc mấy bài trên của mấy bác mà em lăn lộn ra cười =)) (hi hi,xin lỗi,tính cả nữ hoàng ạ)
Mà nữ hoàng ơi,cho hoàng cung biết tên đệm đi.
Tên đệm thôi mừ.
Gọi nữ hoàng mỏi mồm lắm,không lẽ giờ nhờ nữ hoàng nhận thần làm con nuôi để kêu là mama :))Kể nó cũng ngại :))

T

thaonguyen25

Anh hỏi em tuyển chồng ai rồi! vẫn là anh woon hả!
Ôi,cái này là thật ạ?:khi (34):

vậy được ^^
sao nghỉ hè mà học nhiều thế????????vất vả nhỉ
KO lẽ you định thi CHUYÊN , ngưỡng mộ nha
Thần cũng chả biế thi chuyên không nữa cơ.
Hè của thần hết từ nửa tháng rồi.:khi (121):
Giờ toàn học thêm :khi (164):

L

lililovely

ây có mỗi thaonguyen25 chăm chỉ chém, mn đi đâu hết cả rồi

mà nè woon đã bảo là ko liên quan rồi mà
là sao hử

B

bigtbang

trời phải post lên cho m.n giải ak
thôi được nếu muốn chơi thì m.n điểm danh đi
có mặt là được

L

lililovely

aaaaa....... nói mãi mà ko hiểu, đã làm gì có chồng đâu cơ chứ????

............ thaonguyen25 sao hè hết gì mà nhanh vậy, ta vẫn đang trong tình trạng nghỉ đó^^

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom