۞۞ ♥Princesses^^World ♥ <<Ver 2>>

Z

zezo_flyer

có cái chuyện nam với nữ thôi mà

mình khai sinh và bản chất là con gái nhưng thích làm con trai hơn vì nhiều cái con trai được làm mà con gái ko được làm :|

với lại xưng anh oai hơn xưng chị :))

P

pinkylun

giời ạ
con lạy anh/ chị lun ý
cúi cùng đến bây giờ giới tính zero vẫn còn là 1 ẩn số sao

L

leemin_28

dời gọi anh hay chj mà chẳng đc! có ai biết gì đâu! anh thấy kon gái đc gọi bằng anh có khi lại hay!

K

khanhlinh2018

Mình cũng thích làm con trai hơn vì con gái trong 1 vài trường hợp vẫn bị phân biệt đối xử...............................

B

bigtbang

m.n đông đủ rồi tổ chức tiệc thôi ai ns cứ bảo anh đề xướng

L

leemin_28

ặc ặc
tớ thì lại thích làm con gái bên trong nhưng tính cách lại giống con trai :))

anh ko thích làm kon gái nhưng anh lại thích kon gái cá tính nhứ kon trai trừ chj lili! mà anh ko thích cái kiểu phân biệt trai gái thật khó chịu! ấy vậy anh mà ngồi cạnh kon gái tụa dị ưng vì mà gặp bọn tranh chua có mà! b-(

K

khanhlinh2018

anh ko thích làm kon gái nhưng anh lại thích kon gái cá tính nhứ kon trai trừ chj lili! mà anh ko thích cái kiểu phân biệt trai gái thật khó chịu! ấy vậy anh mà ngồi cạnh kon gái tụa dị ưng vì mà gặp bọn tranh chua có mà! b-(

Vì anh cũng điêu ngoa có khác gì đâu(nói vậy cho vui thôi chứ đừng giận nha...hehe:)&gt;-)

L

leemin_28

Vì anh cũng điêu ngoa có khác gì đâu(nói vậy cho vui thôi chứ đừng giận nha...hehe:)&gt;-)

Anh chua ngoa cũng từng lúc! đối với những cái người cảm nhận thấy anh chua ngoa thôi! con á! anh ko báo giờ muốn sử dụng mấy cái thứ chợ búa đâu nhưng có người cố tình thì anh phải phản bác thôi. đương nhiên rồi cũng giống như một con răn độc, khi nó bị hại nó sẽ cố hết sức phun độc ra để tự bảo vệ mình! đó chỉ là điều quá hiển nhiên em ạ!Mà câu trong ngoặc em nói hơi thừa vì anh đâu có giống như nhiều người cũng làm vậy chẳng kém!

K

khanhlinh2018

Anh chua ngoa cũng từng lúc! đối với những cái người cảm nhận thấy anh chua ngoa thôi! con á! anh ko báo giờ muốn sử dụng mấy cái thứ chợ búa đâu nhưng có người cố tình thì anh phải phản bác thôi. đương nhiên rồi cũng giống như một con răn độc, khi nó bị hại nó sẽ cố hết sức phun độc ra để tự bảo vệ mình! đó chỉ là điều quá hiển nhiên em ạ!Mà câu trong ngoặc em nói hơi thừa vì anh đâu có giống như nhiều người cũng làm vậy chẳng kém!

Ẩn ý đây mà.Định chửi thầm chứ gì........................................................hehe.Thôi làm hòa đi nha( Có câu quân tử không chấp kẻ tiểu nhân,nói thế là tui đã tỏ rõ lòng thành rùi đó):-SS

Top Bottom