pic of me!- love_is_forever119

L

love_is_forever119

Last edited by a moderator:
T

thaophuongnguyenxinh

Nhìn thế kia mà xí, chị còn xinh chán, xinh hơn e đấy
Sao ai post ảnh cũng thấy xinh và đáng yêu nhể
Nghĩ về mình sao mà xí thế, xấu hổ quá đi ;)
Chị xinh đó, ko xí đâu nha. Lại thêm cặp kính càng baby hơn ;))

L

love_is_forever119

ui! thanks bé nhiều nhé! nhưng bé lầm ùi! trong gia đình của chị! chị bị chê nhiều nhất đấy!
ước gì chị hem phải bị cận nhỉ!hix

N

nh0c_bee_95

nhìn cũng dễ thương mà chị! :x
nhưng chụp trong tối hay sao mà nhìn hơi đen! :p

N

nguyen_tu_an

Để kính trông xinh hơn mà
chị trong xinh lắm đó xinh hơn em nhiều
em toàn bị chê là xấu nhất nhà
hix

H

hoahuongduong93

oaì, nhìn bạn này bỏ kính ra, tóc làm xoăn 1 tí + nhuộm màu vàng thj jống chị Ốc nhỉ?????
có nét rất giống.
:)>-:)>-:)>-

Q

quanggiang1

ỦI , thé hả . :-?
Nhìn da đen đen , mặt mủi tròn tròn nhìn baby thé . Mũi tụi cặp kiếng mô lại làm trí thức mất òi .:9
Thử bỏ kiếng ra chuph hén . :D:D:D:D

N

niemtin_267193

Tóc dài, khuôn mặt tròn, túm lại là đầu đủ, ko có thiếu thứ gì :D :)):)) Khá xinh, hok đến nỗi . ...:D

T

trucgiang002

ỦI , thé hả . :-?
Nhìn da đen đen , mặt mủi tròn tròn nhìn baby thé . Mũi tụi cặp kiếng mô lại làm trí thức mất òi .:9
Thử bỏ kiếng ra chuph hén . :D:D:D:D
hình như dzị đc ùi , pỏ kính ra nhìn ngu hơn nữa óh , tại hình chụp k có đèn flash hỗ trợ nên hơi tối , túm lại tổng thể nhìn OKIE

S

shirafune

Bỏ kính ra thì nhìn dễ xương nhưng mà ko có trí thức lắm đâu! Haha, để kính cho nó oai, với lại trông chị cũng đã dễ thương sẵn rồi! Thật chán vì nhìn ảnh ai cũng đẹp, nghĩ lại mình thì ... :((!

L

love_is_forever119

hihi! nhìn tronh hình zị thui! chứ ngoài chị nhìn xí lém! nếu bỏ kính ra, thì....như Trucgiang002 nói đấy^^

B

boon_angel_93

Trông thế kia mà bảo là ngu hả/:)/:)/:)/:)/:)/:)b-(b-(b-(b-(b-(
Mắt mủi coá sao không nhỉ . Nhìn em nó baby thế . Dám sự >>>>>>>>>>
đúng đấy người trông như thế ổn quá còn gì ,đeo kính nhìn dễ coi hơn với lại trông tri thức nữa, nếu mà có chụp hình khác thì phải chụp 2 kiểu :1 kiểu đeo kính & 1kieeur ko đeo kính ý ,

T

thienthannho_nt30

đề nghị bỏ thêm pjc vào cứ người đói bỏ kính người ko thì còn đâu là khuôn mặt nữa :))
P/S: nhyn` xik zị muk` xi' nhất trong nhà chắc trong nhà bạn toàn mĩ nhân ^^!

L

letrang3003

Kiểu này là chị tự sướng phải hem ^^
Cũng xinh đó nhưng lần sau đừng có đôi mắt " sát thủ " nữa nha ^^.Noi chung là xinh :D

Top Bottom