[pic] Học mãi, bạn bè iu quý nhất trên đời!

M

meo_kute9x

híc tình bạn các cậu thật đẹp
tớ cũng có những tình bạn đẹp như thế nhưng k có ảnh ai hết
pùn

X

xmenisme

ngưỡng mộ thật.........
đọc xong mà tui cũng thấy các bạn chơi với nhau vui thật....................................

V

vjtran

messitorres9

quân...lúc nào cũng rất chi là điềm đạm,...hay hát cho mình nghe, lúc nào cũng bảo mình đúng dù thực ra mình sai dành dành, hì hì.nên thế gọi quân là anh trai dởm...luôn chiều mình nhất trên đời. quân có một điều rất là khác mọi người, ví dụ chuẩn bị chào nhau để đi đâu đó thay bì pp ngay lập tức thì quân thường: t này, q hơi mệt, để mai m nói chuyện tiếp, hứa mà mai hát đền cho nghe.." hì, thế thì tớ mới cho out ko thì còn lâu nhé!

Ảnh này đã được định lại kích cỡ. Bấm vào thanh này để xem ảnh gốc. Ảnh gốc có độ phân giải 800x600 và độ lớn 72KB.

Hý hý! ở đây quen đc ông Quân :) nhắc lại nhớ ổng quá cơ!! ;))
Mà lâu lắm rồi ông ta bỏ onli rồi :-<

T

teatrinh

ơ, tự dưng mò ra được cái nì
em gái cũng đa cảm nhỉ ^^

anh hải, anh í là một người mà cảm nhận đầu tiên của mình là anh cứ " bí ẩn" thế nào á, vd toàn để ẩn nick, mình thì để ẩn dĩ nhiên nhưng anh để ẩn, kể ra cũng lạ.......:confused::confused::confused:
anh tỏ ra khá kinh nghiệm mấy chuyện học hành and vui chơi lũ nhóc học sinh như mình, qua điều tra thì mình thấy anh hư chả kém gì....mình thậm chí còn hơn í:eek::eek::eek:
anh kể chuyện thì hài hước cực kì, có lúc mình cười đau hết cả miệng lại phải ép má lại cho bớt đau,,, hì hì cười như nắc nẻ.
anh hát cũng hay lắm, đúng hơn là có cảm xúc cực kì, đầu tiên nghe thấy là lạ, sau nghe quen lại thấy nó rất chân thật và ấm áp.
mình vẫn còn muốn tranh luận với anh về cái vụ gen trội gen lặn và trắng thuần chủng đó....|-)|-)|-)
anh trai, tết này về anh nhớ có quà cho e nhé ( gợi í, em chỉ mong anh tặng e một cuốn vở viết của học sinh bên đó thui, thế thui, nếu có thêm biểu tượng nước đó thì càng tuyệt:D:D:D) bù lại e sẽ học nấu mì thật ngon cho anh:p:p:p

mãi là anh trai tốt của em nhé!:):):)

L

luongdaica

đâu phải lạ
này nhé
riêng anh việt ngọc có từ nhưng ngày đầu thành lập 4rum, bình cũng thế, anh hải cũng zay....
mới thì có mình, nhóc sơn, quân, gororo, và phuthuy và mới được khoảng 2 năm hì hì
thế có phải là cũ hen nhỉ?:D:D:D:D:D
Đúng là cũ rồi nhưng học xong cấp 3 hầu như không onl diễn đàn nên không có biết bạn! sau gần 3 năm tự dưng bây h lại muốn onl lại diễn đàn :D nhưng hình như kiến thức mấy năm cấp 3 quên gần sạch rồi có lễ vô tham khảo thôi chứ không góp y! =))

T

teatrinh

Đúng là cũ rồi nhưng học xong cấp 3 hầu như không onl diễn đàn nên không có biết bạn! sau gần 3 năm tự dưng bây h lại muốn onl lại diễn đàn :D nhưng hình như kiến thức mấy năm cấp 3 quên gần sạch rồi có lễ vô tham khảo thôi chứ không góp y! =))

dạ.....
nhưng anh ơi, hình như e và a đang lạc đề rồi thì phải..................hì hì
em cũng học cấp 3 mà ................cũng vô tham khảo thui :p:p:p:p

Top Bottom