Phòng giải đáp thắc mắc cuộc thi " Thử tài Âm nhạc & Điện ảnh mùa hè "

T

tvxqfighting

Từ nay mọi câu hỏi sẽ được post theo cấu trúc :
Event thử tài Âm nhạc & Điện ảnh mùa hè

Câu hỏi số 1: ....................?
A. ............
B. ...........
C. ...........
D. ...........

Còn về việc giờ post, BTC có thể post bất cứ lúc nào, vì chúng ta đang thi theo mô hình tổ đội nên có thể thay nhau trả lời câu hỏi mà ;)

C

cuong276

Ôi trời! Thi theo tổ đội??? Đội mình chỉ có mỗi mình onl thôi à. Hai đứa kia chẳng bao giờ ngó đến. Vậy thì thiệt cho mình quá

Q

quynh_221195

Giờ thi cố định đi
Chứ cứ vừa off lại có câu hỏi thì tức lắm
........................................................................................

T

tvxqfighting

Mình đã nói đây là hình thức thi theo tổ- đội nên người này off sẽ có người kia trả lời thay rồi mà. Lưu ý nữa: những thắc mắc đã được trả lời ở trên rồi mình sẽ không trả lời lại nữa.

M

minh_minh1996

thế sao thông báo ở thể lệ thi lại là hôm qua thi !
ko ai sửa à !
....................................................

M

minh_minh1996

Bảo hôm qua thông báo kết quả vòng 1 cũng không có .!
...............................................................

T

tvxqfighting

Thông báo : BTC đã có kết quả của cả hai vòng và danh sách 6 đội chơi xuất sắc nhất được post tại topic vòng 2. Cùng xem nhé ;)

T

tiendat_no.1

xem ở đâu nhỉ !!!
Cho m` cái link !!!

D

dongminh_96

cho mình hỏi thể lệ thi vòng 3 như thế nào được không
và thi vào lúc mấy giờ vậy???

T

thaiha_98

Mình không hiểu đề 2 là thế nào cả: "Đề 2 : Viết một bài ngắn khoảng 600 từ thuyết trình về một bộ phim hay một đạo diễn, một bài hát hoặc một ca sĩ ,nhạc sĩ mà mình thích trong đó sẽ nêu cả những tác phẩm lớn về phim ảnh và âm nhạc "."trong đó sẽ nêu cả những tác phẩm lớn về phim ảnh và âm nhạc " có nghĩa là gì ? Mong BTC giải thích sớm cho mình

T

tvxqfighting

Mình không hiểu đề 2 là thế nào cả: "Đề 2 : Viết một bài ngắn khoảng 600 từ thuyết trình về một bộ phim hay một đạo diễn, một bài hát hoặc một ca sĩ ,nhạc sĩ mà mình thích trong đó sẽ nêu cả những tác phẩm lớn về phim ảnh và âm nhạc "."trong đó sẽ nêu cả những tác phẩm lớn về phim ảnh và âm nhạc " có nghĩa là gì ? Mong BTC giải thích sớm cho mình

Trong bài viết, bạn phải thuyết trình về một bộ phim hoặc một đạo diễn hoặc một bài hát hoặc một ca sĩ hoặc một nhạc sĩ (chọn một trong năm thứ trên) và nếu như thuyết trình về đạo diễn, ca sĩ hay nhạc sĩ, bạn phải nêu rõ được công việc, cuộc đời sự nghiệp và thành quả của họ. Nếu bạn chọn một bộ phim hoặc một bài hát, phải nói rõ bài hát (bộ phim) sáng tác năm nào, đặc điểm chính, nội dung nêu về vấn đề gì nó được lan rộng tới đâu và ai là người sáng tác (đạo diễn sản xuất)

C

cuong276

Về kết quả vòng 2 thì ban tổ chức xem lại đi nha
Thời gian nộp bài được ghi từ lúc sửa phải không?
Vậy tại sao nhóm của mình sửa sơm hơn lại ít điểm hơn vậy?

I

iloveyou247_tintin

@ cuong276: Đây là do lỗi post đề của BTC. Vì thế, những đội post đầu sẽ không tính điểm theo time. BTC cũng thành thật xin lỗi về cách làm việc của minh.
~ Thân ~

Top Bottom