English THPT phim và youtube

dotnatbet

Học sinh chăm học
Thành viên
20 Tháng sáu 2018
352
301
66
Đà Nẵng
huynh ba chanh
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

1. có bạn nào biết những bộ phim tiếng anh hài , hay , ngắn để học tiếng anh hiệu quả không ạ ? cho mình xin tên phim
2. có bạn nào biết kênh youtube nào hay hay dạy cách học tiếng anh không ạ ? ngoài Danghnn - học tiếng anh đường phố ( nhưng giờ anh ấy nghỉ rồi ) thì mình không biết kênh nào nữa .
những cái bình luận chia sẻ của các bạn có thể giúp mình rất nhiều nên đừng ngại đưa ra nhiều phim và chia sẻ cảm nhận về nội dung ( nếu có thể ). nhờ mọi người ạ .

Hoàng Long AZ

Cựu Mod Vật lí
Thành viên
17 Tháng mười hai 2017
2,553
3,576
564
▶️ Hocmai Forum ◀️
1. có bạn nào biết những bộ phim tiếng anh hài , hay , ngắn để học tiếng anh hiệu quả không ạ ? cho mình xin tên phim
2. có bạn nào biết kênh youtube nào hay hay dạy cách học tiếng anh không ạ ? ngoài Danghnn - học tiếng anh đường phố ( nhưng giờ anh ấy nghỉ rồi ) thì mình không biết kênh nào nữa .
những cái bình luận chia sẻ của các bạn có thể giúp mình rất nhiều nên đừng ngại đưa ra nhiều phim và chia sẻ cảm nhận về nội dung ( nếu có thể ). nhờ mọi người ạ .
mình biết kênh này của 1 thầy giáo dạy anh nè bạn
LINK kênh youtube https://www.youtube.com/channel/UC9u_-YSvbLIypP-cAwsk1qQ

• Like
Reactions: dotnatbet
Top Bottom