Tin tức Phản hồi thông tin nhận quà các sự kiện, chương trình, cuộc thi,...

Đình Hải

Vì học sinh thân yêu!
Cựu Admin
19 Tháng năm 2016
6,735
29,337
1,439
TP Hồ Chí Minh
Quà có phải là 1 chiếc áo có in HOCMAI ko ạ, em tham gia sự kiện "Tớ là thành viên diễn đàn HOCMAI"

Mừng quá :D Một số bạn đã nhận được quà của diễn đàn rồi. Những bạn còn lại đừng lo lắng quá nhé, quà đã đi là chắc chắn sẽ tới.

Riêng việc một số bạn phản hồi là quà theo thông báo là vòng tay nhưng khi nhận lại là áo hoặc mũ thì anh xin giải đáp như sau: Do số lượng vòng tay không đủ theo như kế hoạch nên diễn đàn đã linh động chuyển đổi quà sang áo HOCMAI hoặc mũ HOCMAI ngẫu nhiên các bạn nhé :D Mong rằng các bạn sẽ vẫn thích món quà từ diễn đàn nha.

Nguyễn Xuân Hiếu

Cựu Mod Toán | Nhất đồng đội Mùa hè Hóa học
Thành viên
23 Tháng bảy 2016
1,123
1,495
344
22
Đắk Nông
Mừng quá :D Một số bạn đã nhận được quà của diễn đàn rồi. Những bạn còn lại đừng lo lắng quá nhé, quà đã đi là chắc chắn sẽ tới.

Riêng việc một số bạn phản hồi là quà theo thông báo là vòng tay nhưng khi nhận lại là áo hoặc mũ thì anh xin giải đáp như sau: Do số lượng vòng tay không đủ theo như kế hoạch nên diễn đàn đã linh động chuyển đổi quà sang áo HOCMAI hoặc mũ HOCMAI ngẫu nhiên các bạn nhé :D Mong rằng các bạn sẽ vẫn thích món quà từ diễn đàn nha.
Tuyệt quá anh ạ ^^ Em nhận được quà rồi ạ ~~.Em không xài điện thoại nên em không chụp ảnh được .Có gì để em bù ảnh sau ạ ^^.Áo và mũ quá tuyệt :p

• Like
Reactions: Đình Hải

Giang mèo

Học sinh chăm học
Thành viên
19 Tháng hai 2016
203
191
141
Học viện Hasuken
Chào cả nhà,

Anh biết rằng các bạn đang đợi quà khá lâu rồi, anh đã trao đổi lại với bên công ty giao nhận và đây là phản hồi của họ.

Hầu hết quà đã có người nhận, các em hỏi lại người mà các em gửi thông tin để diễn đàn gửi quà xem có thông tin gì về việc: bên giao nhận gọi điện nhưng không nghe, đã nhận nhưng chưa đưa lại cho các em,... nhé.

Ngoài ra, những bạn nào đã nhận được quà rồi thì hãy chụp hình và đăng lên topic này để diễn đàn được biết nữa nha.

Cảm ơn các em nhiều!
Ad ơi e ở nghệ an mà đã nhận đc j đâu ạ
Ad xem lại dùm e vs ạ

• Like

Song Joong Ki

Nhì Mùa hè Hóa học 2017
Thành viên
27 Tháng hai 2017
271
481
211
Nghệ An
Trường THPT Thanh Chương 1-Nghệ An
Vừa mới nhận sáng nay nè anh!:D:D:DSự kiện Tớ là thành viên HOCMAI nhé!

• Like

Đình Hải

Vì học sinh thân yêu!
Cựu Admin
19 Tháng năm 2016
6,735
29,337
1,439
TP Hồ Chí Minh
Quà của các bạn đã có , Sao quà của em lâu đến thế nhỉ ? :)

Em cũng vậy nè, quà ơi mau mau tới đi ^^

Ad ơi e ở nghệ an mà đã nhận đc j đâu ạ
Ad xem lại dùm e vs ạ
Các em bình tĩnh nhé, anh đã cam kết quà đi là sẽ đến rồi. Đừng lo lắng nha :D
Em đã nhận được quà của HM rồi ạ :D

Vừa mới nhận sáng nay nè anh!:D:D:D
2 em nhận được quà rồi cho anh ít tấm hình làm kỷ niệm nhé :D

Bé Thiên Bình

Banned
Banned
28 Tháng hai 2017
1,560
2,782
504
Nghệ An
THCS Hưng Thịnh
Em nhận được 1 cái rồi ạ!
Còn 1 cái ở Chương trình lắng nghe để phát triển quý 4/2016 : em nhận đươcj 1 thẻ HỌC MÃI 100k
Nick cũ: Park Ha Jin.huyen

Em ơi, em kiểm tra lại tài khoản giúp anh nha. Tài khoản 100K là được cộng lâu rồi á.
Anh Đình Hải

• Like

Bé Thiên Bình

Banned
Banned
28 Tháng hai 2017
1,560
2,782
504
Nghệ An
THCS Hưng Thịnh
Em nhận được 1 cái rồi ạ!
Còn 1 cái ở Chương trình lắng nghe để phát triển quý 4/2016 : em nhận đươcj 1 thẻ HỌC MÃI 100k
Nick cũ: Park Ha Jin.huyen

Em ơi, em kiểm tra lại tài khoản giúp anh nha. Tài khoản 100K là được cộng lâu rồi á.
Anh Đình Hải
nhưng em không biết làm sao để kiểm tra nó

• Like

Nguyễn Bíc Phượng

Học sinh chăm học
Thành viên
23 Tháng ba 2017
35
20
61
23