phamvanthuy

B

bonjour

phamvanthuy said:
nhưng đất này với chị chỉ có nc mắt thôi em ơi,tiếc lắm nhưng phải đi thôi
kỉ niệm buồn hả chị
chị cố lên nhe
còn có chồng chị nè
chồng em nè
em nè
thôi đừng buồn
buồn quá thì phải quên đi chị ạ

P

phamvanthuy

hí hí,sao tôi nhìn thấy cái bản mặt ông trên avata mà tôi muốn...........mẹ tôi mỗi lần thấy cái đó lại ngẩn người ra vì...............thằng cu con nhà ai mà kháu khỉnh quá cơ,a thế gọi chị nha
Em ơi chồng em ở bên chị đây nè,rủa chị đi ăn mày đó

P

phamvanthuy

chồng ơi có thằng sư con nó đòi đánh em,em đánh nó anh ở đằng sau hậu thuẫn nha>>>chồng tớ ngủ rồi,mai đánh sau

P

phamvanthuy

qanh ơi em cảm ơn anh nhìu lắm,đây sẽ là ko gian để em nhớ về những kỉ niệm của em với đời đời học sinh thật tuyệt vời,nhìn ảnh mà tôi nhớ bạn bè tôi quá các bạn ơi...........

C

camhieu

Thùy ngồi bố Khánh chẳng hợp tí nào cả , cẩn thận ngồi trên cành phượng ngã đó . Cái mắt ti hí mắt lươn :D

P

phamvanthuy

Nè cẩm hiếu đừng có xạo nha,tôi méc mẹ đó,nhìn ảnh đẹp ko,tôi nhớ lớp wua,bà bảo bà con vào đó mà coi ảnh lớp nha,chứ đi đâu cũng cầm ảnh theo nó bảo dở hơi........

P

phamvanthuy

chùi ui,có em gái nói thích tui,hạnh phúc wa ta.đúng là búp bê có khác,à chị định thi miss em lăng xê hộ chị cái.........năn nỉ đó

L

lovelydoll

Oái em khen thật mà ,chị không tin àh ,hu hu buồn quá.Em kó khen đểu ai bao giờ đâu. :cry:

Khen thiệt mừ ,thiệt mừ,..... :(

V

vosanhathanh

Hi, chị thùy xinh thiệt đó :D
anh Q Anh kiếp trước tu trọn đạo , bi h sướng nhỉ :D

L

lovelydoll

anh qanh sướng thiệt ,có bx dễ thương ,tiếc là không kòn topic thi:Mr & Ms học mãi ,để em kòn bầu chọn cho 2 người ^ ^

Top Bottom