Toán Ôn tập cấp tốc cho cuộc thi giữa hk2

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi aooyuki@gmail.com, 14 Tháng ba 2017.

Lượt xem: 216

1. aooyuki@gmail.com

aooyuki@gmail.com Học sinh tiến bộ Thành viên

Sở hữu bí kíp ĐỖ ĐẠI HỌC ít nhất 24đ - Đặt chỗ ngay!

Đọc sách & cùng chia sẻ cảm nhận về sách số 2

Chào bạn mới. Bạn hãy đăng nhập và hỗ trợ thành viên môn học bạn học tốt. Cộng đồng sẽ hỗ trợ bạn CHÂN THÀNH khi bạn cần trợ giúp. Đừng chỉ nghĩ cho riêng mình. Hãy cho đi để cuộc sống này ý nghĩa hơn bạn nhé. Yêu thương!

Sắp thi giữa hk2 rồi, kiến thức toán thì lại quá trù phú, để tổng kết lại nội dung chính cho dễ học và vận dụng giải bài tập đúng trong 2 ngày tới, mình sẽ post những phần tóm gọn nội dung cho các bạn, cả toán hình và đại, nếu các bạn ủng hộ, chúc các bạn thi tốt !
    - Thân -

2. Thoòng Quốc An

Thoòng Quốc An Tôi yêu Hóa học | Mùa hè Hóa học Thành viên

Trường học/Cơ quan:
    YALE UNIVERSITY

Hình như hơi lấn phân môn của bạn, bạn nên nhò @iceghost ,@Viet Hung 99 nha!!!

3. aooyuki@gmail.com

tại giáo viên toán mình thường viết lại những công thức tổng quát, phần chú thích, và tóm gọn nội dung bài cần ghi nhớ, nếu ai cần thì mình sẽ post để cùng các bạn học tập, cũng không phải là lấn môn!

4. Thoòng Quốc An

Thoòng Quốc An Tôi yêu Hóa học | Mùa hè Hóa học Thành viên

Trường học/Cơ quan:
    YALE UNIVERSITY

nếu các bạn ấy đưa bài tập khó lên để giải chung thì bạn làm sao? tốt nhất bạn nên đưa các công thức cho hai bạn đó!!!!

5. aooyuki@gmail.com

ở topic mình chỉ nói là post phần công thức tổng quát cũng như nội dung chính thôi nhé ^^, bài tập thì các bạn ấy có thể post ở đây cũng được, không giải được thì mình sẽ nhờ các T - Mod và Mod chuyên môn. Hơn hết là ib nói chuyện tiếp nhé, nói ở đây xem như là spam đấy ! Cảm ơn

Thoòng Quốc An thích bài này.
Chú ý: Trả lời bài viết tuân thủ NỘI QUY. Xin cảm ơn!

Draft saved Draft deleted