[OLV] Fan and VIP

• Thread starter giotbuonkhongten
  • Ngày gửi
  • Replies 212
  • Views 15,491
G

giotbuonkhongten

OLV dành cho fan and VIP là những người hâm mộ, OLV là 1 nhóm dc thành lập gồm 5 thành viên :)

B

bangtam81

mà nhóm đó của nc nèo và con gái hay trai
nói chung là mình muốn biết tất cả
mình hem biết gì về họ cả

C

cuncon_baby

ý bợn là mún biết về lịch sử hình thành, phương hướng hoạt động đúng không :-/:-/ chuyện dài dòng chắc phải nhờ vả đại sư huynh gbkt xử vậy;);))
gbkt: chơi trò gì đêý;));))

D

diep_2802

:-j Chị giot bùn::-j Răng lại rứa chị hềy:-j lợ sau ni lấy chồng xứ nghệ thì làm răng mà hiểu tiếng nhau :)) Hay là nói chuyện bằng tiếng anh hử chị =))

C

cuncon_baby

chua mạn quơ bữa nay Diep có cách nói zui bây;));))
gb lấy Đn or tp HCM thoi, chứ bay víu ra bắc trung bộ lun hêỷ khó lắm;));))

C

cuncon_baby

;));)) mẫu người như cuốn từ điển hửm;;);;) để coi là người ren đây hỉ;));))
Mà lỡ miệng noi roày thì nói lun dừng lại hợi khó:)):))

D

diep_2802

:)) THôi khỏi lấy chị ợ lấy cái kim tử điển cho nhanh :))
sf sao mỗi lần gọi tên đt là sf lại vjt hem dấu rứa hềy :-j:))

C

cuncon_baby

hở hở ai nói gì đêý;;);)) sp cũng k biết nữa con êu ợ:-" có vẻ như sp quen tay roày
h già oày nên khó sửa nhắm;));))

D

djep_2802

:)) Lẩm cẩm L\))sr ới unicosde cxuar wem bijlooix rồi :((Ko dang nhap vao dc nich kia :((hjx .Giờ làm sao sđsây:((

D

diep_2802

hjx đã bình thường trở lại :D nhưng ko biết dc bao lâu :(( Sao dt down cái mới về cài rồi mà vẫn ko dc.Nó cứ chập chờn lúc đánh dc có dấu lúc nào chập lên là đến cả ko dáu cũng ko viết dc tuốt :((

C

cuncon_baby

trích nguyên văn con bạn bên cạnh< mà sp cũng hay bị nó trêu mỗi khi đeo kính mà không viết được bài, xe đạp hư,..>" ĐẬP ĐI";));))

D

diep_2802

:x Chị ơi em dang làm clip ảnh tranh nh0k con tmm vẽ nè chị :x Hình như nhok vẽ tranh ủng hộ người nhật chị ợk:x Giúp e chọn nhạc đi chị :x Nhạc nào ngắn thôi chị:x
(Nhok mới lớp 1 thôi đó ;;) Siêu ế chị nhỉ ;;) )

Top Bottom