†(¯`°•Giáng sinh yêu thương•°´¯) †

V

vitcon10

hic hic
mình ko vô d đ cùng được gần 1 tháng rùi nhỉ
nhân ngày nôen mình chúc tất cả các mem trrên forum có 1 giáng sinh an lanhhf chúc mọi n` luôn vui vẻ và gặp nhiu` may mắn

C

congthanh97_pt

NoeL Gì Mà Bùn Té !
Ai Cũng Ấm Áp Lời Yêu Thương Hết :( ...
Năm nay nữa LÀ Tròn 3 Năm Kể Từ Khi Tui Ra Trường PTTH ... ĐÃ Đi Làm , Việc LÀm ổn định (Làm chủ), Nhưng thấy thiếu quá , thiếu Một Cái Gì Đó , Thiết Yếu , nhưng xa vời ...
Tôi Quyết định Thi Lại Đại Học , Quyết Tâm có Thừa , Nhưng Giờ Bắt đầu từ đâu ? "Vô Định " :(
Đã Quyết Tâm Lắm những 2 Tuần nay , Chẳng có con chữ nào chịu chui Vào đầu tui , Cố Gắng Tìm mọi cách để Gỡ Gạc Kiến Thức Nhưng Xem Ra Không ổn . Đăng Ký Luyện Thi Vjp Trực Tuyến Nhưng Xem Ra Tui VẫnChưa Có Nền Tảng nên cũng Chẳng Học Hỏi Được Gì ...
Lạc Lõng Quá , NoEL Thấy Tụi Nhỏ Chuẩn bị Hối hả , Lòng Cũng Nao Nao ... Bạn Bè Còn Ai đâu ? Đứa Sài Gòn , Đứa Hà Nội , Chẳng Đứa Nào Có Chút Time Rảnh Nhắn Giùm 1 Câu chúc NoeL An ủi , Mấy Chục ngàn Tiền Nhắn Tin mà chẳng Có Thằng nào nt lại một câu . Chắc Sài Gòn Hối Hả , Hà Nội Tấp nập Làm tụi nó Quên Tui rồi . Cái Thằng Tui Gọi Là Bạn Thân , Bạn Thân Theo Đúng nghĩa Mà Giờ Đi Học Xa Về Nhìn Nhau Bẳng nửa Con mắt ... Đáng Khinh Thật ( Tui Đáng Khinh , Hay nó Đáng KHinh Không Biết nữa ) ... Nghĩ mà tủi , Tối Tối 1 Sị rượu , Vài quả Trứng lộn Nhâm Nhi Cho Qua Cái NoeL ... Có Một mình chứ ai đâu .
Sao thấy người ta Học Nó Dễ Dàng quá , Còn tui thì khó hơn Bất cứ thứ gì nữa ... Mà cũng hay ... Học Xong Kiếm Việc Làm ---> Kiếm tiền Nuôi Gia Đình ... Tui Cũng Đang Kiếm Tiền , Cũng chẳng thấy khó khăng Gì , Vậy mà Lại muốn Học , Muốn Đến Điên Cuồng ... Nhưng Muộn quá rùi chăng ? Tui Đã Không còn đủ Năng Lực Để Làm Cái việc mà Tưởng như Dễ Dàng ấy .
Quyết Định rồi thì cố mà Làm thôi ... Mượn được Bà chị 1 Triệu , Cộng Với Tiền Sửa 2 cái Điện Thoại ( 200 Nghìn ) Nữa LÀ 1 Triệu 2 Chẵn Đi Mua Car Đăng Ký Luyện Trực Tuyến ... Thấy Mấy Thầy Cô Dạy Hay Quá , Nể Lắm , Nhưng Không đủ Trình Độ Để Học , :| Vừa Than Với Ma Ma có mấy câu mà đã bị chửi rùi , Hjx ! Má Tui LÀ không có muốn cho thui Thi Đại Học ( Tâm Lý Là Còn cái Tiện Buôn Bán VS Sửa Chữa ĐTDĐ Không bik Để Cho Ai ) Tiến Thoái Lưỡng Nan ...
Năm Nay Nhất định Phải Đậu Đại Học ... Không Đậu Chắc Đi nhảy cầu quá ... Lỡ Quyết Định Rùi , giờ không Còn LÀ việc LÀm được Hay không nữa mà LÀ Không làm được cũng cố mà làm ... Cho mấy bà cô , ông chú , Tất cả phải nhìn Tui Bằng con mắt khác... Bạn bè Thằng nào Có Tương Lai Rùi Quên bạn thì hãy đợi đấy ...
Hjx hjx Hu .... Nói thì Nói Dễ ẹc à , mà Làm không được , Làm không nổi , không ai dẫn đường cho mà Chạy :(( Càng nói càng ức muốn khóc , Giá Mà không có cái tiệm , bỏ đó đi ôn , có lẽ dễ dàng hơn . Với lại ba má tui khó quá ... Nhà cũng Chẳng Đến nỗi , Nhưng Lại tính toán mấy cái Vụ tui Đi học tốn bao nhiu , Tốn quá thì khỏi học , LÀm vậy là được rùi ... Nản thật , Bao nhiu ưu ái thì dành hết cho anh trai tui ... Chả Là Anh Học Đại Học , Có Tương Lai Rùi ... Mấy cô chú bên nội Thì có vẻ Quan tâm giữ lắm ... hjx .
Cuộc Sống Thì Rất Công Bằng , Tui biết Và Tui ko Trách ai cả , Trước Đây Tui cũng học Giỏi như ai , cũng học sinh giỏi tỉnh ... Tự Cao Quá , Không cần học cũng giỏi , Tui Bắt Đầu chơi Game ... và tác hại của nó thì thấy rõ rệt Nhưng tui không thể nhận ra Được , Quá Muộn Rùi mới ngỡ ngàn Rằng mình đã mất hết . Tạm thời sống ảo để rùi ra Đương Đầu với thế giới thực thì lại chẳng biết gì ... Sai Lầm Rùi Lại Sai Lầm ...
Hjx hjx hjx Spam gì thế không biết ?
P/S : SR All !
Một PHút âm Thầm tôi nhìn Lại Quá Khứ
Chợt Ngỡ Ngàng Đã Đánh mất Tương Lai ...

ngọcHàoMobile
Thjen_Than_tuyet2000

bài của anh cảm động thật giống em bây h 1 thời làm lớp trưởng gưởng mẫu mấy năm liền bi h cứ chui vô game chui vào cái thế giới ảo để bây h không còn biết mình ra cái gì chả biết bi h nguy cơ thất học hơi cao nhưng không cách nào thoát ra được nó có lúc cố quên đy nhưng lòng vẫn say đắm vào nó :( chúc anh năm nay vô được đại học và cũng tự nhủ mình cố lên mới được tất cả là vì vân anh phải cố gắng đến hơi thở cuối cùng mà ^^

K

kira_l

sắp đến giáng sinh rồi nà ! mọi người cùng hát vang bài ca :))

[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=pHrVG06U5MA&feature=related[/YOUTUBE]

nhẹ nhàng ấm áp ! :)

~~> ước gì đc 1 cây :))

cùng những người tuyết xinh xắn :))

nhân vật chính đổi mốt cưỡi moto đi giao quà :))

" đú " cùng tuần lộc :))

thật là ba chấm :))

đến phần long trọng nhất ! nhận quà :))

~~> chú gấu teddy tặng người thương yêu !

tặng quà cho nhưgx chú chuột nhắt :))

còn nữa !

K

kira_l

Are you cool !

Hãy đến với tôi tôi sẽ phục vụ cho bạn 1 tách trà nóng đêm giáng sinh !

ăn kẹo nhá !

ÔI đồng hồ đã điểm con số 12 ~ Giáng sinh đã đến rung chuông nào !

chúc mọi người 1 mùa giags sinh an lành vui vẻ

Top Bottom