o0o ♥ độc thân hội♥ o0o

• Thread starter echcon_lonton_dihoc
  • Ngày gửi
  • Replies 460
  • Views 39,553
F

fiop

Họ và tên: Nguyễn Thị Kim Anh
Ngày sinh: 5/12/1995
Nick chat:
- co_be_giang_ho_1995
- emsockemngocdeokhocvianh_1995
- begabongyeuanhgatroi_kimanhpro
- traitimemdatannat_115

T

traitimvodoi1994

bây h tham gia muộn chưa nhở ếch?
họ tên: lê thị ngọc hương
sinh ngày:17/1/1994
nick yahoo: longbanggia_107
mualanh_gio
miss_girls_the_sun_ts2

S

starfish_blue_sea

bây h tham gia muộn chưa nhở ếch?
họ tên: lê thị ngọc hương
sinh ngày:17/1/1994
nick yahoo: longbanggia_107
mualanh_gio
miss_girls_the_sun_ts2

chị Hương thân mến, tham gia độc thân hội ko bao giờ là muộn chị à. Chúng em luôn luôn chào đón bất cư thành viên nào tham gia!:D

Các bạn ơi, hãy tham gia sinh nhật chị uocmolamnhavan và bạn diep_2802 - hai thành viên của hội mình tại box Sinh nhật thành viên nha!

Last edited by a moderator:
P

perang_sc_12c6

10 đức tính xấu cua con trai :
Thích đấm là một, thèm game là hai, chây lười là ba, ba hoa là bốn, thô bạo là năm, lăng nhăng là sáu, trơ tráo là bảy, phe phẩy là tám, hám danh là chín, bủn xỉn là mười.
10 đức tính tốt của con gái :
Thủy chung là một, dịu dàng là hai, vui tươi là ba, lo toan là bốn, từ tốn là năm, đoan trang là sáu, chu đáo là bảy, giỏi làm là tám, tình cảm là chín, thầm kín là mười.
Có gì ko phải mọi người bỏ qua cho, còn nếu đúng thi xin một tràng pháo tay. Xin cảm ơn
--------------------------------------------------------------------------------

koj đc vơ đũa cả nắm nha /:)
anh là koj như thía đâu đấy :D
mà hum nay 30 ùi
anh chúc cả nhà năm mới vui vẻ tươi trẻ và kiếm đc 1 nữa còn lại nha:p:p:p

C

comelygirl

Cho mình tham gia với nhé!
Tên của mình là: Nguyễn THị Hương Giang.
Nick yahoo của mình là: boconganh_saranghaeyo @yahoo.com
Ngày sinh của mình là : 8/10/1995

Mất tiền bạc là không mất gì cả
Mất tình bạn là mất một phần của cuộc sống
Mất hi vọng là mất tất cả

Vinh quang lớn nhất không phải là không bao giờ ngã mà là biết đứng dậy sau khi ngã.

Sarang hae yo

C

chuot_chjt

sao có nhìu ng tham gia hội thế nhỉr
tui từ ỏ hội lâu rùi
qua mai mối đi tết oy kiếm 1 nửa của mình mà đi chơi đi bà con

Q

quanggiang1

Alooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo........................................
Vừa rồi là ngày 14/02 , là ngày valungtung của mếy mem iuiu, chúng ta thuộc hội độc thân nên chẵng có j là thicks thú cã . Vậy xin đề nghị lấy ngày 20/02 là ngày của hội độc thân, xin phép cho í kién nha cã nhà .........

S

starfish_blue_sea

Alooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo........................................
Vừa rồi là ngày 14/02 , là ngày valungtung của mếy mem iuiu, chúng ta thuộc hội độc thân nên chẵng có j là thick thú cã . Vậy xin đề nghị lấy ngày 20/02 là ngày của hội độc thân, xin phép cho í kién nha cã nhà .........

sao anh lại mún lấy ngày này vậy anh trai?
tuy nhiên em thấy ý kiến này cũng hay đó!;)
vào ngày này chúng ta sẽ nên tổ chức 1 số buổi gọi là "phá quấy":D 1 tẹo:p cho cả nhà độc thân mình tha hô ăn chơi phá phách:)):)) (cái chuyện này bàn sau nha)
thế chúng ta gọi ngày này là "ngày độc thân" được ko?

E

echcon_lonton_dihoc

nhưng ngày đó sắp tới rùi hok kịp thông báo với các mem
hay như zậy đi 14/2 là ngày lễ tình yêu zậy chúng ta chọn ngày 14/3 là ngày lễ độc than.
ok

U

uocmolamnhavan

ơ ,nhưng chị ơi,14/03 là ngày valentine trắng mà chị???

E

echcon_lonton_dihoc

zậy 14/4
hơi lâu chút nhưng đẹp ngày đẹp tháng
ok.
ai có ý kiến zì cứ pm nha
cùng thảo luận mà ^^

E

echcon_lonton_dihoc

ech bít mà
ngày đó dành cho người cô đơn
nhưng mình cho thành độc thân
họ ăn thức ăn màu đen thì mình ăn thức ăn 7 màu với hy vọng về 1 tình yêu rực rỡ tràn ngập niềm vui

T

thienthan74

àk màk nầy ... sao hok lấy ngày 14/02 hàng năm làm nàgy tổ chức tiệc chính cho hội ... chơi vậy mưói vui nàgy valentine màk có cả tiệc của độc thân hội mứoi hoành tráng chứ nhỷ ?????/

H

hoaerika_ot

nói túm lại là chọn ngày nào làm ngày cho "độc thân hội" chúng ta đây
hèm êck tính kĩ đi
đừng đụng hàng nha

H

hotgirlthoiacong

cho tỷ chen ngan tí :D
@all lonely: tại sao k tổ chức ngay ngày 13/2 mà phải né ạ ? đâu phải ngày ấy mới dành cho những cặp yêu nhau chứ? chúng ta_những người độc thân vẫn có quyền nói " I LV U" với bất kì ai cơ mà. họ vui mình cũng vui, họ có cặp thj` mình luôn có những người bạn bè luôn sát cánh để k cảm thấy cô đơn trong ngày tình nhân
phù mệt qá. Em xin hết ạ

ui`, mọi ng` thảo luận típ em xin lui, hay thj` tk cák

K

kimnguyen_1

còn mình nữa nè
Name:Kim_Nguyên
SN:6/5/1993
hiện tại đang tôn thờ chủ nghĩa độc thân,và mún tôn thờ noá đến khi nào thực sự trưởng thành,kaka

Top Bottom