*•♫♫♫*Wedding*♫♫♫•*"♥ thang271998 � thongoc_97977♥"

X

xuanquynh97

Ủ uổi sao em lấy vk sớm hơn chị em đi hỏi vk lúc nào mầ chị không biết nhỉ
;)) Tủi thân quá mình đi kiếm mãi không có vậy mà mấy nhok này có hết rồi
Quà nè chúc 2 đứa VV HP đến đầu bạc răng đen nhá

H

hocmai.diendan

Cám ơn mọi người nha..........vui quá sắp có vk rồi.......................

Có rồi còn sắp gì nữa :))

Được sự tín nhiệm của chú rể mời làm chủ hôn nhưng tài ăn nói kém quá nên ta đã mời MC đám cưới nổi tiếng của diễn đàn Hocmai.vn là chonhoi110 tổ chức. Hôm qua ăn đám cưới với tiếp khách say quá chưa phát biểu được gì, hôm nay phát biểu bù.
Công nhận cô dâu dễ thương quá :khi (91): thằng này khéo chọn lắm đấy, tuy chưa biết mặt cô dâu nhưng tiếp khách chu đáo. Còn chú rể, chưa thấy đứa nào háu cưới vợ như đứa này, đúng là trai 17, chết thật. Nhưng đây đúng là 1 đôi trai tài gái sắc. Nhân đám cưới cua 2 đứa, thay mặt cho các bậc cao tuổi trong diễn đàn:khi (59): chúc mừng đám cưới 2 đứa, chúc 2 đứa hạnh phúc, con đàn cháu đống :)). Sau khi cưới xong trên diễn đàn thì tiến hành tìm hiểu ngoài đời thực, học xong thì cưới chính thức luôn, khi đó Ta sẽ về dự :khi (4):
Đề nghệ đặc biệt yêu cầu 2 đứa phải thực hiện: Thay mặt toàn thể nhân dân trên diễn đàn yêu cầu 2 đứa cung cấp hình của 2 đứa để làm ảnh cưới.
Tặng hoa 2 đứa:
images

Tặng thêm mấy cái vòng vàng, khổ, tiền chẳng có nên tặng cái này đeo luôn cho cô dâu đó.

Còn bây giờ anh em tiếp tục ăn uống nào, linh đình 3 ngày đê.
:khi (184)::khi (132)::khi (35):

P

phamducanhday

chúc 2 người hạnh phúc nhá :D
để xem có đủ sức vượt đám của tui k :)) có lên nỏi 11 trang trở lên k :))

C

chonhoi110

Được sự tín nhiệm của chú rể mời làm chủ hôn nhưng tài ăn nói kém quá nên ta đã mời MC đám cưới nổi tiếng của diễn đàn Hocmai.vn là chonhoi110 tổ chức. Hôm qua ăn đám cưới với tiếp khách say quá chưa phát biểu được gì, hôm nay phát biểu bù.
Công nhận cô dâu dễ thương quá :khi (91): thằng này khéo chọn lắm đấy, tuy chưa biết mặt cô dâu nhưng tiếp khách chu đáo. Còn chú rể, chưa thấy đứa nào háu cưới vợ như đứa này, đúng là trai 17, chết thật. Nhưng đây đúng là 1 đôi trai tài gái sắc. Nhân đám cưới cua 2 đứa, thay mặt cho các bậc cao tuổi trong diễn đàn:khi (59): chúc mừng đám cưới 2 đứa, chúc 2 đứa hạnh phúc, con đàn cháu đống :)). Sau khi cưới xong trên diễn đàn thì tiến hành tìm hiểu ngoài đời thực, học xong thì cưới chính thức luôn, khi đó Ta sẽ về dự :khi (4):
Đề nghệ đặc biệt yêu cầu 2 đứa phải thực hiện: Thay mặt toàn thể nhân dân trên diễn đàn yêu cầu 2 đứa cung cấp hình của 2 đứa để làm ảnh cưới.
Tặng hoa 2 đứa:
images

Tặng thêm mấy cái vòng vàng, khổ, tiền chẳng có nên tặng cái này đeo luôn cho cô dâu đó.

Anh làm em ngại quá :)) cho em title MC xuất sắc nhất diễn đàn đi anh =))

Àk, còn 1 việc nữa, đề nghị cô dâu và chú rể thanh toán tiền tổ chức liền và ngay, không thì hậu quả khó lường :))

Last edited by a moderator:
3

3820266phamtrinh

đây là hỉ sự của box sinh và box toán nên không thể thiếu mặt em được ! :))

chúc hai anh chị hạnh phúc nhá ! :x

em cũng có quà nè ! :D

T

thang271998

Tặng hoa 2 đứa:
images

Dạ nhất chí ạ...................Cám ơn anh
chúc 2 người hạnh phúc nhá :D
để xem có đủ sức vượt đám của tui k :)) có lên nỏi 11 trang trở lên k :))

ồ vui là chính mà..............................hihihi
đây là hỉ sự của box sinh và box toán nên không thể thiếu mặt em được ! :))

chúc hai anh chị hạnh phúc nhá ! :x

em cũng có quà nè ! :D

Cám ơn em
:eek: Thắng ơi! em đã cưới vợ rồi á :)) chị ngạc nhiên quá cơ, mà vợ em xinh và dễ thương quá :x. Chỉ là chưa thấy mặt em thôi, Thắng ơi!
Đi ăn đám cưới vào buổi tối.
Chúc hai em luôn hạnh phúc nhé :x , tiệc thịnh soạn ghê.
Quà cho hai em:

Dạ......hihihihi.
Quên gửi quà, phong bì nè, tinh thần hơn vật chất

images

Quên gửi quà, phong bì nè, tinh thần hơn vật chất

images

Anh ơi đây là thiếp mời mà
Ủ uổi sao em lấy vk sớm hơn chị em đi hỏi vk lúc nào mầ chị không biết nhỉ
;)) Tủi thân quá mình đi kiếm mãi không có vậy mà mấy nhok này có hết rồi
Quà nè chúc 2 đứa VV HP đến đầu bạc răng đen nhá

Em sẽ giới thiệu một người cho chị trong tương lai không xa ạ, em cám ơn chị ạ
Chúc 2 người hạnh phúc .:p....
Sống đến đầu bạc răng long.

uhm, cám ơn em

P

phamducanhday

tôi còn thấy Thắng còn đăng ký tuyển ck của maidoany_nhi nữa kìa =))
định bắt cá 2 tay hả :))

đùa tí thôi đừng ném đá tui :3

Last edited by a moderator:
P

phamducanhday

mà 2 người quen nhau bao lâu thế nhỉ , tôi có thấy 2 người trò chuyện j vs nhau đâu :D
tính tôi tò mò đừng giận nhá

Top Bottom