(`'•.¸(`'•.¸¤*Raspberry + gioxanh*¤¸.-'´)¸.•'´)

Status
Không mở trả lời sau này.
M

meocon_dangiu_96

:))
Hôm qua định căm mừn ở đây thế nhưng mờ lại ko thấy có thiệp mời nên ko dám vô, giờ được bạn bffaf mời đến nên cũng bon chen chút ;))
Chúc hai người sinh nhật vui vẻ, thêm tuổi mới, già đê 1 chút nhưng luôn tươi tắn ;))
Quà tặng sinh nhựt 2 người nờ :x:x:x:x

Mối người một con nớ ;))

Ps: Thấy mọi người chúc sống đến đầu 2 thứ tóc răng lung lay là sao nhỉ, lại còn con đàn cháu đống nữa chớ ;))

Last edited by a moderator:
F

freakie_fuckie

:))
Hôm qua định căm mừn ở đây thế nhưng mờ lại ko thấy có thiệp mời nên ko dám vô, giờ được bạn bffaf mời đến nên cũng bon chen chút ;))
Chúc hai người sinh nhật vui vẻ, thêm tuổi mới, già đê 1 chút nhưng luôn tươi tắn ;))
Quà tặng sinh nhựt 2 người nờ :x:x:x:x

Mối người một con nớ ;))

Ps: Thấy mọi người chúc sống đến đầu 2 thứ tóc răng lung lay là sao nhỉ, lại còn con đàn cháu đống nữa chớ ;))
ghét nàng, cầm tiền là lại vung vẩy :)) SN ta mua cho ta với nhá == Nàng là nàng có nhiều quỹ riêng lắm ớ :-S
Gió vs Rasp thì chỉ thích E-book thôi :))

P

pexoan

Happy Birthday ss Gió và huynh Ras!
(Hai mods em nguỡng mộ và yêu quí nhất trên đời):khi (79)::khi (79)::khi (79)::khi (79)::khi (79):

:)Chúc huynh Ras ngày càng đẹp trai, học giỏi (miễn là đừng giỏi như Anh-xtanh để đàn em còn phấn đấu với! ;) ), vui vẻ :M034::M034::M034:, mạnh khỏe:M040::M040::M040:, tràn đầy sức trẻ và luôn thành công trong cuộc sống:):):) .
:) Chúc ss Gió ngày càng trẻ, đẹp (đã trẻ còn trẻ hơn nữa, đúng như ước muốn của ss. "Tôi muốn làm trẻ con"):khi (69)::khi (69)::khi (69)::khi (69)::khi (69):Chúc ss học giỏi hơn (vượt qua huynh Ras nhá cho chị em mát mặt):khi (24)::khi (24)::khi (24)::khi (24):, mạnh khỏe hơn và yêu đời hơn nữa):Mloa_loa::Mloa_loa::Mloa_loa:
[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=H1jm1_k8eXw[/YOUTUBE]
Một lần nữa Happy Birthday to my sister and brother!:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*

F

freakie_fuckie

ko thích Ebook đâu =)) chỉ thích macbook thôi =)) tặng tôi đi =))

@ss diễm: em mới có 16 :(((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((
ss Gió ấy, ss là được voi đòi hai bà trưng
=)) Đi bán Xoắn, Floral với Pemivip , lấy tiền về mua Macbook cho ss iêu nhá

macbook pro 2011 =)) ss mà còn muốn gì nữa là em bán nốt em cho bác chủ nợ để mua cho ss =))
PS : Xoắn Quẩy , nàng yêu về đấy à ;;) yêu lắm nhớ =)) ta là ta bắt cóc nàng =))

P

pemivip

Mình đến muộn nhất vì muốn gây bất ngờ cho mọi người.
ss Gió và bro Ras là 2 mod đầu tiên e quen, cũng là 2 người bạn đầu tiên của em!

Trong thời gian qua, được làm bạn của 2 anh chị quả thật là 1 điều em rất mừng! Em không ngờ được là trên mạng cũng có thể tạo dựng được tình bạn tốt như vậy! Thực sự không có lời nào để nói hơn!

Em rất cảm ơn 2 anh chị đã gắn bó cùng em trong quãng thời gian ở box Anh! Hi vọng sau này tình bạn tười đẹp này sẽ còn mãi!

Quà tặng:

Lời chúc:
- To ss: Chúc ss mạnh khoẻ, học giỏi, đạt đc ước mơ, và kute hơn
- To huynh: Chúc huynh đẹp zai hơn để đi cưa cô khác ngoài ss =))

C

congchuatuyet204

chuk 2 pạn sn dzui dzẻ nha
và chuk 2 ng hp nữa.
hihi
mình đến mụn thế này sao?
có nhìu ng vào trc quá
hic
chán ghê.
:):D:D:-*

B

bebongvip_1999

Happy Birthday , một cặp đôi lại thêm một tuổi mới . Chà , thế này chẳng mấy chốc cặp đôi nỳ sẽ nổi tiếng nhờ anh bạn freakie_fuckie đó . Tặng lun :

H

hoang_tu_thien_than198

Hơi muộn
Nhưng dù sao cũng vẫn còn kịp chúc chị gió
Chúc 2 người sinh nhật vui vẻ
Khó lắm em mới online được đấy
Happy Birthday!

F

freakie_fuckie

Happy Birthday , một cặp đôi lại thêm một tuổi mới . Chà , thế này chẳng mấy chốc cặp đôi nỳ sẽ nổi tiếng nhờ anh bạn freakie_fuckie đó . Tặng lun :
anh bạn ? :-j ;;) Hỏi han kĩ cái giới tính của tớ trước khi khen ngợi nhá
:-j buồn lắm, tủi lắm :))

PS : hoangtu_thienthan : em làm cái này ổn nhỉ :)) câu cái compliment phát =))

N

nhoaucruco

hé...hè...hè...........
ú..ù.....ui. zời...zui wa' ha!.....
nà.....tui zô góp zui nà.........
chúc...2 you sinh nhật zui ze?....có quà nhìu nhìu cho tui hưởng tý nha!....
hỳ...hỳ....
happy birthday

P

pemivip

Ta câu page nhá:
Chuyện tình gió biển (Lãng mạn
)
Chuyện tình biển và gió said:
Biển
Gió vô tình, gió lạnh lẽo. Nhưng biển iu gió, iu sự vô tình và lặng lẽ đó. Nói đúng hơn là biển iu Phong, 1 chàng trai lạnh lùng và khó hỉu.
Biển gặp Phong tình cờ và vội vã như cơn gió thoảng qua, đó là khi biển đang loay hoay với xấp tài liệu ôn thi bị gió thổi bay, Phong vội đến bên giúp biển rồi vội vã bỏ đi. Gió đã mang Phong đến bên biển. Vì thế biển iu gió và iu Phong.
Biển ko tin gió lạnh lùng như mọi người bảo, biển tin gió cũng có trái tim ấm áp như của biển. Bởi nhìu lần biển trộm nhìn thấy gió đang vuốt ve 1 chú cún hay tình cờ bắt gặp gió ngồi buồn 1 mình nhìn mọ người chơi bóng mà lại ko đc chơi cùng vì chân đau.
Bạn bè bảo gió ko hợp biển bởi gió lạnh lẽo, còn biển ấm áp, như cái tên của biển vậy - Tiểu Dương – 1 cái đại dương nhỏ, nhìn thì lạnh lẽo nhưng vào sâu bên trong lại rất ấm.
Gió
Biển ấm áp, biển bao dung. Biển ko như gió, lạnh lùng và vô tình. Biển nói biển ko tin gió lạnh lùng, biển nói gió cũng có trái tim ấm áp như của biển. Biển lầm rồi, thật sự gió vô tình lắm đó, gió đáng ghét lắm đó. Vì thế đừng iu gió, gió sẽ làm đau biển đó.
Biển đã làm xáo trộn cuộc sống của gió. Từ khi biển xuất hiện, gió ko còn tự tung tự tác nữa, gió chỉ mún đc bình yên bên biển. Nhưng gió kiu ngạo, gió ko bao giờ thừa nhận gió iu biển.
Biển và gió đến với nhau, nhẹ nhàng như cơn gió, dù gió ko thừa nhận nhưng biển bít là biển quan trọng như thế nào đối với gió mà đúng ko? Biển iu gió, biển lun bên cạnh gió, động viên và làm tan chảy gió. Gió iu biển, gió quan tâm đến biển 1 cách lặng lẽ. Tình iu của gió và biển bình yên và phẳng lặng như mặt biển.
Có lẽ tình iu quá bình yên nên gió nhàm chán, gió mún thử thoát khỏi biển để đi tìm cái gì đó mới mẻ. Và rồi mây xuất hiện.
Biển
Biển biết gió đang chán biển, gió mún tìm 1 cái j đó mới mẻ, và rồi mây xuất hiện. Mây xinh hơn biển, bồng bềnh đáng iu hơn biển. Biển hỉu gió đủ để biết đó là tình cảm nhất thời của biển, của 2 con người thích phiêu diêu nên biển vẫn đợi, đợi 1 ngày gió tự nhận ra tình cảm của mình.
Và rồi như biển nghĩ, gió nhận ra thứ tình cảm của bản thân và lại quay về bên biển. Biển dang tay ra ôm chặt gió và tha thứ tất cả.
Gió
Biển bao dung, biển rộng lượng, biển lun chờ đợi và chung thủy với gió mặc gió có lỗi lầm gì. Khi mây xuất hiện, ở mây có gì đó làm gió thích thú, gió chinh phục mây và rời xa biển, để rồi gió phát hiện gió cần biển, tình cảm biển dành cho mây chỉ là nhất thời, là sự đồng cảm của những con người thích sự phiêu diêu, như mây đã rời xa núi để đến với gió.

Biển
Biển lun phẳng lặng, ít khi nổi sóng to. Nhưng 1 khi biển giận dữ thì những con sóng đó có thể tàn phá tất cả. Biển iu gió, nhưng là cơn gió lạnh lùng nhưng ấm áp của trước đây chứ ko phải cơn gió phong lưu như bây giờ. Biển đã bỏ qua lỗi lầm của gió khi gió đến với mây, vì biển hỉu gió và mây, mạnh mẽ và phiêu diêu nên sẽ ko dễ đau, nhưng biển ko thể bỏ qua khi gió mún đến với cát. Chính vì hỉu gió mà biển ko mún gió lại làm đau hạt cát bé nhỏ. Cát mỏng manh và íu đúi, lun cần có người chở che và bảo vệ. Còn với gió, khi đã chán gió sẽ lại quay về.
Biển ko thể để gió làm tổn thương cát và bản thân biển nữa. Chính vì thế mà biển nổi sóng để bảo vệ và xua đuồi gió ra xa khoi biển và gió. Nhưng rồi gió vẫn mang cát đi và rời xa biển
Gió
Lại 1 lần nữa gió chao đảo, trước cát. Sự mỏng manh của cát khiến gió mún chỏ che và ôm ấp. Gió kiu ngạo nghĩ biển sẽ lun bao dung và chung thủy, vì thế gió cứ mãi rong chơi và theo đuổi cát mà đâu ngờ rằng biển đã nổi sóng, mún đẩy gió ra khỏi biển và cát.
Nhưng biển càng làm vậy gió càng mún khẳng định mình mà mang cát đi. Để rồi gió giật mình nhận ra gió mất biển thật rồi, biển ko còn bao dung đối với gió nữa. Nhưng có lẽ biển mạnh mẽ và cứng rắn nên ko cần gió phải bảo vệ đâu nhỉ? Còn cát mỏng manh và íu đuối nên cần gió phải che chở. Để rồi 1 lần nữa gió làm đau cát
Biển
Gió à, biển ko còn là cái đại dương nhỏ lúc trước nữa, biển đã trưởng thành, nhờ gió. Gió cho biển bít thế nào là chờ đợi, thế nào là bao dung và thế nào là đau khổ. Chính gió cũng đã dạy cho biển bít ko nên quá bao dung trong tình iu, bởi như thế biển có thể mất tất cả. Có lẽ đối với gió biển quá mạnh mẽ nên ko cần gió che chở. Vì thế gió mới mang cát ra đi bỏ biển lại 1 mình. Gió cũng đã hứa với biển sẽ ko làm đau cát, thế mà gió lại ko giữ đc lời hứa.
Cát
Gió và biển là 1 đôi nhưng cát lại đem gió rời khỏi biển, cát rất áy náy nhưng biển lại bao dung nói chỉ cần cát và gió hạnh phúc là biển vui rồi. Gió mang cát đi, đi rất nhìu nơi, vui lắm biển ạ. Cát ko còn là hạt cát íu đuối lúc nào cũng cần biển bảo vệ nữa. Giờ đây đã có gió chở che cát và cho cát biết thế nào là cuộc sống muôn màu, ko như ở biển nữa, chỉ có biển và cát. Nhưng rồi cát nhỏ bé ko đủ sức để níu kéo gió khi gió mún tự do bay đi 1 mình mà ko mún mang theo cát. Cát ko mạnh mẽ như biển để vượt qua và chờ đợi gió quay về. Và thế là gió rời xa cát mãi mãi.

Gió
Gió đã từng bảo biển đừng iu gió, biển sẽ đau khi iu gió nhưng biển ko tin, để giờ đây biển đau mà gió cũng cảm thấy nhức nhối. Còn cát, cát quá mỏng manh, gió ko thể bảo vệ cát mãi mãi được. Và thế là gió xa cát và mất biển, mãi mãi.

Biển
Biển đã từng iu gió, nhưng là trước kia gió à. Giờ đây đối với biển, gió là 1 thứ gì đó xa vời lắm. Biển ko mún gió tới gần biển nữa, biển ko mún gió lại chạm vào vết thương cũ của biển, nó chưa lành đâu gió ạ. Và thế là từ đây, biển mất cát và mún xa gió, mãi mãi.
Nghe xong đoạn này mà cười sằng sặc

Tiếp theo là đoi chút "dung nhan" của 2 vị mod này:
picture.php

Đầy là Raspberry! Đẹp zai ko?

picture.php

Còn đây là ss Gió, nàng Gió nhà ta mới kute làm sao!

Đôi điều về cặp đôi này (chỉ biết sơ sơ)
- ss Gió học ở THPT Chuyên SP HN
- Ras học ở vùng biên giời (chắc là giữa Việt Nam với Lào =)) )
Ngoài ra ứ biết thêm gì nữa =))

F

freakie_fuckie

Ta câu page nhá:
Chuyện tình gió biển (Lãng mạn
)

Nghe xong đoạn này mà cười sằng sặc

Tiếp theo là đoi chút "dung nhan" của 2 vị mod này:

Đầy là Raspberry! Đẹp zai ko?

picture.php

Còn đây là ss Gió, nàng Gió nhà ta mới kute làm sao!

Đôi điều về cặp đôi này (chỉ biết sơ sơ)
- ss Gió học ở THPT Chuyên SP HN
- Ras học ở vùng biên giời (chắc là giữa Việt Nam với Lào =)) )
Ngoài ra ứ biết thêm gì nữa =))
tưởng lần trước cái Gió -biển nó khác nhỉ, tưởng là cái văn bản mà sai chính tả tùm lum lên ấy ;)) Giờ thì nhảy ra cái này, hay , cơ mà ứ có thực tế tẹo nào cả =))
PS : Rasp : :)) không biết nói gì
ss Gió già : chưa nhìn đủ mặt (gớm) nhưng cũng kutier lắm, trẻ + đẹp ;)) hị hị

P

pemivip

thôi chả post ảnh nữa ss lại bảo "dìm hàng"
Bao nhiêu ảnh đẹp =))

G

gioxanh

Tôi đọc mà chẳng hiểu viết cái j Gió với Biển :-j

viết gì thế hả pemi :-? copy trên mạng hay tự viết đó =))

@freakie: đương nhiên rồi >:) quá trẻ đẹp ý =)) hôm nay còn có đứa bảo là con ngu ngơ lắm ;))

F

freakie_fuckie

bài gió biến này hơi bị tối nghĩa + hoàn cảnh viết khó hiểu + mục đích viết đơ đơ =)) em cũng kg hiểu ss ạ :)) Lần trước bạn ấy còn chém gió ghê nữa =))
PS 2 : Gió già : em đoán là cop =)) đoán thế

R

raspberry

Không hiểu gì cả, dù chỉ một chút :-j
Sao lại đem hình mình ra thế này ?
@Pemi: Ở trên FB ss Gió có nhiều hình đẹp lắm, k nhất thiết là phải lấy cái hình nửa mặt này đâu :))

B

bffaf

Thế mới là trưng ảnh chứ để cho mọi người còn biết mặt ras
Sao có mỗi mình hiểu cái chuyện này thế nhở=))
tạm thời đệ ko vào đc fb

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom