Nửa kia!? Tìm không ra--->nản không tìm!

Status
Không mở trả lời sau này.
N

nutac98

:D em mới học có lớp 10 đúng hok ? :D tìm ng` iu nàm j` sớm hả em ^^ tung tăng bay nhảy cho sướng ^^
còn nếu em vẫn thích có ng`iu ;)) thì chj sẽ mai mối cho ;;)

T

torai112

Tìm được người rùi làm gì . Như tui nè , tìm được rùi nhưng người ta hok nghĩ thía ==>Riêng mình ta buồn ! Bây giờ tui vẫn chưa nguôi ngoai nè !

D

duyenntb.nguyengiathieu10

nutac98 said:
:D em mới học có lớp 10 đúng hok ? :D tìm ng` iu nàm j` sớm hả em ^^ tung tăng bay nhảy cho sướng ^^
còn nếu em vẫn thích có ng`iu ;)) thì chj sẽ mai mối cho ;;)
Oày, lời đề nghị thiệt nà...hấp dẫn!:D
Kác anh 11D1 đẹp zaj hem chị!? ;;)
;))

N

nutac98

:)) úi trùi ui :)) lớp chj là lớp nữ pé ơi :)) chj cầm đầu bang phái lừa tjnh` ( suỵt ! nói nhỏ thoai nha ;) ) . Nhưng mà lớp chj hok có thì lớp khác có ... em thích lớp nào chj cũng mai mối dc hết ...n0 vấn đề ;;)

N

nutac98

torai112 said:
Tìm được người rùi làm gì . Như tui nè , tìm được rùi nhưng người ta hok nghĩ thía ==>Riêng mình ta buồn ! Bây giờ tui vẫn chưa nguôi ngoai nè !
:D thía hửm ?
Người yêu của mjn` :
_ hok phải ng` mjn` yêu nhất
_ cũng hok phải người yêu mj`n nhất
Mà chỉ đơn giản đó là người đến đúng lúc mà thoai ;)

N

nutac98

duyenntb.nguyengiathieu10 said:
Oay`
Thế thì bùn nhỉ!?
Có cả trai cả gái thì lớp mới nhộn chớ!:)
ừa :D lớp chj chán òm ! Toàn con gái :D nói chung nà girl lớp chj dc cái nhj`n ổn nhưng mà đủ thành phần : em ăn chơi đú đởn có , em hiền lành chân chất có , em học hành ok có , em đàm đúm tình yêu có , em tử tế có , mà em đểu chém gió soi mói thì còn có nhìu hơn ^^ Đó là lí do vì sao lớp chj " vui cực " . :D Được cái ở lớp chj dc cả lũ bát nháo ấy gọi là chj :p

D

Công nhận!
Em cũng đã 1 lần ghé qua + thăm hỏi + chứng kiến 1 lớp D (2 boys:D,còn lại cũng toàn girl) khi đang xảy ra nội chiến.
Đúng là hok dám bước xuống lần thứ 2!
:D

N

nutac98

0h n0n0 ^^ chj chẳng bí thư cũng chẳng lớp trưởng ^^ chj là dân thường ^^ làm cán bộ làm j` cho mệt ah` em ^^ cứ làm dân thường rồi sai vặt cán bộ sướng hơn :x

L

lethang2602

nản quá
nhìn bọn nỳ yêu đương mà thấy hồi trước lớp 10 mình chưa bit chi ===> loạn hết rồi

C

chichchich

Tìm mãi, tìm hoài...
Chẳng thấy ai hợp với mình...
Tìm mãi, tìm hoài...
Chẳng thấy mình hợp với ai...

Thế nên, chán chả muốn tìm nữa! :D
tình iu như minu mà chạy thì nó đuổi ,đuổi thì nó chạy , đứng im nó ko thèm hahahah................................

D

nutac98 said:
0h n0n0 ^^ chj chẳng bí thư cũng chẳng lớp trưởng ^^ chj là dân thường ^^ làm cán bộ làm j` cho mệt ah` em ^^ cứ làm dân thường rồi sai vặt cán bộ sướng hơn :x
hok bí thư, hok lớp trưởng,...
chỉ lãnh đạo...bang lừa tình!?
Keke...
Em đang ở Tuyệt Tình Hội, đăng kí lun bang lừa tình được hem!?

N

nutac98

nutac98 said:
hok bí thư, hok lớp trưởng,...
chỉ lãnh đạo...bang lừa tình!?
Keke...
Em đang ở Tuyệt Tình Hội, đăng kí lun bang lừa tình được hem!?
why not ? ;;)

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom