Nơi thảo luận của gia đình 1997 [ Ver.3]

Status
Không mở trả lời sau này.
L

...love...love

Thank tui đi hông tui xóa cảm ơn bây giờ..........................................................

M

mattroimuadong_1012

ông bị sao ý
vẫn chém bình thường đấy thui
ai bảo hok thanks
mà nè
sao mọi người giỏi anh thế
vào năm học xin được thỉnh giáo

M

mattroimuadong_1012

tui vẫn thanks ông đó thui
ông bị làm sao ý hả
trông mặt thế kia mà hẹp hòi thế
chả chịu chém gì
độc bắt thanks hoài

A

angel_97

thì vẫn thanks;))
mà tui thý anh văn tui vẫn được
toán pình thường
văn thì...=))

chắc mý pà bjk ro`y=))

V

vinhloc30796

cúp đuôi đi chỗ khác chơi thank mệt rồi...
chém chán quá, box Anh còn chán hơn thôi đi viết chữ "TỰ KỈ" đậm đậm lên đầu, bôi thêm đỏ đỏ gắn thêm nửa cây dao lên nữa...

L

...love...love

Thank tớ nhiều vào..........................................................................................................

A

angel_97

cúp đuôi đi chỗ khác chơi thank mệt rồi...
chém chán quá, box Anh còn chán hơn thôi đi viết chữ "TỰ KỈ" đậm đậm lên đầu, bôi thêm đỏ đỏ gắn thêm nửa cây dao lên nữa...
thế có nghĩa là zì hở Vĩnh ?:-/[ =============================================================

L

...love...love

Các bạn chém đi..........................................................................................................................

A

angel_97

ờ thì thế
:D thanks nha mý người;))
tiếp tục công việc
nâng thks của ênh êm trong gđ chúng ta:))

L

...love...love

Thank tơ nhiệt tình tí đi............................................................................................

M

mattroimuadong_1012

tui cũng chiụ
hok hiểu nổi
cái ông Lượng hay thiệt
cứ đòi thanks
hok thấy chém gì cả

L

...love...love

Thank................................................................................................................................thank đi

L

...love...love

mattroimuadong_1012 LÀ ĐÀN ÔNG NHỂ...........................................................................

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom