Nơi thảo luận của gia đình 1997 [ Ver.3]

Status
Không mở trả lời sau này.
A

anhson97

tui ông già á thế thì bà là cụ già ở dưới âm ti rồi giờ khéo khi bà đang chat với Diêm Vương cũng nên xem bà chết lúc nào

L

...love...love

các bà chém nhiều quá,tui thank mỏi cả tay..............................................................................thank tui vơi

L

...love...love

thank cho tui đi chứ.................................................................................................................................

A

anhson97

tí nữa ..........................................................................................

A

anhson97

bà bảo tôi ông già nói lại đê không bà sẽ phải húp cám lợn hết năm nay đó

L

...love...love

anhson97 không thank tui đó nha...............................................................................mau thank nhiệt tình vào...............

A

anhson97

trời ạ ông bà bận dự mấy cái đám cỗ bày cám à mà không chém tui chán wa ko chém tui out nha

L

...love...love

thank tui với,tui thank mấy người mà mấy người hông thank tui
..........................................

L

...love...love

thế thì được...............................................................................................................................

A

anhson97

thế có ai chém không cứ nhắc đến thank tí tui thank hít tất cả là được chứ gì các ông các bà vào đây chém hay là lấy lần thank

L

...love...love

tôi mớmisf baobinh44 vào tham gia.............................................................................................................................

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom