Nơi thảo luận của gia đình 1997 [ Ver.3]

Status
Không mở trả lời sau này.
M

mattroimuadong_1012

thui
tui bảo nghỉ cơ mà
có gì vào tin nhắn khách nói chuyện
p/s: Yêu cầu mọi người quay lại từ trang 1 kiểm tra, vừa tớ thấy còn rất nhiều bài hok được các bạn thanks đó

L

...love...love

chém tiếp đi các bạn.............................................................................................

L

...love...love

sao ế ẩm thế mọi người đâu hết rui`********************************************************?????angel?? mattroimuadong???????vinhloc****************************???

M

mattroimuadong_1012

Lượng
ông sao vậy?
cái lúc cần thỳ hok chém
bjờ tất cả đi ngủ lại đòi chém
thjk thì về tin nhắn khách mà chém
và mọi người hoàn thiện lốt phần thanks của mik ở những trang trước

M

mattroimuadong_1012

tui bảo hok cớ mà
có gì thỳ mai nói
hoặc về tin nhắn khách
hok nói nhiều nữa
nêu hok cho ông độc thoại

A

angel_97

cả nhà ới:D
chắc tối nì tui ko chém vs cả nhà được :(
phải đy học tới 9h 30' mới vìa nhà :(
mà mún chém vs tui thì đợi hưn 9h rưỡi nhá=))

L

...love...love

đợi thì đợi có gì đâu,bà thiệt thui.............................................................................................

L

...love...love

thank đi chứ.........................................................................................................................

L

...love...love

chưa ol thì ta sôi nổi trước vậy.............................................................................................................

L

...love...love

thank nhiệt tình lên đi bà kon..............................................................................

L

...love...love

không ai chém cả à..................................................................................................

L

...love...love

các bà chém đi,nhường tui à..................................................................................................................

A

angel_97

ờ !
mà này :))
cái ổng Sơn heo đất đó chắc sợ luôn tụi mình đó nhỉ :))
p/s: mà ông Lương bao kg? ông Vĩnh bao nhiu kg ý nhỉ ? :-??
quên ro`y=))

L

...love...love

thank nhiệt tình vào đi
...........................................................................................

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom