nơi thảo luận của gia đình 1997 ( tiếp tục nối dõi)

Status
Không mở trả lời sau này.
S

sakura_thix_sasuke

coi ai out trước nhez'
ko có poro_ poro hơi chán :D

.........................................

B

baotrana1

ông s_t_s tâng bốc mình ghê wa'. Coi chừng k ai ngó ngàng tới thì tủi thân hen =))

B

baotrana1

2 người! ai làm pà trưởng ;)) mau mau chọn ra để còn làm việc tiếp nữa. Thui bầu cử đi hen!!! Tui bầu h_g_t đó ;;)

P

poro_poro

SBD của các mr:

1.Rooney_cool
2.balep
3.haidang96
4.vipboy_2009
5.quyenuy0241
6.cuncon2395
7.sonmoc
8.vuduyhungchuot
9.toletbygonebebygone
10.hoangtu_faithful
11.phamminhkhoi
12.Hksfi
13.maxqn
14.nhomluyenthi
15.phuc.hello
16.chinhphuc_math
17.phuthuymatcuoi
18.duynhan1
19.poro_poro
20.linhdangvan
21.kingtiger

H

hoa_giot_tuyet

Này ông poro_poro nè, thế ông quyết định lam` px của sts đó hử?
Nói đy tui con` rút lui :D

P

poro_poro

mún cưa đổ tui khó lắm
phải thật lãng mạn cơ
chứ ko khô khan như ông poro_ poro
cưa px mà cũng nói toẹt ra làm tui hết hồn

Giận thì giận! ghét thì ghét! kệ tui chứ! Khô Khan, đó là từ miêu tả ko đúng và con người này đâu! Với lại tui cũng không ép! Chọn aj thì cứ con! Thằng này không hà hiếm ai bao giờ! Đừng nghĩ tôi xấu! Thật sự tôi yêu, ghét là thứ luôn luôn làm tôi buồn hay vui! Nhưng không có gì làm poro này buồn cả! Bởi ta là vua của các loài ma! Con ma dzui dzẻ! =)) Lời cuối cùng tôi xin nói rằng: " Hãy suy nghĩ về lời nói và cả hành động của mình trước khi làm việc đó! đừng để ai giận, hay bạn làm người khác thất vọng! Tui cũng nói luôn! Bữa nay tui đi học, tận 6h mới về! Ai muốn tám thì chờ tối nha! " :p

S

sakura_thix_sasuke

Giận thì giận! ghét thì ghét! kệ tui chứ! Khô Khan, đó là từ miêu tả ko đúng và con người này đâu! Với lại tui cũng không ép! Chọn aj thì cứ con! Thằng này không hà hiếm ai bao giờ! Đừng nghĩ tôi xấu! Thật sự tôi yêu, ghét là thứ luôn luôn làm tôi buồn hay vui! Nhưng không có gì làm poro này buồn cả! Bởi ta là vua của các loài ma! Con ma dzui dzẻ! =)) Lời cuối cùng tôi xin nói rằng: " Hãy suy nghĩ về lời nói và cả hành động của mình trước khi làm việc đó! đừng để ai giận, hay bạn làm người khác thất vọng! Tui cũng nói luôn! Bữa nay tui đi học, tận 6h mới về! Ai muốn tám thì chờ tối nha! " :p
cảm động we'
sr ông nhaz
mà ông thui cái điệu nói mình là ma đi!!!!!
Lúc tối doạ tui chưa đủ ah`?
Tui ngủ một mình =.="

P

poro_poro

Cho tui nói thêm! Nếu chức trưởng lão làm mấy pà dzui thì cứ lấy đi! Báo trước! Ai thích chức đó thì báo cho tui biết để tui ra khỏi topic ngay lập tức! Đây không phải là hù dọa hay muốn thách thức ai đâu! Hãy cứ suy nghĩ kĩ nếu muốn! Tớ xin cáo từ!

S

sakura_thix_sasuke

Cho tui nói thêm! Nếu chức trưởng lão làm mấy pà dzui thì cứ lấy đi! Báo trước! Ai thích chức đó thì báo cho tui biết để tui ra khỏi topic ngay lập tức! Đây không phải là hù dọa hay muốn thách thức ai đâu! Hãy cứ suy nghĩ kĩ nếu muốn! Tớ xin cáo từ!
Nếu ông mún chức trưởng lão thế thì tui nhường cho ông nhaz'
hi hi tui ko cần đâu
tui chỉ cần bạn bè thui^^

P

poro_poro

cảm động we'
sr ông nhaz
mà ông thui cái điệu nói mình là ma đi!!!!!
Lúc tối doạ tui chưa đủ ah`?
Tui ngủ một mình =.="

Vô cảm mà! Cảm động làm chi! Hãy suy nghĩ rằng:" Tôi đã bị bạn làm cho rung động, những rung động tuổi mới lớn đã làm tui nhận ra 1 điều! Yêu là đau, nhưng mọi người đếu nếu có! " Thất bại, thất bại mãi mãi thất bại trong tình yêu! => IT's mE!

P

poro_poro

Với lại pà con gia đình ơi! Đừng làm tôi phải buồn trước ngày thi mr nhá! Thanks everybody!

S

sakura_thix_sasuke

Vô cảm mà! Cảm động làm chi! Hãy suy nghĩ rằng:" Tôi đã bị bạn làm cho rung động, những rung động tuổi mới lớn đã làm tui nhận ra 1 điều! Yêu là đau, nhưng mọi người đếu nếu có! " Thất bại, thất bại mãi mãi thất bại trong tình yêu! => IT's mE!
Tui chả cần chức trưởng lão cũng chả cần tình iu nữa
tui mún ông ở lại gd
nghe chưa :(( đừng có bỏ lại một mình tui chỗ này
(ko có đứa nào..........)

H

hoa_giot_tuyet

ui chết cha rui`, hai ng` nay` phai? long` nhau ruim tui xin rut' =))
Êy sts, pa` ma` la` con zai chắc sắp thành gay rui`, haha /:)
Chúc hai ng` hạnh phúc đến đầu bạc răng long :))

S

sakura_thix_sasuke

Ông nói ko đúng rồi
Chắc chắn có một ngày ông sẽ tìm ra mà
Tui tin là như vậy
Tớ tin là như vậy :)
Và chúc ông thành công trong cuộc thi mr. hocmai nhaz'
hi hi

P

poro_poro

Chả ai phải cô đơn khi gd này còn nhìu hơn 1, chả ai phải nhớ 1 người đã mãi mãi ra đi, chả ai phải bận tâm về 1 mối hiểm họa, chả ai sẽ không còn biết đó người đã xa vì gd này luôn lớn hơn tất cả mọi thứ tinh thần mà 1 người luôn có! Luôn làm cho tôi vui, và cũng có lúc buồn! Nếu tớ ra đi! Các bạn sẽ không phải buồn vì tớ nữa! Hãy vui lên khi tớ vẫn chưa đi! :D

S

sakura_thix_sasuke

Chả ai phải cô đơn khi gd này còn nhìu hơn 1, chả ai phải nhớ 1 người đã mãi mãi ra đi, chả ai phải bận tâm về 1 mối hiểm họa, chả ai sẽ không còn biết đó người đã xa vì gd này luôn lớn hơn tất cả mọi thứ tinh thần mà 1 người luôn có! Luôn làm cho tôi vui, và cũng có lúc buồn! Nếu tớ ra đi! Các bạn sẽ không phải buồn vì tớ nữa! Hãy vui lên khi tớ vẫn chưa đi! :D
ôm một chú cá sấu bông
ngồi nói chuyện và luôn luôn cười toe toét
đó là tất cả mà gd này đã cho tớ
vì vậy đừng ai đi cả nhaz:D
đừng đi....................

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom