Nơi làm việc của CTV tạp chí Văn Học

Thảo luận trong 'Hội trường tài năng' bắt đầu bởi leo345, 18 Tháng tư 2014.

Lượt xem: 942

1. leo345

leo345 Guest

Sở hữu bí kíp ĐỖ ĐẠI HỌC ít nhất 24đ - Đặt chỗ ngay!

Đọc sách & cùng chia sẻ cảm nhận về sách số 2

Chào bạn mới. Bạn hãy đăng nhập và hỗ trợ thành viên môn học bạn học tốt. Cộng đồng sẽ hỗ trợ bạn CHÂN THÀNH khi bạn cần trợ giúp. Đừng chỉ nghĩ cho riêng mình. Hãy cho đi để cuộc sống này ý nghĩa hơn bạn nhé. Yêu thương!

Đây sẽ là nơi làm việc của chúng ta nhé. :):)

Có gì thắc mắc các bạn cứ thoải mái post ở đây .

Còn 1 vấn đề nữa đó là từ nay CTV tạp chí sẽ là 1 bộ phận của box Văn.Sẽ làm việc thường niên vào cuối tháng và cho ra mắt Tạp chí theo từng tháng.Vì thế nên mình sẽ xem xét và xin AD cho mỗi CTV 1 cái Title "CTV tạp chí Văn học":x:x

2. leemin_28

leemin_28 Guest

Chị ơi! Ban tạp chí từ thời chị Thúy Hòa thì vẫn được tham gia hay là những người mới mới được tham gia_____________________________________

3. scientists

scientists Guest

Đúng rồi đấy, chị nên xin Admin cho cái title cho nó "oai".

Mà Tạp chí tháng 4 theo em nghĩ mình nên có một bài nói về ngày chiến thắng 30-4 thì ý nghĩa lắm !

4. leo345

leo345 Guest

Ừ.được rồi,mà cũng sắp tới sinh nhật diễn đàn rồi nhỉ.Chị sẽ bổ sung thêm 1 mục nữa trong tạp chí.

Bây giờ là tuyển mới là chuyển thành 1 nhóm hoạt động thường niên ở box Văn rồi em nhé.Nếu em muốn tham gia thì cứ đăng kí thôi.

5. leo345

leo345 Guest

Tối nay sẽ được nhận nhiệm vụ luôn nhé."Thanh kiu xâu mát" các bạn

6. leo345

leo345 Guest

Xin lỗi các bạn vô trang cá nhân để nhận nhiệm vụ nhé.Mình gửi rồi đấy.

7. leo345

leo345 Guest

Xin chỉnh sửa lại 1 chút về thời hạn nộp bài của các DD nhé.Sẽ sớm hơn 1 chút tức là 25-4-2014.Vì sau đó chúng ta sẽ phải chèn chữ sửa phông nền,.......

Còn 1 chuyện mừng nữa đó là mình đã xin anh AD set title cho các bạn rồi nó sẽ có dạng "CTV Tạp Chí Văn Học" màu đẹp chứ nhỉ.:):)

Còn ai thắc mắc gì và muốn đổi phần công việc nào không nhỉ?

Chú ý: Trả lời bài viết tuân thủ NỘI QUY. Xin cảm ơn!

Draft saved Draft deleted