Nơi làm việc của CTV tạp chí Văn Học

L

leo345

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Đây sẽ là nơi làm việc của chúng ta nhé. :):)

Có gì thắc mắc các bạn cứ thoải mái post ở đây .

Còn 1 vấn đề nữa đó là từ nay CTV tạp chí sẽ là 1 bộ phận của box Văn.Sẽ làm việc thường niên vào cuối tháng và cho ra mắt Tạp chí theo từng tháng.Vì thế nên mình sẽ xem xét và xin AD cho mỗi CTV 1 cái Title "CTV tạp chí Văn học":x:x

L

leemin_28

Chị ơi! Ban tạp chí từ thời chị Thúy Hòa thì vẫn được tham gia hay là những người mới mới được tham gia_____________________________________

S

scientists

Đúng rồi đấy, chị nên xin Admin cho cái title cho nó "oai".

Mà Tạp chí tháng 4 theo em nghĩ mình nên có một bài nói về ngày chiến thắng 30-4 thì ý nghĩa lắm !

L

leo345

Đúng rồi đấy, chị nên xin Admin cho cái title cho nó "oai".

Mà Tạp chí tháng 4 theo em nghĩ mình nên có một bài nói về ngày chiến thắng 30-4 thì ý nghĩa lắm !

Ừ.được rồi,mà cũng sắp tới sinh nhật diễn đàn rồi nhỉ.Chị sẽ bổ sung thêm 1 mục nữa trong tạp chí.

Chị ơi! Ban tạp chí từ thời chị Thúy Hòa thì vẫn được tham gia hay là những người mới mới được tham gia_____________________________________

Bây giờ là tuyển mới là chuyển thành 1 nhóm hoạt động thường niên ở box Văn rồi em nhé.Nếu em muốn tham gia thì cứ đăng kí thôi.

L

leo345

Tối nay sẽ được nhận nhiệm vụ luôn nhé."Thanh kiu xâu mát" các bạn

L

leo345

Xin lỗi các bạn vô trang cá nhân để nhận nhiệm vụ nhé.Mình gửi rồi đấy.

L

leo345

Nhiệm vụ 4. Designer:scientists,giapvinh,babyhoctoan

Cuối cùng là Designer,Chúng ta có 3 bạn nhận nhiệm vụ này vì thế phần công việc này 3 bạn sẽ làm chung với nhau sau khi tổng hợp được các mục trên thì các em và chị sẽ chọn phông nền,rồi tổng hợp lại tất cả sao cho thật hệ thống và lozig.

Giờ các bạn thiết kế trước cho mình cái bìa tạp chí sắp tới nha. Chủ đề là 30-4 và Sinh nhật diễn đàn nha, làm cho nó có không khí một tí, và làm sao cho nó chìm chìm để chị có thể viết chữ lên nữa.

Tạm thời thì giờ nó chỉ gồm là: chữ “TẠP CHÍ VĂN HỌC”, Số 4 – ngày 30-4, Số đặc biệt,Giải phóng Miền Nam và Sinh nhật diễn đàn. Vậy đã!Gửi lại bản thiết kế của các bạn cho mình HẠN CUỐI ngày 27/4 nhé.

Sau khi làm xong thì gửi qua TNR cho mình.Thank you.

Xin chỉnh sửa lại 1 chút về thời hạn nộp bài của các DD nhé.Sẽ sớm hơn 1 chút tức là 25-4-2014.Vì sau đó chúng ta sẽ phải chèn chữ sửa phông nền,.......

Còn 1 chuyện mừng nữa đó là mình đã xin anh AD set title cho các bạn rồi nó sẽ có dạng "CTV Tạp Chí Văn Học" màu đẹp chứ nhỉ.:):)

Còn ai thắc mắc gì và muốn đổi phần công việc nào không nhỉ?

Top Bottom