nobita ui!

7

7124119

nobita252 said:
Eo ơi! = tuổi tui mà lôi cái ava đòi đậu thủ khoa, làm tui cứ tưởng.........
Ko có chị em gì sất nghe chưa! :x

thix lôi avata thế đấy...Chuẩn bị tư thế chiến đấu đánh nhanh thắng nhanh mới là dân VN :D.
Mà có gọi chị không ha~... gừmmm

[quote="qanh1989]ọăc
thay đổi nhanh thía
sợ bà này rùi
nhìn ảnh thì hiền thế mà...........[/quote]

ủa...Face của em hiền ah??? Lần đầu nghe nói thía..:D
trước giờ nghe cóa mỗi 3 nhận xét khác nhau ah:
1. Nghiêm o
2.con em kiu: "chị giống mụ phù thủy wa!!!" (để thanh minh rằng là tui kiu nó học bài mà nó bảo tui thế..keke)
3...... từ 1 boy:" em không cười thì nghiêm, nhưng vẫn thấy em có duyên ngầm" ....
:oops: :oops:

N

nobita252

Gừm cái jè, ko gọi chị đấy thì sao nào!
Chưa biết chừng bà còn chui ra sau tôi ý chứ!

T

teensieuway

tui cóa ý kiến nà pà kon, dạo này cóa nhìu đôi đã thành cặp trong diễn đàn, khi nèo ta sẽ tổ chức một hôn lễ tập thể, pà kon ai đồng ý vỗ tay cái koi nà, chi hai ơi định khi nèo tỏ tỉnh zới thèn ngu nhất zị.

X

xuminhehe

xory vì mấy hôm cái modem nhà em nó hỏng. em chỉ muốn làm quen +học hỏi thôi mà!!! các anh chị cứ trêu làm em ngại... chả là em thi khối B, ĐH y hà nội đó...nên định tìm 1 tên à 1 anh chị nào giỏi giỏi mà học hỏi thôi

H

huong18vn

teensieuway said:
tui cóa ý kiến nà pà kon, dạo này cóa nhìu đôi đã thành cặp trong diễn đàn, khi nèo ta sẽ tổ chức một hôn lễ tập thể, pà kon ai đồng ý vỗ tay cái koi nà, chi hai ơi định khi nèo tỏ tỉnh zới thèn ngu nhất zị.
hĩhĩ cái này hay đóa ủng hộ nhiệt tình vì nếu được tham dự mình sẽ được ăn mờ ^^ chứ còn thì tìm vợ tìm chồng trên diễn đàn tui không ham

Top Bottom