Hội - nhóm Những người thích dìm hàng các Oppa BTS

Nguyễn Tương Như

Học sinh chăm học
Thành viên
7 Tháng một 2018
329
546
129
17
Thanh Hóa
Trường THCS Nguyễn Du

Nguyễn Tương Như

Học sinh chăm học
Thành viên
7 Tháng một 2018
329
546
129
17
Thanh Hóa
Trường THCS Nguyễn Du
còn nữa nè, vẫn còn nữa nhé

Attachments

8.6 KB · Đọc: 302
  • images (32).jpg
    images (32).jpg
    5 KB · Đọc: 98
  • images (34).jpg
    images (34).jpg
    5.8 KB · Đọc: 117
  • images (35).jpg
    images (35).jpg
    3.7 KB · Đọc: 111
  • images (36).jpg
    images (36).jpg
    5.8 KB · Đọc: 94
  • images (38).jpg
    images (38).jpg
    5.4 KB · Đọc: 157
  • images (37).jpg
    images (37).jpg
    5.9 KB · Đọc: 106
  • images (39).jpg
    images (39).jpg
    4.8 KB · Đọc: 102
  • images (40).jpg
    images (40).jpg
    6.7 KB · Đọc: 109
  • images (41).jpg
    images (41).jpg
    7.1 KB · Đọc: 108
  • images (43).jpg
    images (43).jpg
    6.1 KB · Đọc: 91
  • images (44).jpg
    images (44).jpg
    10.2 KB · Đọc: 122
  • images (45).jpg
    images (45).jpg
    6.6 KB · Đọc: 93
  • images (46).jpg
    images (46).jpg
    6.5 KB · Đọc: 113
  • images (48).jpg
    images (48).jpg
    4.4 KB · Đọc: 101
  • Like
Reactions: thuyduongc2tv

Nguyễn Linh_2006

Cựu Mod Hóa
Thành viên
23 Tháng sáu 2018
4,076
12,758
951
Nam Định
THPT chuyên Lê Hồng Phong

tiểu lão thử

Học sinh
Thành viên
23 Tháng mười hai 2019
106
44
21
Thái Bình
trung học cs nam hải
Ko phải do BTS làm cái gì mà do ARMU .-. Toàn Fan trautre .-.
me ANTI BTS .-.
ARMU k phải fan chân chính đâu bn đấy là chúng nó quá trẩu chứ k phải ARMY nào cx vậy nha bn, mk tuy là ARMY nhưng cx k thích cái bn đấy lm, nếu mà ARMU là cái lí do để bn anti BTS thì cx quá cộm r, ý kiến riêng thôi nha xin đừng gạch đá

The key of love

Học sinh gương mẫu
Thành viên
11 Tháng hai 2019
722
3,337
326
Bình Phước
Trường THPT Chuyên Bình Long
me ANTI BTS .-.
Kiên à, không phải ARMY nào cũng như thế đâu ^^ Mình cũng là ARMY nè, mọi người hay nói ARMY toàn trẻ trâu nhưng đâu thể gom như thế được đâu ^^ Người thì cũng có người này người kia chứ ^^ Nếu bạn không thích BTS vì ARMY thì thật là khập khiễng, bạn hãy thử nhìn nhận công lao của họ bao năm qua xem ^^ từ một nhóm không ai biết đến rồi trở thành một nhóm nổi tiếng như bây giờ.

What The Hell?? :]

Học sinh mới
Thành viên
20 Tháng ba 2020
20
27
6
20
Hà Nội
Hỏi chấm?? :]]
ARMU k phải fan chân chính đâu bn đấy là chúng nó quá trẩu chứ k phải ARMY nào cx vậy nha bn, mk tuy là ARMY nhưng cx k thích cái bn đấy lm, nếu mà ARMU là cái lí do để bn anti BTS thì cx quá cộm r, ý kiến riêng thôi nha xin đừng gạch đá
Fan BTS trau nên mới gọi với cái tên mỹ miều là ARMU,tớ nói ở đây fan trautre là ARMU chứ khong nói ARMY .-. Nếu là ARMY sẽ khong gây war các FanDom khác đâu nhỉ .-.
Còn về ghét ARMU nên mới Anti BTS á 1 phần thoi ,tớ thích nên tớ ANTIBTS .-.
Kiên à, không phải ARMY nào cũng như thế đâu ^^ Mình cũng là ARMY nè, mọi người hay nói ARMY toàn trẻ trâu nhưng đâu thể gom như thế được đâu ^^ Người thì cũng có người này người kia chứ ^^ Nếu bạn không thích BTS vì ARMY thì thật là khập khiễng, bạn hãy thử nhìn nhận công lao của họ bao năm qua xem ^^ từ một nhóm không ai biết đến rồi trở thành một nhóm nổi tiếng như bây giờ.

tiểu lão thử

Học sinh
Thành viên
23 Tháng mười hai 2019
106
44
21
Thái Bình
trung học cs nam hải
Fan BTS trau nên mới gọi với cái tên mỹ miều là ARMU,tớ nói ở đây fan trautre là ARMU chứ khong nói ARMY .-. Nếu là ARMY sẽ khong gây war các FanDom khác đâu nhỉ .-.
Còn về ghét ARMU nên mới Anti BTS á 1 phần thoi ,tớ thích nên tớ ANTIBTS .-.
tùy bn, mk chỉ giải thích vs bn thôi chứ cx chẳng có ý bắt buộc ^-^

• Like
Reactions: What The Hell?? :]

ihattl

Học sinh gương mẫu
Thành viên
21 Tháng chín 2019
1,962
3,052
371
Bình Định
Trường Trung học cơ sở Nhơn Hòa
còn nữa nè, vẫn còn nữa nhé
Định mở điện thoại khoe cho mấy con bạn định cho nó lọt hố trai nhà mà vì điện thoại toàn ảnh dìm nên thôi :D:D
Dìm hàng hay là anti fan?
Có thể gọi là fanti ấy ạ. Kiểu fan chân chính thích cap ảnh dìm các anh ý :D
mình ủng hộ bạn, mình là anti fan BTS:):)
Các bạn ấy là fan chân chính ấy ạ, ko phải antifan như bạn đâu :)
me ANTI BTS .-.
Nếu như BTS bị ghét do ARMU thì bạn ghét ARMU đi nhé, liên quan gì đến BTS? Thử hỏi BTS đã từng gây war với bạn chưa? Đã chửi bới bạn chưa? Đã động đến 1 cọng tóc của bạn chưa mà bạn ghét họ? Nếu bạn ghết ARMU vì toàn traute thì không liên quan gì đến BTS nhé :) Có nhiều bạn ARMU cũng trẩu thiệt nhưng có nhiều bạn chân chính, chứ không phải xã hội này ai cũng xấu cả đâu.

• Like
Reactions: Nguyễn Chi Xuyên

Nam FapTV

Học sinh
Thành viên
18 Tháng bảy 2019
153
46
26
17
Hải Phòng
Trường THCS Lê Lợi
Nếu như bạn nào là anti thì nên xem lại hành động của mình.Mặc dù các bạn là anti đi chăng nữa thì các bạn cũng đừng đi soi mói như vậy.Nếu các bạn đã trưởng thành thì sẽ thấy việc đi nói xấu hay soi mói người mình không hề quen biết là một hành động rất trautre.Nên nếu như không thích có thể bật "mode không quan tâm" mà.Nên mình khuyên các bạn bớt cãi lộn trong cộng đồng nha.

What The Hell?? :]

Học sinh mới
Thành viên
20 Tháng ba 2020
20
27
6
20
Hà Nội
Hỏi chấm?? :]]
Định mở điện thoại khoe cho mấy con bạn định cho nó lọt hố trai nhà mà vì điện thoại toàn ảnh dìm nên thôi :D:D

Nếu như BTS bị ghét do ARMU thì bạn ghét ARMU đi nhé, liên quan gì đến BTS? Thử hỏi BTS đã từng gây war với bạn chưa? Đã chửi bới bạn chưa? Đã động đến 1 cọng tóc của bạn chưa mà bạn ghét họ? Nếu bạn ghết ARMU vì toàn traute thì không liên quan gì đến BTS nhé :) Có nhiều bạn ARMU cũng trẩu thiệt nhưng có nhiều bạn chân chính, chứ không phải xã hội này ai cũng xấu cả đâu.
Ủa thế BTS động đến cọng tóc hay chửi mình thì mới ghét à ,mình thích ghét thì mình ghét thoi ,làm gì được nhau :))
Nếu như bạn nào là anti thì nên xem lại hành động của mình.Mặc dù các bạn là anti đi chăng nữa thì các bạn cũng đừng đi soi mói như vậy.Nếu các bạn đã trưởng thành thì sẽ thấy việc đi nói xấu hay soi mói người mình không hề quen biết là một hành động rất trautre.Nên nếu như không thích có thể bật "mode không quan tâm" mà.Nên mình khuyên các bạn bớt cãi lộn trong cộng đồng nha.

• Like
Reactions: HNYN

HNYN

Học sinh
Thành viên
26 Tháng chín 2019
104
177
46
Ninh Bình
THCS
mình ủng hộ bạn, mình là anti fan BTS:):)
me ANTI BTS .-.
Wao :3
Cùng hội cùng thuyền nà :D :))

Aydo mình ghét cả 2 .-. :))
Haiiizaa chưa trưởng thành mới soi mói thế ,1 anti như mình vẫn còn tretrau lắm : ) , mình không thích BTS nhưng mình vẫn cứ thích bật mode Quan Tâm hahaa : )

• Like
Reactions: What The Hell?? :]

Nam FapTV

Học sinh
Thành viên
18 Tháng bảy 2019
153
46
26
17
Hải Phòng
Trường THCS Lê Lợi
Wao :3
Cùng hội cùng thuyền nà :D :))

Aydo mình ghét cả 2 .-. :))

Haiiizaa chưa trưởng thành mới soi mói thế ,1 anti như mình vẫn còn tretrau lắm : ) , mình không thích BTS nhưng mình vẫn cứ thích bật mode Quan Tâm hahaa : )
Bạn lại hiểu sai mình rồi.Mình chẳng phải ARMY cũng chẳng phải anti nha.

Các bạn anti và ARMY cũng đừng nên cãi nhau trên diễn đàn nữa,sẽ gây Cold War đó.

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: Tú Trân

HNYN

Học sinh
Thành viên
26 Tháng chín 2019
104
177
46
Ninh Bình
THCS
Các bạn anti và ARMY cũng đừng nên cãi nhau trên diễn đàn nữa,sẽ gây Cold War đó.
Có bao nhiêu gạch đá từ ARMY hay ARMU j ở đây mình nhận hết =)) các bạn cứ việc lập HT rồi add fb với mình =)) mình tiếp hết =)) chứ "chiến" ở đây là bay acc như chơi =))

Top Bottom