Nhật ký Những Năm Tháng Ấy

Status
Không mở trả lời sau này.

haianhchunguyen

Học sinh chăm học
Thành viên
13 Tháng sáu 2018
210
372
76
18
Hà Nội
THCS Dương Xá
  • Like
Reactions: Trang Vũ 2k5

Trang Vũ 2k5

Học sinh gương mẫu
Thành viên
25 Tháng mười 2018
1,097
2,517
331
Nam Định
Trường THPT
2-4-2019
Bắt đầu lịch học mới mà mk lại quên mất xém nữa muộn học chỉ cần chậm 1' là tiêu vẫn còn may chán:)
Chiều nay may quá à:)
Cảm giác nói chuyện vs máy ảo như nào nhỉ:rolleyes: ukm nó như 1 con robot vậy:)

• Like
Reactions: Maianh2510

Trang Vũ 2k5

Học sinh gương mẫu
Thành viên
25 Tháng mười 2018
1,097
2,517
331
Nam Định
Trường THPT
3-4-2019
Lý 9,5đ :)
Sáng nay nhờ câu nói của nó mà mk được yên 1 buổi:).......
Các cậu à, muốn nói về 1 ai đó thì phải soi lại bản thân mình trước đi nhé:) xem bản thân các cậu có làm được cái j ko hay bản thân các cậu có đừng bj như vậy chưa rồi hẵng nói người khác nhé:) chứ đừng ngồi đó mà phán cét người ta này nọ khi chưa biết bản thân mk có làm sai ko....
Sao chúng nó đánh nhau mk lại bj liên lụy chứ.... đang ngồi tự nhiên cái bút bay thẳng vào mặt:mad:....mấy phút sau 1 cái cặp suýt bay trúng đầu:>( chúng m sao cứ nhất thiết phải ném ra chỗ t nhỉ. Tại sao vậy???????
Tự nhiên bj sổ mũi tất cả là do m mang mầm bệnh đến lớp đấy lm cho mấy đứa xung quanh đều bj lây :)

• Like
Reactions: Maianh2510

Trang Vũ 2k5

Học sinh gương mẫu
Thành viên
25 Tháng mười 2018
1,097
2,517
331
Nam Định
Trường THPT
4-4-2019
sáng nay lúc đi hok về đang đi thì trời mưa lúc mặc xong áo mưa thì trời tạnh mưa, đúng là trời chơi mà:)
đánh t vui lắm mà:)
các cậu mà chưa biết j thì đừng nói vậy nhé xem các cậu đã làm j được chưa mà nói mk như vậy :) nếu muốn như vậy thì tự đi mà làm chứ đừng nhờ mk nhé:)

VânHà.D

Cựu TMod Cộng đồng|Cựu Phụ trách box "Sách"
HV CLB Địa lí
Thành viên
2 Tháng chín 2018
1,591
6,066
576
Bình Dương
THPT BẾN CÁT
4-4-2019
sáng nay lúc đi hok về đang đi thì trời mưa lúc mặc xong áo mưa thì trời tạnh mưa, đúng là trời chơi mà:)
đánh tao vui lắm mà:)
các cậu mà chưa biết j thì đừng nói vậy nhé xem các cậu đã làm j được chưa mà nói mk như vậy :) nếu muốn như vậy thì tự đi mà làm chứ đừng nhờ mk nhé:)
em bị đánh saooooooooooooooooooooooooooooooo?

Trang Vũ 2k5

Học sinh gương mẫu
Thành viên
25 Tháng mười 2018
1,097
2,517
331
Nam Định
Trường THPT
5-4-2019
sáng nay quên kính ở nhà may mà mẹ mang kính đến trường ko mk tiêu rồi:) sau đó mới nhớ hôm nay là mồng 1:(
Hóa kiểm tra 15 phút, làm được hết nhưng khi xem lại thì hình như mình viết sai CTHH
2 tiết cuối cô xin tiết thể để dạy lý......yep thoát được tiết thể:)
Chiều học toán, cái thằng M đó nó chưa bj ăn....đủ hay sao mà cứ suốt ngày....t:mad:
Cái t bên cạnh mk bj chúng nó vẽ mực ra mặt...nhìn mà mk ko thể nhịn được cười:Rabbit22... nhưng ko dám cười to vì sợ cô nhắc nhở. 5' sau cái t đó lại quệt 1 phát mực ra mặt mk,..được thể thưa luôn cô giáo và cô nói' sao bạn M ko vẽ lên mặt bạn H nhỉ?...'' Cả lớp cười và 1 con T nói:'' chúng nó là chj em mà cô''...Ghê nha có cái j đó ko được ổn:cool: hay là con đó nó.....:). Nhưng tại sao nó lại nói ra trong khi mk chưa kịp có phản ứng j sau khi cô nói hết câu đó chứ????
Tóm lại hôm nay là 1 ngày xui xẻo:>(

VânHà.D

Cựu TMod Cộng đồng|Cựu Phụ trách box "Sách"
HV CLB Địa lí
Thành viên
2 Tháng chín 2018
1,591
6,066
576
Bình Dương
THPT BẾN CÁT
5-4-2019
sáng nay quên kính ở nhà may mà mẹ mang kính đến trường ko mk tiêu rồi:) sau đó mới nhớ hôm nay là mồng 1:(
Hóa kiểm tra 15 phút, làm được hết nhưng khi xem lại thì hình như mình viết sai CTHH
2 tiết cuối cô xin tiết thể để dạy lý......yep thoát được tiết thể:)
Chiều học toán, cái thằng M đó nó chưa bj ăn....đủ hay sao mà cứ suốt ngày....t:mad:
Cái t bên cạnh mk bj chúng nó vẽ mực ra mặt...nhìn mà mk ko thể nhịn được cười:Rabbit22... nhưng ko dám cười to vì sợ cô nhắc nhở. 5' sau cái t đó lại quệt 1 phát mực ra mặt mk,..được thể thưa luôn cô giáo và cô nói' sao bạn M ko vẽ lên mặt bạn H nhỉ?...'' Cả lớp cười và 1 con T nói:'' chúng nó là chj em mà cô''...Ghê nha có cái j đó ko được ổn:cool: hay là con đó nó.....:). Nhưng tại sao nó lại nói ra trong khi mk chưa kịp có phản ứng j sau khi cô nói hết câu đó chứ????
Tóm lại hôm nay là 1 ngày xui xẻo:>(
Hôm nay mùng 1 đầu tháng nữa chứ????????????????????

Maianh2510

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
2 Tháng mười một 2018
766
6,544
506
18
Ninh Bình
THPT GVB :3
Status
Không mở trả lời sau này.