những đôi bạn thân trên học mãi

T

thuyan9i

mình cũng có vài lời nói vs 1 ng` chị.

mình quen chị ấy thông qua 1 ng` anh trên hocmai và chị ấy cũng là mem hocmai :)

1 ng` hết sức tốt bụng và thân thiện. chỉ vs lần gặp đầu tiên, mà chị ấy có thể giúp mình từ 1 ng` suy sụp hoàn toàn: về tất cả ấy chứ!

đã có lúc mình nghĩ đến con đường cuối cùng thế mà nhờ chị ấy khuyên giải và nói vs mình rất nhiều, phải nói là cả buổi tối đó mình chỉ nói chuyện vs chị ấy thôi :D

cuối cung thì mình cũng bik đường đời còn nhiều điều thú vị lắm.

cảm ơn chị nhiều lắm :) chị yêu của em :D, dù thế nào đi chăng nữa em cũng mãi nhớ về chị :D

ko bít ngưòi chị trong tim của em là chị nào nhở
:p:p:p:p
chị mún bít quá

K

kira_l

trên học mãi ahf !

bạn bè là phù du =))

mình lên học mãi có vài bạn o ahf :(

nhưng mình iu tât cả :))

[/I]

B

bupbe_dautay

Kể ra nhiều lắm ạ.
Yêu tất cả mem Vinh- Hà Tinh
Các mem trong BVGT.
Điển hình như: anh Mốc, anh Vũ, chị Giang, chị Tâm, anh Hợp, anh Khôi...
BVGT: chị Nhi, bé Cúc, chị Oanh...
Những mem Sn 95 giống tớ: cuncon2395, nh0c_bee, merimi, truongtrang12...
Kể tới phải là gioxanh: tớ iêu bạn của tớ nhất đời ^^.
Àh, các bé như: Thành, sakura, bé Nhung....

Last edited by a moderator:
V

vuduyhungchuot

Mình thì có vẻ như là hơi lạc loài, nhưng mình vẫn có nhiều bạn lắm: congaigiaitoan_5 này, chị casauchua này, chị quinhmei, anh tranquang (sau vụ off ở HN ngày 23/8 mới biết còn người thật của anh ấy đấy), còn ở bên trang chủ thì có mỗi chị Thương là tớ quen thôi.

D

dung_92bn

Thấy mọi người viết lên mjnh cũng vào bon chen tí nhỉ? :D. Tham gia HM đc hơn 1 năm rồi lên cũng có kha khá bạn, nhưng do chỉ ăn vạ tỏng box sử lên thân thiết nhất cũng chỉ có các cụ trong ý như: anh Vinh(crazyfrog); Thị nở Quỳnh (haiquynh.710); rùi địa phủ Ngân (money_22); anh trinhluan; anh arxenlupin; anh Phát....... nhiều lắm ^^. Nhưng mjnh cũng yêu tất cả mọi người

C

chichi_huahua

hì! Vào viết theo yêu cầu !
Trong hocmai mình iu nhìu người lắm! Liệt kê lun:
-em iu: teatrinh, kira_l , botvip, yoshitopshi , toi0bix, conech123,...
-bạn iu: boy_deptrai92, lmyhuongmt , ...
-anh iu: tramngan, lady.first.
hic! Mình đa tình dễ sợ! :((
:x :x
HÌ! Dù sao thì mình cũng iu hết! IU mọi người nhìu!

C

canhdong_binhyen

Mìh biết hocmai.vn có lẽ nhỡ nhìu nhất vào bạn suphu_of_linh bạn í rất tốt chỉ bảo tận tìh. trog này mìh wen dc rất nhìu bạn tốt nào là tên mèo rà , Đào, anh Tuân, Đức Anh,Mỹ Hương, nhox .... ai cũng là những ng bạn thân thiết và lun giups đỡ khi mìh khó khăn.Cám ơn tất cả các bạn. Cám ơn hcmai đã jup mìh có cơ hội wen bít nhìu ng thiệt tốt

C

congchuatuyet_2009

Còn của em là:
Bạn thân: pé nhéo (congaigiaitoan_5), chị Ếch, anh smile, chị Phố, chị Linh (bupbe_dautay), chị Hạ (nhoklovely and nhoklovely_two), Liễu Chi, Vũ Nguyên ;;), concoc123, emjuconech123 ;;), anh lồi (trinhluan), chị Tiên, anh Mít ;;),... (nhiều quá kể ko hết ;)))
BVGT: anh Vũ, sf Mốc, chị plb, chị Gió, chị Huongkc,...

Z

zero_flyer

bạn của ta đều bỏ ra mà đi cả rồi :|, hiz năm cuối rồi, mỗi đứa có 1 con đường riêng, ko biết sau năm này có còn gặp lại ko nữa :(

T

trang14

Bạn thân ư?
Đi cả rồi, còn đâu!!?
Không biết bao h mới quay trở lại.
Bạn iêu ơi :((

D

dung_92bn

Còn của em là:
Bạn thân: pé nhéo (congaigiaitoan_5), chị Ếch, anh smile, chị Phố, chị Linh (bupbe_dautay), chị Hạ (nhoklovely and nhoklovely_two), Liễu Chi, Vũ Nguyên ;;), concoc123, emjuconech123 ;;), anh lồi (trinhluan), chị Tiên, anh Mít ;;),... (nhiều quá kể ko hết ;)))
BVGT: anh Vũ, sf Mốc, chị plb, chị Gió, chị Huongkc,...

ôi Cúc ơi sao lại là anh Lồi hả? e

M

miumiu_emchuabityeu_94

bạn thân của tôi ư
liêụ bạn ấy còn coi tôi là bạn thân nữa ko vậy ??????????
toi yêu mọi người trên học mãi nhìu lắm

N

ngocthinhdan

hic..hic..Bạn thân của tui vừa là người bạn trên diễn đàn mà ngoài thực tế hai đứa cũng rất rất thân nhau lun::: Trang_ pooh

Q

quynhdihoc

bạn của ta đều bỏ ra mà đi cả rồi :|, hiz năm cuối rồi, mỗi đứa có 1 con đường riêng, ko biết sau năm này có còn gặp lại ko nữa :(

Sẽ gặp lại mà :)
:)>-
Đừng từ bỏ hi vọng..................... Có thể chúng ta không gầnnhau nhưng chúng ta nghĩ tới nhau là đủ rồi . Phải ko zero :p

Còn đối với mình, thật sự có quá nhiều bạn bè ................. cũng là 1 oldmember , cũng từng đi làm quen và dc các bạn khác làm quen, mình mới thấy tình cảm giữa con người với con người thật là sâu sắc.
Trong suốt thời gian hoạt động trên hocmai thì mình có rất nhiều ng thân. Ai mình cũng ju hết .......... nói ra thì ng này ng nọ.. phiền lắm :D nên thui vậy ^^!

V

vampire_knight_1710

Ai cũng có 1 người bạn thân để tâm sự và chia sẻ.Còn mình thì không có ai.Buồn lắm!Mình mong là sẽ tìm được 1 người bạn thật sự hiểu mình

Top Bottom