Những câu đố thú vị nè ^_______^

Status
Không mở trả lời sau này.
S

sakura_lc1992

(*) Mọi người ơi giải hộ tui câu đố này với
I'm 1234567.My 123 is a vehicle. My 345is a thing people ( especially women) usually carry with them.My 567 changes every year. Who am I|-)

T

tungpvgs

Mình là một người bạn mới, vào trang web một cách tình cờ. Xin chào tất cả các bạn!
Có bạn nào giới thiệu cho mình biết diễn đàn này viết về cái gì nhỉ?
Với một người đã trưởng thành thì học được gì ở đây?
Xin đừng cho là mình đùa nhé, cảm ơn các bạn.

H

halo_vip

cấm spam
mình đã nói với bạn rùi
bạn hok dc spam
các mod ơi
xoá hộ em mấy bài này

A

anhnamdeptrai

Chào có ai dịch giúp tôi câu này được không.
"Mình mãi là bạn thân của nhau" ai dịch cảm ơn nhiều nha

Last edited by a moderator:
H

huong_tuyethai93

Boats is to passed 100 privates.unless they have hair then they are victim of head. However ,private haven't hair for sure they aren'tvictim of head."giúp mình giải đáp câu này với nha...năng nỉ luôn đó...

8

855699

you are COLT! is it righttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttt

T

tuyettrang2002

I am an animal , I live on a farm . I eat grass or hay . But I can't work because I'm still young . My name begins with letter C and has got four letters . What do you call me ?
is it calf

N

nhen_kieu

I'm 1234567.My 123 is a vehicle. My 345is a thing people ( especially women) usually carry with them.My 567 changes every year. Who am I?

--> Câu nì thì em đoán thế nì : 123 là car. 567 là age. nên từ này em đoán là carnage :p Hem bít có đúng hem nữa.hihi

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom