Nhật ký thi học kỳ

H

haa1

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Thứ 3 ngày 25/12/2007
thi văn với Lý chán tủ đè gãy xương ôi cái thân tôi hôm qua học văn đến 3h sáng mà chẳng trúng tủ gì, khổ thân chắc ng Bắc Ninh nên mấy ông trên sở toàn cho vào bên kia sông Đuống, mà bài đấy có gì hay ho cơ chứ năm nào cũng thi, gãy mấy cái xương vè mất rùi. Nhưng ko sao với trình độ văn chương như mình thì mấy bài này chỉ là con muỗi,hè ko chỉ nói tới sông Đuống mình còn lôi cả Nhớ con sông quê hương với Chinh phụ ngâm khúc nữa chứ, ngưỡng mộ mình ghê. Thi Lý khó dã man luôn ôi trượt đh mất thôi. Đi tong ngày noel
thứ 4 ngày 26/12/2007
thi Hóa Địa
chà chà gì chứ Hóa thì ko bao giờ hà ngán thế mà sai tới 3 câu lận mà toàn sai vớ vẩn chứ chuẩn bị nghe cô ca roài. :-S
Địa lại lệch tủ tiếp nhưng mà may đc bài vẽ biểu đồ, hehe còn mấy bài kia ko có trong sách trình độ bịa của mình thật tài năng chà càng lúc mình càng thấy phục mình :D
Thứ 5 ngày 27/12/2007
Thi sử sinh
ôi mình muốn hú lên trong room tao trúng tủ rùi, ngất mất trúng 2 câu to điểm nhất lận mừng qua 9 sử trong tầm tay. Thi sinh, muỗi mình học sinh mấy cả hè rùi mấy cái bài cỡ này nhỏ thế mà sai 6 câu hic lên thớt với cô Hoa
thứ 6 ngày 28/12/2007
ngày cuối cùng thi Toán với Anh
sao đề toán cho dễ thế cả room ngồi chơi 45p liền chẳng bù cho môn Lý thế mà ko chắc đã đc 10 đâu. Thi Anh, cái cô dạy anh lớp mình dở ng` ko lấy điểm bài thi này mà bắt thi lại. thế thì làm làm gì. vào tập tô 20p xin nộp bài thầy ko cho, bọn trong room tưởng mình giỏi anh hỏi bài mới sợ chứ, thầy giám thị thì thấy mình xong hỏi:" đã xong rồi?" " Vâng" " Kiểm tra lại đi" " em chắc chắn đúng rồi thầy cho em nộp bài" "Chưa đc nộp bài". hix ngủ vậy, ngủ cũng ko xong chúng nó cứ hỏi, khổ có biết cái gì đâu. thầy thấy mình mất trật tự quá thôi cho nó nộp bài. Hehe hết 4 ngày thi rối nghỉ tới thứ 4 lận mai đi sắm tết thôi chưa mua sắm cái gì từ đầu mùa rét đến giờ.
Chấm hết.

T

tieuthu258

hehe
tui chưa thi
đang lo vì văn còn chưa thuộc tác phẩm
hix
theo khối A mà thi tập trung toàn Văn SỬ Địa
hu hu

L

leejunki18

ễ kĩ thuật í......chả hỉu mô gì...........vẽ vớ vẩn..........nó cho vật thể.miêu tả = lời.............thế này:cho 1 vật gồm 2 khối trụ đặt đồng tâm...khối thứ nhất có kích thước 80 80 40....khối thứ 2 có kích thước 120 80 80 hay gì ấy..........ở giữa có đặt 1 khối trụ phi = 60 45
vẽ kình chiều của 3 vật thể đó..........

7

7124119

hêh, hôm nai chiến sĩ 7 ra trận môn Toán và Điạ, và thành tích như sau: súng gãy, lựu đạn lép, tinh thần xẹp... và hy sinh tại chỗ sau bao nỗ lực để thoát khỏi ách đô hộ của 3 giám thị nhưng vẫn không thể... ko thể liếc trái, liếc phải đc....
Và tiếc nhất là quả lựu đạn cuối cùng để giành 2đạn đã bị hụt... Vẽ cái đồ thị . Không bik đầu để đâu mà bik bài này bậc 2 trên bậc 1, vậy mà cái tay làm nhầm bậc 1 trên bậc 1. Thế là tự tin hem thèm chia đa thức, tiệm cận sai- suy ra... đời em ăn CÁM . Và kết cục.... HK1 hok bik đc 2 phẩy hem nữa :-"
hú hú hú ...... :((

D

duongthienhan

HỌC ĐỂ ĐỖ ĐẠI HỌC

NGÀY 31 ANH EM RA TRẬN VƠI S NHỮNG VŨ KHÍ TỐI TÂN NHẤT NHƯNG CHẲNG CÓ GÌ........................
CHẾT..........................
CHỈ VÌ CÁI MÔN TA MỪ HOK ĐC HỌC SINH GIỎI..............
BÙN..........................
NGÀY 31 ĐỐI THỦ LÀ VĂN VÀ LÝ.............
ĐÃ THẾ LẠI GẶP PHẢI CÁI PHÒNG HOK CÓ MỘT THÈNG NÀO LA CHIẾN HƯU......
CHẾT................

D

duongthienhan

SAO ĐỜI BÙN NHƯ CON CHUỒN CHUỒN ...........
CHÁN NHƯ CON CÁ RÁN................
MỆT NHƯ MỘT CON RỆP.................
BÙN.......................

N

nguyenlan11a1bn291191

Em cũng dân Bắc ninh nè. Em học lớp 11 thôi.
Cũng công nhận công nghệ lớp 11 khó thật!.Nhưng trường mình thi trắc nghiệm.

D

duongthienhan

HỌC ĐỂ ĐỖ ĐẠI HỌC

HỌC CÔNG NGHỆ 11 CỨ NHƯ HỌC HỌC ẤY NHỈ..................
NHƯNG CŨNG THÂY HAY GHÊ..................
HOK VẼ ĐC NGỒI VẼ HÌNH KHÔNG GIAN...................

H

haa1

hehe thi xong chơi từ giờ đến thứ 4 liền phen này chơi dài ng` đi học lại chắc phải tăng vài cm khà khà

H

haa1

mọi ng` chưa thi thì thi tốt nhá năm nay chắc làm chặt nên tớ chẳng quay phim đc tí gì cả suýt chết mấy lần
hơ lớp 11 phải thi công nghệ àh? giờ mới bít đó chắc là khó rùi ngày xưa mình học môn đó may mà ngồi gần cái thằng thi kiến trúc toàn đc nó vẽ cho sướng

L

linhthitran

oa hôm nay thế là thi xong thế là được đi chơi thỏa thích rùi. Hôm nay đề toán không có j dễ bằng mất cho 90' ngồi chơi tới 35' sướng vô cùng.

Top Bottom