Nhật ký Nhật ký lưu ban

N

ngocsangnam12

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Nhật ký của Nam trong những ngày còn ở HM

Hôm nay Chủ nhật ngày 24 tháng 5 năm 215 mình bắt đầu làm nhật ký. Không biết mình có làm hết được không nhỉ ~
Hôm nay quả thật là một ngày mệt mỏi cứ hải quét đi quét lại cái nhà
cứ mấy chục hút lại 1 lần. Nhưng cố thôi biết sao giờ cùng với người bạn thân nhất của mình mà mình đã từng xem là người quan trong nhất ngoài gia đình vì đã cố chơi với mình đến giờ thế mà cứ coi mình như đang khoe khoang. Dù thế mình đã cố gắng giúp bạn đó rất nhiều không kể hết đâu nhưng không biết tình bạn này kéo dài nữa không. Mình muốn chấm dứt thì chấm dứt đi cứ lè rè thế này mệt lắm... Mong bạn đừng đọc được... Người bạn thân của tôi... Tôi sẽ chấp nhận mong muốn của bạn *bỏ tình bạn tri kỷ* Chúc may mắn nhé. Đến sinh nhật sẽ có người khác tổ chức thôi đừng lo bạn có nhiều bạn bè mà.

Last edited by a moderator:
N

ngocsangnam12

Thứ 2 ngày 25 tháng 5 năm 2015.
Hôm nay trời khá nóng. Một ngày nữa lại trôi qua trong buồn tẻ sợ thật cái buồn này. Chị Mưa với chị Sâu lại tỏ vẻ muốn bùng HM nên chán quá 2 người đó hay thế mà giờ lại đi nữa thì Ngoại khóa sẽ đi đâu và về đâu đây. Mà hôm nay sinh nhật anh Sơn buồn cười chết đi được tội nghiệ nhưng may còn có chị hlan tốt bung. Nghe thấy sinh nhật mà mình lại nhớ đến cái sinh nhật của con bạn không biết năm nay có tổ chức cho nó không chắc không quá. Đang có ý định làm sinh nhật cho bạn haphuonganh2003 mặc dù thông thân không thích cho lắm nhưng thôi lần đầu làm cho bạn trên diễn đàn thế là tốt lém rồi.
Bực ghê mấy ông anh kia với mấy bà chị kia đi đâu rồi làm tối nay bên box Văn mình chờ dài cổ hơn hiêu cao cổ lun òi. Lúc chưa mở thì ai cũng có mặt đến lúc mình mở thì off đâu rồi...Như đang trốn toic Văn của mình vậy tuần trước cũng thế đó.
Kết thúc một ngày buồn tẻ

N

ngocsangnam12

Hôm nay thứ 3 ngày 26 tháng 5 năm 2015
Ngày này không nóng bằng hôm qua mà nghe nhiều độ hơn =~=
Hôm nay mình với anh Na đổi nick chơi định phá chơi nhưng mà sợ bị mắng lại thôi đảm bảo lần sau mà vào là cho cái nick tanh bành luôn nhưng mà không quá đáng. Hôm nay chị Quỳnh định lậ mưu mình nhưng mình hiểu ý chị mà vì chỉ lệch nhau một chữ nữa là thành ... Không ngốc mà viết đâu ~ Hôm nay thật vui không chán như hôm qua... Nhưng mai mình không được phép onl vào buổi sáng có thể cả buổi chiều nhưng chắc buổi tối được onl. Mà mai cũng là một ngày mệt mỏi cho coi. Ê mà thấy Haphuonganh2003 nói chán HM nên thấy tổ chức sinh nhật cho bạn ấy là một điều đúng đắn hahaha. Cơ mà mong sẽ làm tốt cho bạn.

Kết thúc một ngày nữa

N

ngocsangnam12

Hôm nay thứ 4 ngày 27 tháng 5 năm 2015.
Có gió Tín phong thổi vào khá mát. Không nóng như hôm quá nữa.
Thế là dọn toàn bộ nhà mệt chết đi được từ 11h trưa đến hơn 3h chiều mà lị. Cuối cùng mấy ngày rèo mẹ cũng được đi bà ngoại xuống đến nơi nghe tin anh họ dám cùng bạn bắt ce đi từ Đà Nẵng về Nghệ An mà mới lớp 11 hay 10 gì đó. Thế là bị các cụ xách về nạt cho tơi tả và tả tơi à mà giờ mới nhớ hahaha nghe anh Na nói là boss caro của lớp mà cứ thua mình hoài nghi anh đó đang giỡn nhẹ tay chứ khi chơi cũng là lúc muốn ngủ nản thấy thắng trong nhục nhã quá. Mà chị Angel mới tâm sự với mình thấy cũng vui khi được để tâm đó chứ hehe. Nha vào F thấy ngay cái tin tìm người yêu đợt cuối của phankyanh2000 thấy chị Nice vk là Mins Ciu vào đăng ký chắc định viết cái là xóa nhưng nào nhờ bị mình chụp lại với biết được anh phankyanh2000 thích pinkylun nghe cảm động ghê.

Lại kết thúc một ngày nữa sắp sang ngày mới rồi còn 20 phút nữa thôi !

N

ngocsangnam12

Hai ngày trước vì bị cú điện nên chả nói được gì. Giờ chị Angel lại nhắc đến chuyện mình vùi từ lâu mình ghét điều đó và mình thật ganh tỵ với rất nhiều người vì sao chứ ~ Hức hức ... mình có làm sai gì đâu mà bị như vậy chứ .

N

ngocsangnam12

Hôm nay thứ 2, ngày 31 tháng 5 năm 2015.
Hehe cả sáng mình ngủ luôn nek,... Đến chiều thấy hay hay xuống bà ngoại chơi thấy ai cũng làm việc mình xin làm thế đc làm nà,... nhưng đến giữa chừng thấy chán là cứ nghĩ mấy trò tự bịa hay hay thế là làm xong hết tất cả khi nào không hay kiểu này mình thấy hơi bị thuận tiện nhá,... Nghĩ và làm cùng 1 lúc hehe. Giờ mới nhớ ná, lúc chiều ở đó nhìn ra ngoài bến thấy gió ầm ầm ù ậ thế mà chỗ mình đứng cách đó có tầm 7m mừ chả được như thế gió ở đó to lém mình mà đứng ở đó tóc mình chắc chắn sẽ bị xô thẳng ra 1 đường cũng có thể đứng đó là đứng hem vững auz, với laih nhìn trên trời thấy rõ ranh giới giữa cái nắng và lạnh ná 1 bên đen cì 1 bên trắng tinh chia nhau trên 1 đường nhìn mà thấy hay hay.
Thế đến tối mới nhớ ra hải tổ tức sinh nhật cho bạn nek, báo cáo cho Duythanh73 rồi lại còn báo cáo tỏng box nữa. Thế mà trời chả thương làm cái dài ơi là dài rồi tự dưng bị tắt làm lại thấy nản làm 1 mạch chắc chắn chả chi tiết như lúc đầu

N

ngocsangnam12

Thứ 3, ngày 9 tháng 6 năm 2015.
Hôm nay gió mang theo cái nắng nên nhà cũng nóng luôn...
Chán thật đó... mấy anh mấy chị kia mình quen gần như lớp 9 cả nên là thi tuốt tuồn tuột chả ma nào nói chuyện ... Nói chung nửa ngày hôm nay chả có gì vui để xme từ nay đến tối có gì vui thì iết tiếp mà không có cũng viết tiếp ... ;)

N

ngocsangnam12

Hôm nay thứ 4 ngày 10 tháng 6 năm 2015

Không được ai xem bản nhật ký này của Nam nên đã xóa hô hô hô...
Hôm nay, Thứ 2 ngày 15 tháng 6 năm 2015...
ÔI ngày hôm nay có 1 tí mưa nên mát hẳn cơ mà chả ướt át gì đã ngưng nản toàn tập haizzzzz... Mà nek tự dưngg hôm nay nhiều bất ngờ quá mình cũng chả hỉu cái mô tê .... Còn bị anh Khải với chị Trang bảo ngốc nữa thì huhuhu sao ức thế này chứ .... với lại tự dưng nói mình cứng đầu nữa chứ ... đầu mình là đầu người có phải đầu đá đâu chứ hứ ... :p Mình nguyền rủa 2 anh chị kia nhiều nhiều luôn :p ...
Từ hôm nay trở đi Nam sẽ bắt đầu ngủ từ 10h và dậy lúc 6h ngủ trưa từ 12h đến 1h để bảo tồn cái sức khỏe .... tức là bị mama ép ... cái trương trình khám phá thế giới của ta chắc sẽ nghỉ xem luôn quá ... Huhuhuhu sao mà cái trương trình nó lại xuất hiện khuya thế không bít làm cho mình nghỉ xem giờ ta rủa mi luôn ... Hứ ... Thôi ta đi ngủ đây bye bye tình yêu đã bị ta nguyền rủa giờ đây tui sẽ không coi mi nhìu nữa òi bye bye.

Kế thúc ngày bất ngờ từ trc tới nay

N

ngocsangnam12

Hôm nay thứ 5 ngày 19 tháng 6 năm 2015
Haizzzzzzz tự dưng mất điện tới 3 ngày ... chán bỏ xử ... lên còn bị chị Thiên với anh O nói muốn xử treo cổ nữa thì ôi ta mún giết mi quá đi .... hihi mà tự dưng hôm nay ta làm sạch tinh tươm nhà cửa ... mà về thì chả được khen lại còn bị ép đến xây xước giwof tay rát chết đi đc ... huhu ta ghét mi
Kết thúc cái này tội tệ nhất lịch sử làm ơn mắc oán

N

ngocsangnam12

Hôm nay ngày 2 tháng 7 năm 2015...
Nhật ký của ta sr nha, ta lỡ quên mi hì hì :p ... Hôm nay chán thật, trăng lại bị mây trắng che khuất nhìn cảnh sao éo le giống tui quá chừng ... híc híc hu hu ... Nhưng hôm nay chán quá chả có mún chia sẻ ... haizzzz rồi ta đặt thẻ òi giờ chỉ cần nhận nữa ta sẽ học tiếp tienganh123 .... Không bít có quên mi lun hem cảm thấy cõ lỗi quá đi

Mà buồn ghê nhiều người cứ nói hứa hứa nhưng hứa thôi không làm nên nản quá đí, mình nghĩ sẽ hem giữ lời hữa với ai cả cuối cùng vẫn giữ tính nào tật nấy chả sửa được nên cứ thiệt thoi ... thôi tự an ủi sau này sẽ may mắn vậy...

N

ngocsangnam12

Hôm nay ngày 3 tháng 7 năm 2015...
Hôm nay nóng lắm nhưng vẫn buồn ghê chả có hứng để than ...
Chán thật sao mọi người không thể mở lòng nhỉ ??? Sẽ tốt hơn mà nhỉ ??? Thôi kệ đi chỉ cần chúc họ vui vẻ đừng đóng cửa với họ là dc lun lun có thể mà nhỉ

N

ngocsangnam12

Hôm nay ngày 13 tháng 7 năm 2015.
Ố la la hôm nay chưa hết ngày nên chưa nói đến thời tiết .... Haizzz tự dưng hôm qua chả có ai nói chuyện lấy bừa 1 người tưởng nói được chớ còn bị la ... Nha nha giờ mới thấy event thi buổi trưa nên mình phải lên lúc buổi trưa còn chưa tính đến buổi chiều thi bên box Âm nhạc nữa .... chắc tối nay sẽ làm bài tập quá ....
Tối viết tiếp

N

ngocsangnam12

Hôm nay ngày 21 tháng 7 năm 2015 ...
Trời mát mẻ không mưa không nắng à quên có tí nắng nhè nhẹ ...
Chán thật .... Hôm nay là một ngày buồn tẻ ... Chả có gì vui để nói lại còn bị anh trai ghét + giận nữa mới khổ ... oa oa .... Haizzz hôm qua chán quá nên chưa kể cho mi dc Nhật ký .... Hôm qua là ngày chị Thiên mở nick f đó ... Ta vui nhém lun nhưng lại chưa nói chuyện được nhiều vì chắc học mệt nên chị ấy chả có onl ... buồn quá đê ... Haizzz dạo này ta học chểnh mảng ở môn Anh lại tốt ở môn Toán .... sao chênh lệch quá .... cơ mà cũng hem nói là tốt được chắc chỉ may mình làm được bài thôi .... Anh có nhiều từ vững mà học rồi lại quên học tiếp lại quên ... Viết vào giấy thì sau mất hút .... Giờ chắc lèm lun 1 cái cuốn vở 300 trang lun quá .... sau này hem nhớ thì cứ mở ra là dc .... dùng từ điển thì chữ nhỏ sợ cận mặc dù mắt mình nhìn vẫn 10/10 hắc hắc ... Haizzz ... giờ mà có gì chơi (Trừ game) thì ta chơi tuốt luôn .... nếu mi á(nhật ký) mà là người thì chắc ta rủ mi đi khắp nơi ... .chơi khắp thứ .... nói lắm chuyện rồi .... Hôm nay ta mệt mỏi quá mi ơi .... Tại sao nhỉ ??? Nghỉ ngơi hả ??? Làm rồi nhưng không dc càng mệt hơn ... hoạt động rồi mệt hơn nữa ...

Hết nửa buổi chiều ...Tói ta có thể vào nhưng cũng có thể không vì ta nhanh quên lắm ... Tha thứ cho ta nhé ... oa oa

N

ngocsangnam12

Hôm nay ngày 29 tháng 7 năm 2015 ...
Trời u ám, mát mát, có tí mưa ...
Hôm nay là một ngày tội tệ nhất cái ngày tồi tệ ... Chắc tớ quá ích kỷ Nhật ký ... Cái giá để trả cũng không ít đâu ... Lâu nay tớ chả nói đến anh trai hay chị gái tớ nhỉ ??? À mà có à quên không chứ ... Haizzz người anh trai tớ yêu quý nhất lại chả hiểu cho tớ mà cứ la rồi đến giét tớ hoài ... Muốn tự tử quá ... Chị Thiên dạo này "tu" để học rồi ... mong 2 anh chị sẽ học tốt sau này Chị Thiên onl cái mình hỏi bài liền hé hé ... Nha mới có anh trai ms đó nhá cơ mà cũng bận học hớt trơn òi ... Cái anh có tên bài hát hem giận tớ nữa đâu nhá ... hí hí ... Haizz cái lịch của tớ làm tớ sợ quá ... cái gì mà môn Anh khi nào cũng phải bằng hoặc hơn 2 trang giấy ... ms lần trc đến chữa thì mất 2 giờ ... nản quá ... Dạo này tự dưng phần ngực bên phải tự dưng bị thần kinh ... lâu lâu lại nhói cái ... Tất nhiên tim tớ nó không ở bên phải rồi hố hố ... cơ mà cũng chả bị bệnh gì đâu nhá ... Cơ mà nếu tim bên phải thì sao ta ??? Người ta nhằm súng vào bên trái mà tim bên phải là còn cơ hội sống rồi

N

ngocsangnam12

Hôm nay ngày 31 tháng 7 năm 2015 ...
Trời hôm nay mưa không nhiều... có tí nắng làm tớ đau đầu như chết đi sống lại ấy.
Hôm nay cảm giác mọi thứ như quay lưng về phía mình ấy ... Tự dưng lại đi bắt bẻ ngường ta làm gì ... thì người ta sai tí thôi mờ ... sau đó tự nhận ra hành động đành phải làm dạng chỉ đùa không là mất đi one người bạn rồi ... Người anh trai tin tưởng nhất ... mình cảm giác đó hem phải anh ấy nữa òi ... cứ sao sao á ... y như một người khác lun ý chứ đừng nói gì ... Chị Thiên phải học, bận bịu quá chả có thời gian nói với mình tí gì... Mới onl là off ... Nhiều lúc thấy nản nản sao á... Chắc mình bị dây thần kinh chạm dây chập mạch rồi nên mới như thế ... Để coi còn có gì nữa không ... à có nhá ... tớ vừa tham gia thêm 1 CLB Dịch Anh-Việt trên tienganh123 do bạn <quên tên rồi> làm ... trên đó bài dài dài ... những câu nghĩ khó ... cơ mà cốt truyện khi dịch ra thì thôi rồi ... Nghĩa không ra nghĩ nội dung gì mà ... Đau thương ... tự dưng hôm nay có hứng dịch Anh-việt thế hem bít ta ... tự dưng lên tienganh123 lấy lun bài chấm điểm làm một mạch .... kết quả thì đang chờ cô chấm ... rồi rảnh trả lời mấy câu trên phần Hỏi-Đáp ... tham gia thêm 2 lớp des ảnh nữa ... công nhận cứ nhận vào mà làm thì hem bít sao cả ... Giowf mới nhớ tới người bạn đâu tiên đây nek, là 1 người trên tienganh123 lun đó nhá ... cơ mà 1 năm rồi còn gì nên quên tên là chuyện bình thường với lại lúc đó minh với cậu ấy có dùng tên thật đâu ... đặt 2 tên giả mà ... hí hí ... thế là khi nào trong bài viết thư mình đều lôi tên cậu ấy ra mà viết dưới Best friend ... hay là Love ... Nhớ lại lần đó vì sao 2 đứa mình giận nhau mà thấy mình ích kỷ quá ... cơ mà đó cũng là lần đầu tớ khóc vì 1 người đó nhá ... tất nhiên là bạn thân cùng giới tính rồi ... chắc nhiều kỷ niệm quá ... 2 đứa tớ trên khung ảo khi nào cũng đùa với nhau hớt á ... vui nhém lun ... cơ mà giận nhau chắc là vì mình lần đó nhận ra cậu ấy chỉ đang lợi dụng mình thôi ... haizzz định đợi 1 thời gian sau rồi sẽ ns cắt dứt tình bạn nhưng mà thôi cứ để xem cậu ấy thế nào ... sau đó mình mới học nửa năm trên đó là off luôn ... giờ cũng có nhớ cậu ấy thế nào auz ... Khi đi mình có xóa tất cả các bạn mà nên chả ai để lại lời nhắn được cả ... cảm thấy có lỗi với 1 số người thân thương của mình trên đó quá ... Giowf lại bắt đầu kết bạn lại từ đầu rồi ... chắc giờ mình sẽ hem bao giờ cần bạn thân nữa auz ... mà có thì trên mức bạn dưới mức bạn thân thôi ... Cứ chơi với nhiều người sẽ đỡ hơn thôi ... mặc dù mình lại mún có 1 người bạn thân ~.~ Ui mâu thuẫn quá đi ... Aizza để nhớ coi có cái nào để nói nước không đây ^~^ À hình như mình nói chuyện với chị Hiền hem mất thiện cảm auz nha ... mặc dù trước đó có tức tí thui ... hí hí ... Chắc chị ấy nhường mình òi ... Tưởng hôm nay ít chuyện chứ nhiều quá trời ... Hôm nay là ngày cuối cùng học thêm Anh ... mún học cô Hoài quá đi ... nhưng cô dạy hợp đồng nên chả được theo ý muốn gì cả ... Năm sau cầu trời khấn phật đừng học cô QA hem là con chỉ còn nước tự học thôi ... Híc híc ... Cô L tuy dạy nghiêm cơ mà mình cảm thấy không có cảm tình với cô thì phải ~.~ Mình cảm thấy cô có cái gì đó mà xyz(chỉ bít chứ có diễn tả dc đâu) ...
Hết rồi ... giờ sạch sành sanh chuyện rồi ... Chúc ngày mai là ngày tuyệt với mình

N

ngocsangnam12

Hôm nay ngày 14/8/2015
Trời hôm nay tưởng chừng như rất tốt. Trời trong xanh, mây trắng trắng .... nhưng làm mình đau đầu quá ... vừa ốm dậy còn phải làm 1 đống chuyện ... mình phải lết mới được ... tối nay lại làm topic ... sợ nhất là bị mất thiện cảm với mọi người vì cái tội hay quên + xui xui *tự dưng có chuyện bận* thế là mất đi 1 số lòng tin rồi ... hu hu xin lỗi mọi người ... Hì ... hôm nay là thứ 6, mai là thứ 7 nên thứ 2 mình không cần làm trực nhật nữa ... cứ việc đi học lúc 6h30' cũng được hay là 6h45' cũng thừa đủ ;) chứ kiểu thức 5h bao nhiêu á ... đi học lúc 6h10' có mà ngập viện ... cơ mà mình là tổ trưởng *gương mẫu* quá ... làm cho trực nhật làm nhanh hơn các lớp khác cơ mà ... ui chớt mất ... bài tập về nhà mình chả kiểm tra xét ký ... đôi lúc lại bao che ... VD điển hình từ lớp 6 là con Linh kia ... bà đây chưa đòi nó kẹo tí nữa hoặc mai sẽ xử nó sau ... hem biết nhà nó vừa sửa máy tính mất font còn nhớ tên font không nữa ~.~ Chán quá đi ... Tí nữa mình sẽ ra ít ít bài cho bên topic thoi để lên làm bài tập Lý của thầy Tân rồi sau đó có việc gì không hiểu cứ chạy xuống hỏi cái đã .... Hì ... chán quá đi ... hôm nay chả có gì vui cả ... cứ lên làm trực nhật rồi vào học Toán rồi về ... nằm trên giường rồi dậy ăn cơm rồi rồi lại lên giường rồi tối lại dậy rửa mặt lên trên nhà ngồi tí rồi xuống dưới máy để chuẩn bị cái topic thế là hết ngày ... Uizza đây là trận ốm đầu tiên của năm đó nhá .... mệt quá đi ... tính ra thì gần 1 năm nay mình mới cảm à nha ... hí hí ... cơ mà mình uống thuốc kiểu này thì khi nào cho hớt cảm đây ~.~ Nhá mua thuốc từ lúc sáng .... uống vòa buổi trưa .... buổi tối quên nên không uống ... buổi sáng cũng không .... rồi buỏi trưa cũng không nốt .... giờ buổi tối tí nữa uống ~.~ Sợ quên quá ~.~ ...
Thôi bye nhật ký nhé .... Bye bye, thân :)&gt;- Nam :)&gt;-

N

ngocsangnam12

Ngày 19 tháng 8 năm 2015 ...
Đã 4 à mà 5 ngày trôi qua ta hem nói chuyện với mi rồi nhỉ ... công nhận nhanh thiệt nhá ... hì ...
Dạo này tớ đau đầu hơn hem biết có sao không ... tự dưng phần ngực bên phải tự dưng nhói cái đau híc híc ... may không phải bên trái là tim chứ không là .... Lượm ơi ta hi sinh cùng cậu rồi ...
Nhá nhá hôm nay chả có gì mới mẻ để nói chỉ là tự dưng thấy nhớ Diary của ta nên ta vào nek ... hí hí ...

Hết 1 ngày đau đầu + buồn chán

N

ngocsangnam12

Ngày 20 tháng 8 năm 2015
Hôm nay trời không nắng không mưa ... trời trong xanh không nóng, mát cực á ... Hí hí lâu mới thấy một ngày thế đó ... Càng làm tớ dễ chịu đi phần nào ...
Đúng thật buổi sáng bọn tớ thi Văn. Thầy bảo chọn ra 10 người viết chữ xấu sẽ bắt về mua sách luyện chứ đẹp. Hì làm văn khi nào tớ cũng viết trước cái mở bài ngoài giấy nên chiếm luôn 15 phút ~.~ Còn lại 30 phút để viết cái thân bài và kết bài ... Trang đầu còn tạm chấp nhận nhưng khi nghe thời gian còn ít là viết 1 lèo không biết trời trăng mây gió gì nữa ~.~ Híc kiểu này sợ lắm ngồi viết vở luyện viết ... đau lòng lắm á nhá .
Rồi buổi trưa ăn xong mình lên ngủ á .... Nhờ mẹ thức 1h dậy mà mama đại nhận thức lúc 1h52' ... Soạn ra thành 1h54' rồi ... thế mà mình đi vẫn bình thường không chạy nhá ~.~ Lên trường thì chưa lướp nào mở cửa cả .... May trời không nắng nên vui lắm á ... ngồi dưới gốc cây mát lém á nhá hì ... Thế là tầm 2h45' mới vào học mà mình lại muốn ngồi tiếp á nha ... Hì rồi giờ học Toán trôi qua suôn sẻ ... Ra chơi mình với con Linh đi khắp nơi trong trường luôn á ... đi lên căn nhà ít người vào giống là phòng đội ... ở đó nhìn được khắp trường có cả cây phượng nữa kìa ... rồi đi ra sau nhà rồi 1 bên trường ... chắc chỗ đó mát nhất á ... híc đau thương nó bị rơi là kéo luôn mình ... bạn bè thế đó ~.~ Rồi vào học nhá thầy ra đề bọn tớ làm dc hớt ... có 5 bài a,b,c,d,e nhá giơ tay mà thầy chả cho đến mãi câu d định giơ tay nhưng biết chắc không được nên giớ giữa chừng thôi bỏ tay xuống vẽ ô chơi caro với con Linh ... hé hé chọn tui á ... làm xong nên thầy cho chơi hem bị ting tong vinh danh vào sổ tổ hé hé ... Con Linh nó hỏi dạng sao không giơ tiếp á ... ns là kiểu gì thầy cũng không cho ... ngồi bàn đầu gần bàn thầy nên thầy cho lên luôn ~.~ Ôi đau thương chớt mất ... Hé hé rồi thầy lấy cái cốc hồi sáng thầy Hiển-thầy dạy văn để bỏ bông và khăn lau bảng ~.~ Cả lớp cười điên luôn á ... thầy còn trang trí mới chớt á há há ... Rồi ra về tui bắt con Linh đi theo rửa cốc rồi đưa lên văn phòng để á ... nhìn cái mẹc nó tui muốn cười chớt luôn quá há há há... Rồi về nhà à ... không hiểu sao thời gian trôi nhanh 9h tui xuống máy á ... May năm nay dc 2 thầy vui tính thế này dạy thì sợ gì bị đau đầu chứ ;) Mong cô dạy Anh năm tiếp của mình là cô Hồng vì cô cũng khá là hiền lành và tận tình ... Tuy đôi chỗ còn sót nhưng cái tính vẫn tốt hơn còn cái học á nhất tự học thêm tí cũng dc ... hí hí nói chung hôm nay mình vui lém á ...
[YOUTUBE]g9WaHwxrLrg[/YOUTUBE]
<Lưu vào thôi hay quá chời>​

N

ngocsangnam12

Ngày 24 tháng 8 năm 2015.
Hôm nay khá vui há há đi lao động vì thông minh nên được *đặc ân* hí hí ... Hôm nay không có 1 câu là " Trái Đất này tròn thật" Tròn 1 cách đáng sợ... bực mình

N

ngocsangnam12

Hôm nay ngày 11 tháng 9 năm 2014.
"Trời trong xanh, nước long lanh"-Trích lời của Linh ~.~
Hì ... tự dưng hôm nay tớ nhớ lại những kỷ niệm hồi xưa quá.
Một ngày trời mưa to, to lém luôn á .... lúc lớp 3 thì phải ... mình cùng với chị Nhi á dầm mưa về nhá ... 2 đứa chỉ có 1 cái ô nho nhỏ thôi ... về nhà xẹp lép nhưng mà vui lém lun nhá ... ui nhớ kỷ niệm đó quá.
Rồi nhớ lần đầu tiên mình gọi chị ấy là chị thì cứ quên suốt hà ... hì .... bạn cùng lớp quen rồi mà.
Rồi nhớ đến những lúc kỳ quái nhá .... lúc học bồi 2 đứa ngồi với nhau rồi có ý tưởng điên điên ~.~ Viết chữ dưới bàn để sau nhớ lại ... viết to lém lun nhưng ở dưới mặt bàn á ;) .... Vân vân và rất rất nhiều kỷ niệm vui nữa. ... Nhưng không biết sao đến nắm lớp 5, 2 chị em lại không thân với nhau như trước làm tớ tụt hạng liên tục ... oa oa ... cơ mà giờ cũng không đến nỗi tệ chứ nhỉ ;)

À lúc chiều chơi với con Linh .... bị cái lon nước đật vào chân ~> lên trên trường rửa chân ... ý là chơi với con Mai - bạn "cùng tiến" cùng lớp thì bị nó mượn xe lượn xung quang trường ~.~ Rồi giữ lại xe luôn @.@ Làm cho tớ và Linh chết lên chết luôn với no *đau lòng* rồi lại đi tiếp đi đến lúc trời gần tối lúc về... à mà lúc đi thấy mặt trời lặn làm những vệt sáng sau những đám mây thật đẹp à nha ... như là 1 cái cách vậy .... mặt trời chính giữa và rất tiếc cánh còn lại bị mặt trời ăn mất rồi ~.~

Hết ngày vui vẻ ;)

Top Bottom